nimeitwa kwenye interview ya lead generator barclays ni maswal yap nijiandae kuulizwa


M

mizdo

Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
M

mizdo

Member
Joined Jun 17, 2013
21 0 0
jaman wana JF nimeitwa kwenye interview barclays jtano position ya lead generator kwa anayejua anisaidie nijiandae kuulizwa maswal gan?
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Likes
12
Points
135
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 12 135
Ndugu nimefanya hyo interview jana nimehojiwa kwa dakika 45 mpk nikakereka maswali ni general, kurelate kazi yako ya sasa na sales, how unafit kwny sales, jiandae watakulabithi kitu ufanye kama kuwauzia
 

Forum statistics

Threads 1,251,560
Members 481,767
Posts 29,776,080