Nimejitoa kwa mpenzi wangu nimegundua haya. Je, nifanyeje?

Injili ya Gheto

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
2,076
2,000
Acha ujinga wewe kuwa mwanaume, huyo hakupendi ukimwendekeza either uende jela au mapenzi yakuue. In short acha upumbavu tumia akili na fanya maamuzi magumu.
Bora umemwambia wewe mwanamke labda atakuelewa,, umemaliza kila kitu mkuu asipokuelewa basi akili zake zitakua hazina akili
 

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Feb 6, 2017
17,437
2,000


Kuzaa na mwanamke sio sababu ya kujitosheleza kumuoa.



Fanya haya matano utanishukuru

Let her Go.....Ruhusa Aende ukiamin kua we ni Mwanaume bora na mwenye mwonekano makini nakwamba Ni Mungu kakuepushia mabalaa.

Cut the Energy ,kwa kuhakikisha kwamba HUMPI NAFASI YA KUWASILIANA NAWEE YAAAN MBLOCK KUANZIA IG, FB, MPAKA HUKU JF KAMA YUPO NASEMA MBLOCK.....USITHUBUTU KUMTAFUTA WALA KUMTUMIA MESEJI HATA KWA BAHATI MBAYAAAAA..... ... ( ninakupa siri hapa, Ukimya kwenye mahusiano yenye mtafaruku ni zaidi ya AK 47 ) ni booooooonge la silaha.

Ondoa izo Negative feelings juu yake, acha kua na hasira, chuki za kijinga jinga , achaaaaaa nazoooo potezeaaaa.

Jipende sana yaaan ili umpende mwengine, nishariti uwe unajipenda kwahiyo focus on yourself , jipe thaman katika hili hakikisha
UNAJIWEKA KTK ILE LEVEL AMBAYO HATA YEYE HATOAMINI KUKUONA NAYO .. Namaanisha ivi , USIJE KURUHUSU KUMUONYESHA KUA BILA WEE HUNA FURAHA YAAN MAISHA YAKO YAMEKUA YA AJABU AJABU AJABU.


Faida ya hayo niliokuambia

ATAJILETA MWENYEWE.
INAKUPA UWEZO WA KUKABILI CHANGAMOTO KAMA HIYO
UNAENDELEA NA MISHE ZAKO KAMA KAWA.
 

renamaizo

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
1,498
2,000
Mkuu Hakuna haja ya ambush maana utazidi Kuumia tu. Kikubwa umesema Mtoto unaye hapo hilo ni bora zaidi,
Ushauri ni hivi wacha hiyo kodi iishe na usije ukalipa tena.
Halafu pia punguza kiherehere cha kupenda sana.
Kila la Heri mkuu
Aache kodi iishe si uyo dada atakuwa ashaliwa sn tu apo ni kwenda kumfukuza tu na mwenye nyumba aambiwe kuwa huyo dada hana nafas hpo akakae huko na uyp bwana wake
 

project planner

JF-Expert Member
Jul 8, 2019
920
1,000
Haya niliyapitia mwaka 2018 nilikuwa na mwamke nampenda balaaa nilimtunza kwa jinsi nilivyoweza nilifanya kila nilichoweza ili nimwonyeshe nampenda mwisho wa siku siku moja nampigia simu anapokea kidume mwenzangu ananiuliza mimi nani najitambulisha ananiambia huyo ni mkewe na nisimsumbue milele niliumia nikakaza roho nika move on mwaka huu 2021 eti anarudi anaomba turudiane ni muoe eti wameacha na jamaa na wanamtoto mmoja nikamwambia tu sioi single mother pili hesabu yake kwangu iliisha kwa hiyo jamaa kaza moyo amuwa kiume
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
15,886
2,000
Mchukue mwanao, Kama atakaa kwa Bibi yake poa hakikisha hakosi mahitaji yake.

Move On. Badili namba,Hama maji whatever it takes just let the silly cunt go.

Utarudi hapa kutuhadisia karma inavyomnyoosha.
 

renamaizo

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
1,498
2,000


Kuzaa na mwanamke sio sababu ya kujitosheleza kumuoa.



Fanya haya matano utanishukuru

Let her Go.....Ruhusa Aende ukiamin kua we ni Mwanaume bora na mwenye mwonekano makini nakwamba Ni Mungu kakuepushia mabalaa.

