Nimejitosa kwa jimama tatizo lake bahili kupindukia!


K

kazuramimba

Senior Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
111
Likes
3
Points
35
Age
36
K

kazuramimba

Senior Member
Joined Jun 14, 2011
111 3 35
Wakuu naombeni msiniseme hovyo.katika zunguka zangu za kimaisha nilikutana na jimama moja ambalo kiukweli lilinipenda sana.Nikalichunguza na kugundua lina mikwanja ya ukweli basi nikakubali ombi lake tatizo ni kuwa huwa Ni kipatwa na matatizo hutoa shilingi 5000 tu.Juzi nilimwomba msaada niende kuwajulia hali ndugu zangu DODOMA akanipa elfu saba eti biashara ngumu.Wakati huohuo huitaji mapenzi kila anapojisikia.Je nifanyaje ili niweze kumfanya awe ananipa hela.
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
We mwanamume bwana acha kutegemea jimama utapata ngoma bure.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Kwanini na wewe usitoe ili kuongeza kipato!
OTIS.
 
K

kazuramimba

Senior Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
111
Likes
3
Points
35
Age
36
K

kazuramimba

Senior Member
Joined Jun 14, 2011
111 3 35
Tatizo nikimwambia tuachane hukimbilia kusema atakunywa sumu. .Kazi ninafanya kwenye Office yake huu mwezi wa pili na nusu hajanipa mshahara wangu.!
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
Wakuu naombeni msiniseme hovyo.katika zunguka zangu za kimaisha nilikutana na jimama moja ambalo kiukweli lilinipenda sana.Nikalichunguza na kugundua lina mikwanja ya ukweli basi nikakubali ombi lake tatizo ni kuwa huwa Ni kipatwa na matatizo hutoa shilingi 5000 tu.Juzi nilimwomba msaada niende kuwajulia hali ndugu zangu DODOMA akanipa elfu saba eti biashara ngumu.Wakati huohuo huitaji mapenzi kila anapojisikia.Je nifanyaje ili niweze kumfanya awe ananipa hela.
kwenye rangi hapo...
kwa hiyo unamaanisha hiyo ni ajira yako koz umeangalia maslahi zaidi, basi ongeza bidii kazini siku hizi wanalipa kutokana na performance yako!!
ila mkuu unafanya kazi hatarishi, nakushauri utafute kazi nyingine bro.....
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
Tatizo nikimwambia tuachane hukimbilia kusema atakunywa sumu. .Kazi ninafanya kwenye Office yake huu mwezi wa pili na nusu hajanipa mshahara wangu.!
mkuu ofisi gani hiyo ipo mwilini mwa m2???
kimbia fasta bro, kazi hatarishi hiyo
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Wakuu naombeni msiniseme hovyo.katika zunguka zangu za kimaisha nilikutana na jimama moja ambalo kiukweli lilinipenda sana.Nikalichunguza na kugundua lina mikwanja ya ukweli basi nikakubali ombi lake tatizo ni kuwa huwa Ni kipatwa na matatizo hutoa shilingi 5000 tu.Juzi nilimwomba msaada niende kuwajulia hali ndugu zangu DODOMA akanipa elfu saba eti biashara ngumu.Wakati huohuo huitaji mapenzi kila anapojisikia.Je nifanyaje ili niweze kumfanya awe ananipa hela.
Kijana Dezo itakuua hiyo. Dezo ndiyo inayokufanya unaning'inia kwa "mama yako", vijana wenzako huwaoni?? Halafu bila aibu unatuomba ushauri, unategemea tukutakusaidia nini???
 
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,263
Likes
1
Points
133
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,263 1 133
Wakuu naombeni msiniseme hovyo.katika zunguka zangu za kimaisha nilikutana na jimama moja ambalo kiukweli lilinipenda sana.Nikalichunguza na kugundua lina mikwanja ya ukweli basi nikakubali ombi lake tatizo ni kuwa huwa Ni kipatwa na matatizo hutoa shilingi 5000 tu.Juzi nilimwomba msaada niende kuwajulia hali ndugu zangu DODOMA akanipa elfu saba eti biashara ngumu.Wakati huohuo huitaji mapenzi kila anapojisikia.Je nifanyaje ili niweze kumfanya awe ananipa hela.

Wacha ujinga bana.
 
W

Wanyaki.1984

Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
W

Wanyaki.1984

Member
Joined Sep 1, 2011
9 0 0
Acha akil za kishetan inamaana kazi yako nikujiuza kwa majimama angalia utakufa maskin fanya kaz ujipatie kipato chako.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
mwanaume zima linakuja kulia lia hapa kisa halipewi pesa ..............haya nenda kwambambie akuongeze mshahara kuendana na kazi unayofanya si ndio mwajiri wako........
halafu tukiwaita wanaume suruali wanasema tumewatukana.......
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Nimesikitika sana na post yako, kweli mwanaume mzima unategemea kuhongwa na jimama! Usikubali kutumika kama comdom, jitahidi kufanya kazi ili iwe msaada kwako. Hilo suala la nani awe mpenzi wako litokane na vigezo vyako na siyo NJAA YAKO, ukiendekeza njaa ipo siku utaolewa kama utakuwa unapewa kila kitu unachokihitaji.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,649
Likes
2,729
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,649 2,729 280
halafu tukiwaita wanaume suruali wanasema tumewatukana.......
sio wote bana,...ni huyu jamaa tu_nafikiri ana matatizo ya akili...unajua watu wengine wanafikiri kusaidiwa ni haki yao
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,193
Likes
7,260
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,193 7,260 280
Nimesikitika sana na post yako, kweli mwanaume mzima unategemea kuhongwa na jimama! Usikubali kutumika kama comdom, jitahidi kufanya kazi ili iwe msaada kwako. Hilo suala la nani awe mpenzi wako litokane na vigezo vyako na siyo NJAA YAKO, ukiendekeza njaa ipo siku utaolewa kama utakuwa unapewa kila kitu unachokihitaji.
imebidi akimbie
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,649
Likes
2,729
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,649 2,729 280
mwanaume zima linakuja kulia lia hapa kisa halipewi pesa ..............haya nenda kwambambie akuongeze mshahara kuendana na kazi unayofanya si ndio mwajiri wako........
ahahahaaaaaaaaaaaaaaaaa!.....nafikiri angeshukuru hata 5,000 anayopewa...pumbafuuuuuuuuuuuuuuu
 

Forum statistics

Threads 1,250,252
Members 481,278
Posts 29,725,783