Nimeipenda hii: Uchaguzi wetu na "Animal Farm" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipenda hii: Uchaguzi wetu na "Animal Farm"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dark City, Sep 27, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Katika kitabu cha George Orwell cha Animal Farm, kuna mambo mengi sana nimeyapenda kwa kulinganisha na jinsi tunavyopelekeshwa na mafisadi


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...