Nimeingia kwenye 18 ya Mapenzi ya Mlokole lakini nimetoka kapa

El Fuego

JF-Expert Member
May 13, 2020
289
1,000
Kuna mlokole alikuwa kila akiombewa mapepo yanalipuka alafu alikuwa healing team wenyewe wanaita.

Nna mshkaji wangu akamtamani akafanya yake akamla basi bro akaniletea mrejesho yani mwanangu nimeingiza nikatoa nikaingiza nilipotoa na wazungu hao nilimcheka mpaka basi.

Mimi nae na akili zangu mbili nikaanza kummendea mpaka nikamla๐Ÿ˜๐Ÿ˜. Mbarikiwe wote
 

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,605
2,000
Kuna mlokole alikuwa kila akiombewa mapepo yanalipuka alafu alikuwa healing team wenyewe wanaita.

Nna mshkaji wangu akamtamani akafanya yake akamla basi bro akaniletea mrejesho yani mwanangu nimeingiza nikatoa nikaingiza nilipotoa na wazungu hao nilimcheka mpaka basi.

Mimi nae na akili zangu mbili nikaanza kummendea mpaka nikamla๐Ÿ˜๐Ÿ˜. Mbarikiwe wote
kiru!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom