Nimejiajiri natafuta Msichana mwenzangu tusaidiane


Cathelin

Cathelin

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
268
Likes
425
Points
80
Cathelin

Cathelin

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
268 425 80
Wakuu nadhani mu wazima,

Mimi ni binti nilimaliza chuo ila sikupata kazi, sasa kutokana maisha kuwa magumu nimeamua kujiajiri.

Sasa naona nimepanuka nahitaji msichana mwenzangu tusaidiane hii kazi. Nataka msichana kama Mimi maana Wavulana/Wanaume tunaweza shindwana kufanya kazi.

Location: Arusha

Mshahara: Maelewano ila utapewa chumba+meals.

Kama kuna mdada yupo serious aje inbox, tuongee vizuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nelson chamillus

Nelson chamillus

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
457
Likes
417
Points
80
Age
22
Nelson chamillus

Nelson chamillus

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2013
457 417 80
Angalia PM yako mkuu

"All the gods, all the heavens, all the hells are within you"
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
5,795
Likes
11,507
Points
280
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
5,795 11,507 280
Safi sana Dada, ukimpa ajira mmoja umesaidia wengi wanaomtegemea.
 
baby nillaah

baby nillaah

Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
60
Likes
25
Points
25
baby nillaah

baby nillaah

Member
Joined Apr 7, 2017
60 25 25
Wakuu nadhani wazima,

Me ni binti nilimaliza chuo ila sikupata kazi, sasa kutokana maisha kuwa magumu nimeamua kujiajiri.

Sasa naona nimepanuka naitaji mschana mwenzangu tusaidiane hii kazi. Nataka mschana Kama Mimi maana wavulana/wanaume tunaweza shindwana kufanya kazi.

Location :Arusha

Mshahara :maelewano ila utapewa chumba+meals.

Kama kuna mdada yupo serious aje inbox, tuongee vizuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi hpa mumy kazi IPI?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

TONY LOVE

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
594
Likes
200
Points
60
T

TONY LOVE

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
594 200 60
Nipe hiyo kazi mimi ni kijana hatuwezi kushindwana hata kidogo,
 
charldzosias

charldzosias

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
979
Likes
828
Points
180
charldzosias

charldzosias

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
979 828 180
"Sasa naona nimepanuka" anhaa watakuja tu
Wakuu nadhani mu wazima,

Mimi ni binti nilimaliza chuo ila sikupata kazi, sasa kutokana maisha kuwa magumu nimeamua kujiajiri.

Sasa naona nimepanuka nahitaji msichana mwenzangu tusaidiane hii kazi. Nataka msichana kama Mimi maana Wavulana/Wanaume tunaweza shindwana kufanya kazi.

Location: Arusha

Mshahara: Maelewano ila utapewa chumba+meals.

Kama kuna mdada yupo serious aje inbox, tuongee vizuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860