Nimekatishwa tamaa sana na Kagera


Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
97
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 97 145
Matokeo ya uchaguzi yaliyowapa ushindi Wabunge wa ccm mkoani Kagera na hasa kagasheki yamenihuzunisha sana ikizingatiwa huko ndo nyumbani. Wale wa kwetu, kuendelea na ccm bila wapinzani si ni sawa na kukataa maendeleo? Tujipangeje 2015?
 
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
hivi we omutwale.. unafikiria vizuri wewe.....usishabikie chama ukasahau mtu anayeweza kuleya maendeleo....kagasheki desserve it
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
97
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 97 145
Kazi ya MB si kutoa misaada atakapo kwa pesa zake au rasilimali zake bali ni kuwashirikisha wananchi wajiletee maendeleo, kuwawakilisha ktk utunzi na urekebishaji wa sheria na kuhakikisha kodi wanazotoa wananchi zinawarudia kwa huduma bora za jamii ikiwemo miundombinu.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Matokeo ya uchaguzi yaliyowapa ushindi Wabunge wa ccm mkoani Kagera na hasa kagasheki yamenihuzunisha sana ikizingatiwa huko ndo nyumbani. Wale wa kwetu, kuendelea na ccm bila wapinzani si ni sawa na kukataa maendeleo? Tujipangeje 2015?
mimi nimesikitika zaidi. Bado wamefumba macho. hata hivyo tutawafumbua macho by 2013
 
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
157
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 157 160
Kweli bana Bukoba ilikuwa tegemeo la wengi lakini ndo hivyo tena wametuangusha....
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
97
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 97 145
mimi nimesikitika zaidi. Bado wamefumba macho. hata hivyo tutawafumbua macho by 2013
QUALITY,
kama una mpango wowote kusukuma maendeleo ya Kagera tushirikishane tafadhari.
 
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2006
Messages
515
Likes
31
Points
45
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2006
515 31 45
Bukoba mjini Urais CHADEMA - 50% na CCM 46%
 
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined
Mar 22, 2008
Messages
161
Likes
2
Points
35
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined Mar 22, 2008
161 2 35
Nadhani wao ni nafuu, Taarifa ya Mkoa wa RUVUMA ni kuwa majimbo yote wameyakabidhi CCM. Hata sisi tumekuwa wajanja hapa kwetu LINDI mjini tumepeleka CUF
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
90
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 90 145
:smile-big::A S angry:bukoba ni strongpoint ya CUF na si Chadema,hivyo uongozi wa chadema inabidi uweke nguvu za ziada bukoba/kagera
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
Matokeo ya uchaguzi yaliyowapa ushindi Wabunge wa ccm mkoani Kagera na hasa kagasheki yamenihuzunisha sana ikizingatiwa huko ndo nyumbani. Wale wa kwetu, kuendelea na ccm bila wapinzani si ni sawa na kukataa maendeleo? Tujipangeje 2015?
:A S-cry::A S-frusty::frusty: Nitaku PM Omutwale nikuambie jambo!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
hivi we omutwale.. unafikiria vizuri wewe.....usishabikie chama ukasahau mtu anayeweza kuleya maendeleo....kagasheki desserve it
Ujui kitu unasema wewe.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
Bukoba dini ndio tatizo. Huko ndiko tunakoelekea.......... Nawatakia safari njema...........
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
97
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 97 145
:A S-cry::A S-frusty::frusty: Nitaku PM Omutwale nikuambie jambo!
Sawa MF labda itanipunguzia stress maana hakuna picha wala uwiano kati ya Rais ucyemjua kumpa ushindi wa zaidi ya 50% na kumnyima uliyemlea, unayemtambua kwa mazuri ushindi ule ule!
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,905
Likes
171
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,905 171 160
Yah.., mkuu nami sikutegemea wana BK kuangusha mabadiliko kiasi hicho...
 
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,455
Likes
1,020
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,455 1,020 280
Tabora je na Pwani vipi kulikoni Tanga, pia Dodoma
 
K

KABAZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2010
Messages
303
Likes
0
Points
33
K

KABAZI

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2010
303 0 33
Matokeo ya uchaguzi yaliyowapa ushindi Wabunge wa ccm mkoani Kagera na hasa kagasheki yamenihuzunisha sana ikizingatiwa huko ndo nyumbani. Wale wa kwetu, kuendelea na ccm bila wapinzani si ni sawa na kukataa maendeleo? Tujipangeje 2015?
Bwana Mshanage!! Mimi pia kule ni kwetu tena jimbo la NKENGE, ni ukweli CCM inatawala ila wabunge wetu ni wa ukweli wanazidi wengi wa upinzani. KAGASHEKI namkubali, Mama Tibaijuka namkubali pia. Sasa ukiwa na hawa upinzani wa nini!!!!
 
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,406
Likes
7
Points
135
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,406 7 135
Kagera ni wazuri. Mgombea wa CUF ndo katupunguza. alijua hawezi kupata lakini akampunguzia kura Rwakatare. Ata Ubungo, Mtatilo Kidogo amwaribie Mnyika. Ila Bukoba Mjini Dr. Slaa kaongoza. Umeelewa? Si udini tu bali CUF.
:israel::israel:
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,323
Likes
5,086
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,323 5,086 280
Bwana Mshanage!! Mimi pia kule ni kwetu tena jimbo la NKENGE, ni ukweli CCM inatawala ila wabunge wetu ni wa ukweli wanazidi wengi wa upinzani. KAGASHEKI namkubali, Mama Tibaijuka namkubali pia. Sasa ukiwa na hawa upinzani wa nini!!!!
Vipi Karagwe?
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
31
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 31 145
Ni kweli mtu wangu sikutegemea rafiki zangu akina Nshomile kfanya makosa makubwa hivyo.....anyway ndio demokrasia....... majuto mjukuu...... watajifunza 2015.
 
R

rassadata

Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
69
Likes
2
Points
15
R

rassadata

Member
Joined Dec 16, 2009
69 2 15
kwa ujumla ndg zangu,nina mengi ya kuwaambia kuhusu bukoba,wana bukoba wana njaa sana kutokana na umaskini wa tanzania; Nasema hivyo kwa kuwa wameweza kununuliwa kwa kanga,tisheti na vilemba vya ccm vilivyomwagwa kama njugu siku mbili kabla ya uchaguzi.Aidha matokeo ya hapa yalijulikana mapema miezi miwili nyuma au mitatu pale ambapo wana kagera walipouza shahada zao kwa bei ya kilo moja ya nyama(steki).
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225