Nimekacha mwaliko wa Mkuu wa kaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekacha mwaliko wa Mkuu wa kaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyetk, Jul 29, 2012.

  1. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida mkuu wa kaya kipindi hiki huandaa futari na kuwaalika watu fulani fulani kuwafuturisha. Nilipata mwaliko jana kuwa kesho (leo) anafuturisha. Siyo siri, nimetoa "excuse" kwamba nitakuwa safarini kwani nawahurumia watoto wangu bado wadogo. In short niliogopa ningemkosa na kiatu huyu jamaa afu yangenipata mabaya zaidi ya yaliyompata mwenzangu Muntadar al-Zaid. Mwenzangu walimvunja mbavu ila mimi labda ningeishia Mabwepande.
     
  2. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uko sawa, kwani one of the ways of avoiding stress is to avoid those who stress you.
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Nakupongeza mkuu umefikiria mbali sana kwani kura yako 2015 tungeikosa halafu magamba yangeshinda kwa tofauti ya kura 1.
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Absolutely!
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    You are very right mkuu, naithamini sana kura yangu. 2010 wakati wa uchaguzi nilijikuta hatarini kukosa kupiga kura maana nilikuwa very tight Dar wakati mimi nilijiandikisha Mwanza. Ilibidi nipande ndege kwenda Mwanza kupiga kura tu na kurudi. Ndiyo maana nina hasira sana na mwizi wa kura yangu.
     
  6. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Lazima ubadilishe chaneli maana usipoangalia unaweza ukaiadhibu TV yako.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180

    Ulifanya kitu kizuri sana mkuu Ipo siku watanzania wote wataelewa umuhimu wa kura zao na kuzilinda dhidi ya Magamba.
     
  9. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa naona anaingilia kazi za makamu mzee wa utepe. hii ni kazi ya makamu wa rais kufuturisha na kutembea na mikasi mfukoni
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Ritz, ningefurahi sana kujumuika na hao ndugu zangu katika futari lakini huyo msanii wenu ananikera sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  14. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona naona wengine kama hawafuturu wanakula dinner kwani wote wamefunga hao? namuona baba bottom hapo na muheshimiwa sitta au ndio kualikana kwenyewe huku?
     
  15. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Ndibalema tupe maelezo ya hiyo picha!
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    kaka Mlitika naona unataka kunichonganisha.
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu huku uswahilini kwetu mtu akishafikia hali hiyo huwa tunampasha wawili wanamshika mkono na wengine miguu halafu tunamweka juu ya jiko.
     
  18. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapana mkuu, huyo mjamzito yuko hospitali gani na amekujaje kwenye jamvi la futari ya mkulu?
     
  19. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Hilo nitalifanya siku nyingine mahali panapostahili zaidi.
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,975
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    katika waalikwa wote ni mmoja tu katoa udhuru wa kutohudhuria!?
     
Loading...