Nimeipendaa hii HOJA ya Dk Slaa kwa Kikwete tazama na picha pia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipendaa hii HOJA ya Dk Slaa kwa Kikwete tazama na picha pia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by qq.com, Feb 19, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ushabiki wa kisiasa kwangu mimi ni **** tu. Hi m2 kuva nguo zenye alama za taifa ni utaifa au maamuzi binafsi.
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,433
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    sasa kuna hoja gani hapo?
    wewe unauzwa na magazeti ya magamba
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda picha coz politics is not about enemity or hostility.
     
  5. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,057
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    Watu JF mapovu yanawatoka kumbe wenyewe washkaji!!Duh!Napenda sana siasa za bongo!!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tungeanza hivi tangu mwanzo tungekuwa mbali sana... migomo ya kutoka nje ya Bunge na maandamano yalituchelewesha sana.. hata hivyo hatua tuliyoifikia ni nzuri.

    View attachment 47685
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Huyo mzee ni kigeu geu sana. Anaonekana ni mtu asiye na msimamo na mtu asiyeweza kusimamia anachokiamini.
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,560
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakika wewe ni mchochezi, mtu usiyependa maelewano ktk jamii. nalazimika kuamini unalipwa kwa kueneza chuki dhidi ya watanzania.
     
  9. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna mtu aliwahi kusema humu JF kuwa siasa za bongo ni kama maigizo!

    Watu wanatafuta LIFE tu si Dk Slaa si Dk kikwete basi.Hapa JF watu wanatoana ngeu kwa ushabiki wa CCM na CDM wakati viomngozi wao lao moja.

    wana CDM mlioko humu fungua macho,jirudi.
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    siasa haina adui wala rafiki wa kudumu
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siasa sio ugomvi,Dk Slaa alishawahi kusema maaslahi ya Taifa Kwanza,JK nae ameshasoma alama za nyakati kuwa akiwang'ang'ania watu kama Nape na Mzee Mkama nchi itaenda kubaya,si umeona Muswada wa katiba JK alivyowapinga chenga vichwa maji wakina Nape na Babu yake Mkama?TANZANIA KWANZA JAMANI!
     
  12. K

    Kivia JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dr Slaa keshalainishwa. Hakuna mpinzani hapo
     
  13. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 611
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Wadau hebu angalieni vizuri naona kama vile vasco da gama hajavaa socks?
     
  14. L

    Luluka JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ha ha ha,kama kweli vile!
     
  15. Kashindi

    Kashindi JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 327
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Daaah...Wadau iyo kali
    lakini kumbukeni
    "hate cannot drive out hate only love can do that"by martin luther king.
    So let them think about tz.
     
  16. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,981
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    KAMA KWELI KUNA HOJA YA NAMNA HIYO TOKA KWA DOKTA SLAA,inabidi ifanyiwe utafiti,itakuwa na jinai kwa wanaojua kusoma katikati ya mistari,hakuna kama... kwa ujinga,hakuna kama ... kwa uzembe,hakuna kama... kwa ujanja,hakuna kama... ni nyingi mno ambazo ni +ve na -ve,kwa nimjuavyo dr slaa sijui kama hamna kama... ni sifa kwa jamaa.
     
  17. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Afya ya mzee silaha naona inadorora kwa kasi ya kimbunga
    ni maradhi au utu uzima
    OTIS
     
  18. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !

    Adobe nouma !
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jaman kosa nini apo, slaa anatanguliza maslai ya taifa mbele.
     
  20. papason

    papason JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,021
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Duuu kichwa kinaunaa na naanza kupata kiwewee!
     
Loading...