Nimeishutukia Serikali wameogopa Kuwashiwa moto na wapemba! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeishutukia Serikali wameogopa Kuwashiwa moto na wapemba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Sep 15, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Nimesikitika kwa maelezo eti wa South Africa hawana vifaa vya kuokolea maiti waliozama na meli!
    Hapa nikiini macho kwani walijua kwamba wakiwatoa wale maiti itakuwa ni aibu kwa serikali!Maana maiti ninyingi sana wameamua kuzipotezea sikingine!
    ndo serikali tuliyonayo watendaji wake hawawajibiki!!Jiulize kwa nini katika ndege hawasimamishi abiria??Kwanini kwingine wasimamishe abiria mpaka chombo kinazidiwa na uzito??Usimamiaji wa sheria mbovu.
     
  2. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kweli kabisa,kuna sababu nyingi na zote ni uzembe na tamaa
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,410
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Kama CUF na maalim Seif wasingekuwa wameolewa na ccm visiwani, saa hizi huko visiwani kungechimbika; lakini sasa maalim anatembea na bendera ikipepea huku maiti zikiliwa na samaki baharini, mambo yote poa!!
     
  4. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Swala la kuwapotezea eti wazanzibar wata wahoji halikimbiliki coz jumla ya maiti na wale waliookolewa inafikia 800 wakati uwezo wa meli ni kubeba watu 610
     
  5. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,266
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    makaburu wamesema wataleta manowari

    na meli kubwa wakati wa mafunzo ya kijeshi ili kuiopoa meli hiyo
     
Loading...