Nimeitwa kwenye usahili wa BRELA. Je, ni masuala gani natakiwa nipitie?

Abel hamis

Member
Jan 16, 2016
12
45
Hello wana JF

Nimeitwa kwenye usahili tarehe 23 Julai ya maandishi, kwenye post ya LICENSING OFFICER II na REGISTRATION OFFICER II

Nilikua naomba msaada nisome au nipitie sehemu zipi ili nifaulu huo mtihani.

Asanteni!!
 

MAUBIG

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
998
1,000
Hello wana JF nimeitwa kwenye usahili tar 23 july ya maandishi, kwenye post ya LICENSING OFFICER II na REGISTRATION OFFICER II, so nilikua naomba msaada nisome au nipitie sehemu zipi ili nifaulu huo mtihani.

Asanteni!!
Kasome mambo ya research, mambo ya business registration and licencing, meaning of logo, copyright, trade mark, branding, na mambo kama hayo
 

J4junior

Member
Feb 14, 2018
41
95
Hello wana JF nimeitwa kwenye usahili tar 23 july ya maandishi, kwenye post ya LICENSING OFFICER II na REGISTRATION OFFICER II, so nilikua naomba msaada nisome au nipitie sehemu zipi ili nifaulu huo mtihani.

Asanteni!!
Soma mambo ya trade mark ,patent,copyright ,bussness registration and bussness licence.........pia unatakiwa ujue Brela imeanzishwa na sheria ipi.....kila la kheri mkuu
 

Security Code

JF-Expert Member
Jul 9, 2019
299
500
Ndio maana nimenuia na namuomba Mungu watoto wangu wote wawe wafanyabiashara tu basi. Mtu anasoma kwa shuda na mashaka mengi na upatikanaji wa kazi nao unakuwa tabu tupu.
 

theriogenology

JF-Expert Member
Oct 7, 2016
8,783
2,000
aise maisha ya sasa magumu sana, yaani chuo unateseka na handout unakuja mtaani unakutana na rungu la utumishi poleni sana wanafunzi wa sasa...
 

The mgusi

Senior Member
Feb 17, 2018
144
500
mkuu leo naona watu wanalia na research kuanzia waliofanya licence reg,reg offficer na assistnt reg ni mwendo wa research tu daaaah jamii forums long live mule mule maswali
Kasome mambo ya research, mambo ya business registration and licencing, meaning of logo, copyright, trade mark, branding, na mambo kama hayo
 

Mpombote

JF-Expert Member
Dec 19, 2017
1,927
2,000
mkuu leo naona watu wanalia na research kuanzia waliofanya licence reg,reg offficer na assistnt reg ni mwendo wa research tu daaaah jamii forums long live mule mule maswali
Kama yapi boss wangu kwa kada ulogonga wewe🤔
 

zeus47

Senior Member
Jul 27, 2014
182
250
Kuna rafiki yangu alipiga paper la eGA la web developer na akasema paper lilikiwa jepesi mno kwake. Ila matokeo kutoka kesho yake alikuwa hajavuka wastani. Na kwa jinsi ninavyomjua akisemaga paper rahisi ujue ni uhakika kwake. Sasa swali ni, je hiyo mitihani ya watu wengi huwa UTUMISHI wanasahisha kweli ndani ya muda huo mfupi au ni mwendo wa kupika alama huku wakiwapa watu wanaowajua first priority wavuke kwenda hatua nyingine?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom