Nimejaribu kupiga windows 10 kwenye hp elitebook 820 bila mafanikio

Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2019
Messages
238
Points
250
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2019
238 250
UPDATE
Wakuu nashukuru sana tena sana na nimefurahi sana kwani kwa kufuata ushauri mlionipa hatimaye nimeweza kumaliza baada ya kuchomoa tu flash kumbe mchawi alikuwa ni flash
AHSANTENI SANA
20190909_223248-jpeg.1203049
20190909_223909-jpeg.1203050
1568058357198-jpeg.1203053
 
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2019
Messages
238
Points
250
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2019
238 250
Huyu jamaa ametoa solution ila hakua na uhakika.

Kwanza kabisa windows huwa inacopy files toka kwenye source ambapo wewe ni usb stick.

Ikimaliza inazi expand na unapata status ya making files ready for instalation. This stage ikiisha na kuanza kuinstall feature wewe toa flash yako hata ukiamua itupe tu sababu imeshacopy setup files zako kwenye computer hard disk.

Ikimaliza ku ingiza drives ambayo ni hatua ya mwisho basi windows yako ita restart na kuwaka ili kumalizia process ya windows setup.

Mchawi hapo ni kutoa flash usihangaike na boot order now mkuu. Kama uki close hiyo windows inayojirudia na flash uchomoe, computer itawaka na kumalizia setup.

Cheers
Mkuu nashukuru sana yaani nimefuata kama ulivyonielekeza na kweli hapa sasa hivi nmemaliza kazi na nmefurahi mpaka nikiona mbu anapita mbele angu nacheka nae tu
 
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2019
Messages
238
Points
250
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2019
238 250
ulipokosea hapo ni kwenye boot order,,nenda kwenye bios change boot order,, hard drive yako iwe ya kwanza halafu save then restart window itaendelea pale ilipoishia,,,
kuanza upya kunasababishwa na pc kuboot kwenye hiyo flash ya window kwanza badala ya hard disk,,,,
Mkuu ahsante sana hatimaye nimefanikiwa
 
kiraza

kiraza

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
316
Points
500
kiraza

kiraza

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
316 500
Acha mawenge wewe, Ukishamaliza Kupiga window hakikisha unatoa Flash au Cd unayotumia kwa Boot la sivyo itarudi kulekule
 
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2019
Messages
238
Points
250
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2019
238 250
Acha mawenge wewe, Ukishamaliza Kupiga window hakikisha unatoa Flash au Cd unayotumia kwa Boot la sivyo itarudi kulekule
mkuu nashukuru kwani mwanzo sikujua hili but kwa kuamhiwa na wanan'zengo nimefuata na hatimaye nimefanikiwa
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,024
Points
1,500
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,024 1,500
Mkuu nashukuru sana yaani nimefuata kama ulivyonielekeza na kweli hapa sasa hivi nmemaliza kazi na nmefurahi mpaka nikiona mbu anapita mbele angu nacheka nae tu
Pamoja sana mkuu
 
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
833
Points
1,000
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
833 1,000
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2019
Messages
238
Points
250
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2019
238 250
Mkuu
Jipongeze Sana maana umetumia mtandao kwa kujifunza kutatua tatizo lako
Umefanya matumiz chanya ya mtandao
Hongera
ahsante sana mkuu na hata ukisoma mwanzoni kabisa nilieleza kuwa nimejifunza kupiga window kwa msaada wa google na nilivoona mambo hayaendi ikabidi niingie huku kupata mwanga na kwakweli nimefanikiwa kwa 100% nashukuru sana watu wamenisaidia kwa moyo moja na hongereni sana kwa moyo huo maana kuna wengine kazi yao huwa ni kukebehi na kejeli juu.
 
polokwane

polokwane

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
243
Points
500
polokwane

polokwane

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2018
243 500
ahsante sana mkuu na hata ukisoma mwanzoni kabisa nilieleza kuwa nimejifunza kupiga window kwa msaada wa google na nilivoona mambo hayaendi ikabidi niingie huku kupata mwanga na kwakweli nimefanikiwa kwa 100% nashukuru sana watu wamenisaidia kwa moyo moja na hongereni sana kwa moyo huo maana kuna wengine kazi yao huwa ni kukebehi na kejeli juu.
Ulicho bakiza ni kusajili je umekamilisha ?mana bila hivyo uttumia siku thelathin tu
 
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
833
Points
1,000
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
833 1,000
ahsante sana mkuu na hata ukisoma mwanzoni kabisa nilieleza kuwa nimejifunza kupiga window kwa msaada wa google na nilivoona mambo hayaendi ikabidi niingie huku kupata mwanga na kwakweli nimefanikiwa kwa 100% nashukuru sana watu wamenisaidia kwa moyo moja na hongereni sana kwa moyo huo maana kuna wengine kazi yao huwa ni kukebehi na kejeli juu.
mkuu
kukebehi na kukejeli ni kazi za vijana wenzetu ambao ni wapumbavu.....huwa kila nikisoma nyuzi za zamani humu(makaburi) huwa natamani ningekuwepo tokea miaka hiyo ambapo JF ilikuwa ni mwendo wa hoja kwa hoja...ckuhiz vijana tumewaletea great thinkers matusi,kebehi a tunajitutumua
 
polokwane

polokwane

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
243
Points
500
polokwane

polokwane

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2018
243 500
Hapana mkuu sijasajili naomba unipe mwanga namna ya kusajili
Right click my computer icon then shuka chin kwenye properties halafu utaona kama haijasajiliwa itaandikwa not registered or 30 days to register kama itakuwa imekuwa registered utaona windows is activated

Sasa kama haijawa actvated ingia google download KMS uiactivate no simple sana
 
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2019
Messages
238
Points
250
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2019
238 250
Right click my computer icon then shuka chin kwenye properties halafu utaona kama haijasajiliwa itaandikwa not registered or 30 days to register kama itakuwa imekuwa registered utaona windows is activated
Sasa kama haijawa actvated ingia google download KMS uiactivate no simple sana
tayari mkuu maana imeniandikia windows activated.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Acha mawenge wewe, Ukishamaliza Kupiga window hakikisha unatoa Flash au Cd unayotumia kwa Boot la sivyo itarudi kulekule
Hiyo ni kwa wale wasiojua kuingia bios nakuset boot order.
 

Forum statistics

Threads 1,336,689
Members 512,697
Posts 32,547,763
Top