Nimeipenda hii ya rage"nikiona amani inatoweka simba naitisha mkutano mchague viongozi wenu""hahaa

BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
4,913
Points
2,000
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
4,913 2,000
Lile sakata la mwenyekiti wa simba na pesa za mchezaji okwi limeendelea na jana nimeipenda
kauli ya mh rage kwamba nikoona amani inatoweka simba basi nitaitisha mkutano wachague
viongozi watakaowataka

mh rage hivi mpakas asa umeona simba kuna amani kweliiiiiiiii????kwa nini ifike huko ama aunasubiri
wachome jengo la simba ama nyumba yako ndipo ujue amani inatoweka

embu ongeza na akili yetuu mh ufanye uamuzi wa haraka tafadhali/..tusisubiri mpaka uondolewe kwa nguvu we ni mh aibu hii itakuharibia soko ata ukiomba kugombea channeta mh
 

Forum statistics

Threads 1,326,837
Members 509,593
Posts 32,236,901
Top