Cut the Energy ,kwa kuhakikisha kwamba HUMPI NAFASI YA KUWASILIANA NAWEE YAAAN MBLOCK KUANZIA IG, FB, MPAKA HUKU JF KAMA YUPO NASEMA MBLOCK.....USITHUBUTU KUMTAFUTA WALA KUMTUMIA MESEJI HATA KWA BAHATI MBAYAAAAA..... ... ( ninakupa siri hapa, Ukimya kwenye mahusiano yenye mtafaruku ni zaidi ya AK 47 ) ni booooooonge la silaha.

Ondoa izo Negative feelings juu yake, acha kua na hasira, chuki za kijinga jinga , achaaaaaa nazoooo potezeaaaa.

Jipende sana yaaan ili umpende mwengine, nishariti uwe unajipenda kwahiyo focus on yourself , jipe thaman katika hili hakikisha
UNAJIWEKA KTK ILE LEVEL AMBAYO HATA YEYE HATOAMINI KUKUONA NAYO .. Namaanisha ivi , USIJE KURUHUSU KUMUONYESHA KUA BILA WEE HUNA FURAHA YAAN MAISHA YAKO YAMEKUA YA AJABU AJABU AJABU.


Faida ya hayo niliokuambia

ATAJILETA MWENYEWE.
INAKUPA UWEZO WA KUKABILI CHANGAMOTO KAMA HIYO
UNAENDELEA NA MISHE ZAKO KAMA KAWA.
Kunywa bia nakuja kulipia huyu msela umemtoa kimasomaso
 

mbenda said

JF-Expert Member
Apr 13, 2019
502
1,000
Ktk maisha hakuna jambo zuli kama kuchukua maamuzi,

Ni bora uchukue maamuzi sasa ikiwa maamuzi yako mabaya itakuwa ni sehemu ya kujifunza lkn kama maamuzi yak yatakuwa mazuli itakuwa ni jambo jema, ni bora uchukue maamuzi sasa haijalishi uwe umechelewa au umewai kuliko kukaa kimya na kuishi kama mvu angali you hai

Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
20,050
2,000
Acha ujinga wewe kuwa mwanaume, huyo hakupendi ukimwendekeza either uende jela au mapenzi yakuue. In short acha upumbavu tumia akili na fanya maamuzi magumu.
Mapenzi ulevi eti mapenzi ni uteja,

Nakukumbusha tu Samson na nguvu zake zote za kuua simba kwa mikono lakini alinasa kwenye mikono ya delila, shida kila mtu anajiona jamaa ni kawa weak sana kitu ambacho sio yani, sifa kuu ya MWANAUME ni udhaifu kwenye MAPENZI unashangaa nini sasa, mtu unajifanya gangster kifala kwasababu gani inachekesha sana, tumshauri kwa kumpa matumaini mapya
 

renamaizo

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
1,498
2,000
Mchukue mwanao, Kama atakaa kwa Bibi yake poa hakikisha hakosi mahitaji yake.

Move On. Badili namba,Hama maji whatever it takes just let the silly cunt go.

Utarudi hapa kutuhadisia karma inavyomnyoosha.
Abadili namba uo ni ujinga amblock kila kona mpaka whatsapp kubadili namba haina tofaut na kumuogopa
 

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Nov 28, 2013
6,880
2,000
Tatizo liko kwako wewe mleta mada.
Unalazimisha jambo lisilowezekana.
Ni kama umelogwa vile.

Huyo mwanamke ni malaya wa kienyeji, hakuhitaji wewe, ana mtu wake mwingine, sasa unamtaka wa nini?
Kwani ni lazima umuoe huyo huyo?
 

Sang'udi

JF-Expert Member
May 16, 2016
2,784
2,000
Pole sana kwa yaliyokukuta Mkuu.

Achana naye, tena hata usifuatilie anayoyafanya au yuko na nani. Pambana na maisha yako, ya mwanao na ya wazazi wako.

Inauma sana, na inakuwa ngumu sana kuachana kwa kuwa ni mzazi mwenzio na watu wenu wa karibu wanajua. Lakini kama siyo ridhiki hata ufanyaje.

Achana naye, hapa mwanzoni utaumia sana na utaona mambo hayaendi, lakini trust me, baada ya muda utasahau and you will certainly move on.

Pole mkuu na hongera kwa uvumilivu ulionao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom