Nimeishiwa makali ya kutongoza, mwenye maujuzi atupie

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
13,770
7,122
WanaJf kiukweli nimeishiwa makali ya kutongoza, sijui nimepoteza mvuto au nawakosea timing. Najua mtasema kwa nini nataka kutongoza? Hii ni kwa sababu NatWest siku nikiachwa nisiwe mwoga nikaja kupata chaguo baya wakina nyangusage. Pili nikuweka akili sawa hasa changamoto ya kutegua mite go yao ya kijanjanja.
 
WanaJf kiukweli nimeishiwa makali ya kutongoza, sijui nimepoteza mvuto au nawakosea timing. Najua mtasema kwa nini nataka kutongoza? Hii ni kwa sababu NatWest siku nikiachwa nisiwe mwoga nikaja kupata chaguo baya wakina nyangusage. Pili nikuweka akili sawa hasa changamoto ya kutegua mite go yao ya kijanjanja.

Ikimbie zinaa!
 
hivi kuna kutongozana hadi leo? mzungu ameturahisishia kutupa simu, napo hujui kuzitumia we ndo basi tena.Waachie wenzio
 
Kuna thread ilisema...... Kna watu wengine humu JF hawatizamiki mara mbili....wewe ni mmoja wapo, am sure kabisaa
 
Njo nikupunguzie maujuzi asee! .... hakuna kitu ambacho nikikifanyaga nakifanya kwa moyo woote ,kutoka moyoni na nakua relaxed kama nikiwa natongoza!
 
Mi sijui kutongoza halafu nina sura chachu!! Mpoki mrembo lakini nawagonga mbhaaya!" ..........
 
yanini upoteze muda, mwite msalimie akijibu mambie shida yako....nakutaka kanipe papuchi! usiogope maana sasa ni soko huria....
 
WanaJf kiukweli nimeishiwa makali ya kutongoza, sijui nimepoteza mvuto au nawakosea timing. Najua mtasema kwa nini nataka kutongoza? Hii ni kwa sababu NatWest siku nikiachwa nisiwe mwoga nikaja kupata chaguo baya wakina nyangusage. Pili nikuweka akili sawa hasa changamoto ya kutegua mite go yao ya kijanjanja.

una maana gani kuihusisha hii BANK hapa!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom