Nimejitosa kwa jimama tatizo lake bahili kupindukia!

kisukari

JF-Expert Member
Jul 16, 2010
4,605
4,096
you should be ashamed of yourself.sifa gani hizo za kuleta humu?kwa unayoyafanya hakuna tofauti na anaejiuza.acha kujiuza kaka,maana unampa penzi kwa kutegemea kulipwa hela.gangarika na maisha badala ya kutegemea kuhongwa
 

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Nov 27, 2010
2,583
1,586
kama unataka hela bila jasho tafuta wanaume wenzako wakupakate....pole sana!!!
Wakuu naombeni msiniseme hovyo.katika zunguka zangu za kimaisha nilikutana na jimama moja ambalo kiukweli lilinipenda sana.Nikalichunguza na kugundua lina mikwanja ya ukweli basi nikakubali ombi lake tatizo ni kuwa huwa Ni kipatwa na matatizo hutoa shilingi 5000 tu.Juzi nilimwomba msaada niende kuwajulia hali ndugu zangu DODOMA akanipa elfu saba eti biashara ngumu.Wakati huohuo huitaji mapenzi kila anapojisikia.Je nifanyaje ili niweze kumfanya awe ananipa hela.
 

s.fm

JF-Expert Member
Jul 8, 2009
664
114
fanya kazi vizuri..hela utapata! hakikisha kwenye game kama unakaanga chapati vile
 

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,168
3,058
Jamani mbona kejeli na matusi vimezidi??
asaidiwe kama kimawazo au kisaikolojia unakuta wengine humu wanatukana kumbe tabia zao mbovu kuliko hata za huyu anaeomba kusaidiwa tuwe waungwana jamani..
 

JS

JF-Expert Member
Sep 29, 2009
2,064
497
Hehehehehe ukome...amejua unataka tu kumchuna ndo maana anakuachia buku tano na akizidisha sana ni saba......ushauri: tafuta demu wa size yako au utabaki na majimama tu till death do you apart
 

chameli

Senior Member
Jul 23, 2011
132
58
hii tabia imeenea sana kwa midume dizain yako mie mpenzi wangu akiniomba pesa tu natupa kule
 

kisukari

JF-Expert Member
Jul 16, 2010
4,605
4,096
Jamani mbona kejeli na matusi vimezidi??
asaidiwe kama kimawazo au kisaikolojia unakuta wengine humu wanatukana kumbe tabia zao mbovu kuliko hata za huyu anaeomba kusaidiwa tuwe waungwana jamani..
jee yeye ni under 18?nina uhakika anakijua anachofanya sicho,ameleta humu kama sifa tu,na ushauri anaoutaka yeye ni afanyeje ili apewe hela zaidi na huyo jimama.bora angejinyamazia kimya tu,akafanya yake bila kuyaleta humu
 

Gagurito

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
5,600
790
Wakuu naombeni msiniseme hovyo.katika zunguka zangu za kimaisha nilikutana na jimama moja ambalo kiukweli lilinipenda sana.Nikalichunguza na kugundua lina mikwanja ya ukweli basi nikakubali ombi lake tatizo ni kuwa huwa Ni kipatwa na matatizo hutoa shilingi 5000 tu.Juzi nilimwomba msaada niende kuwajulia hali ndugu zangu DODOMA akanipa elfu saba eti biashara ngumu.Wakati huohuo huitaji mapenzi kila anapojisikia.Je nifanyaje ili niweze kumfanya awe ananipa hela.

Hahahahaha! Umenifurahisha sana. Sasa kwa kulikomesha na wewe UKITOKA DODOMA LIOMBE LIKUPE TIGO!
 

Mnyampaa

JF-Expert Member
Jan 17, 2011
244
58
Wakuu naombeni msiniseme hovyo.katika zunguka zangu za kimaisha nilikutana na jimama moja ambalo kiukweli lilinipenda sana.Nikalichunguza na kugundua lina mikwanja ya ukweli basi nikakubali ombi lake tatizo ni kuwa huwa Ni kipatwa na matatizo hutoa shilingi 5000 tu.Juzi nilimwomba msaada niende kuwajulia hali ndugu zangu DODOMA akanipa elfu saba eti biashara ngumu.Wakati huohuo huitaji mapenzi kila anapojisikia.Je nifanyaje ili niweze kumfanya awe ananipa hela.

Khaaaaa. YOU SEX MACHINE! Tatizo lako ni hapo pekundu, jimama linajua wanaotoka DOM ni beggers hawahitaji pesa nyingi......Joke!!!
 

mkale

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
1,322
1,172
Kasha kufanya ndondocha tayari. Mi nakushauri uachane naye kwani anaku haribia future yk na kama ni ajira zpo nyingi mzazi, ji2me!
 

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,708
5,613
Hivi unadhani hilo jimama lenyewe ni lijinga mpaka likugee mshiko wa maana wakati linaona kabisa haulisaidii chochote? Jipange upya wewe, kwa kijana yeyote yule mwenye determination na future yake hawezi fanya uozo ka wa kwako! Pole kwakweli maanake mawazo yako yanasikitisha sana yaani unalilia pesa za lijimama?!! Aisee!
 

rosemarie

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
6,895
3,392
Wakuu naombeni msiniseme hovyo.katika zunguka zangu za kimaisha nilikutana na jimama moja ambalo kiukweli lilinipenda sana.Nikalichunguza na kugundua lina mikwanja ya ukweli basi nikakubali ombi lake tatizo ni kuwa huwa Ni kipatwa na matatizo hutoa shilingi 5000 tu.Juzi nilimwomba msaada niende kuwajulia hali ndugu zangu DODOMA akanipa elfu saba eti biashara ngumu.Wakati huohuo huitaji mapenzi kila anapojisikia.Je nifanyaje ili niweze kumfanya awe ananipa hela.

una umri gani we paka,huwezi kwenda dodoma kuwaona wazazi wako ombaomba kwa hela zako?utakuwa kama wao labda hata babako alikuwa na tabia kama zako kutegeemea hela ya limama kwa kupinda mgongo,au ukoo wenu mna laana?unandugu pale ubungo mataa ombaomba?
 

MyTz

JF-Expert Member
Sep 20, 2011
333
62
jee yeye ni under 18?nina uhakika anakijua anachofanya sicho,ameleta humu kama sifa tu,na ushauri anaoutaka yeye ni afanyeje ili apewe hela zaidi na huyo jimama.bora angejinyamazia kimya tu,akafanya yake bila kuyaleta humu

imekaa vyema...
nimeipenda...
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,550
5,687
Wanaume wanaotegemea misaada kama wewe wanakuwa mashoga. Jichunge usizamishiwa dude kwa kutamani vya bure. Fanya kazi
 
0 Reactions
Reply
Top Bottom