Nimeingia jimbo la Rorya jioni hii kwa operation 5 days


A

Alphonce Mawazo

R I P
Joined
Sep 10, 2013
Messages
335
Likes
28
Points
0
A

Alphonce Mawazo

R I P
Joined Sep 10, 2013
335 28 0
Nimepokelewa.

vizuri sana hapa Shirati na makamanda wakiwa na boda boda nyingi sana,wasafiri wenzangu walistuka maana nilikuwa kwenye (Hiace) daldala,makamanda tushirikiane.

Kesho tutakuwa kata ya Tai,kesho kutwa Ingiri,jumapili itakuwa mjini hapa,kama uko mbali au karibu tushirikiane hasa vijijini kwenye changamoto kubwa.
 
House of Commons

House of Commons

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,688
Likes
424
Points
180
House of Commons

House of Commons

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,688 424 180
Songa kamanda, fungua mashina na endelea kuimarisha chama...nakukubali kamanda

Wale wa Lumumba tumeshawapuuza na kimewa chao Zitto


Nimepokelewa

vizuri sana hapa Shirati na makamanda wakiwa na boda boda nyingi
sana,wasafiri wenzangu walistuka maana nilikuwa kwenye (Hice) daldala,makamanda
tushirikiane.Kesho tutakuwa kata ya Tai,kesho kutwa Ingiri,jumapili
itakuwa mjini hapa,kama uko mbali au karibu tushirikiane hasa vijijini
kwenye changamoto kubwa.
 
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
5,021
Likes
639
Points
280
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
5,021 639 280
Pamoja kamanda,hii ndo chadema bhana vingine vichwa vya panzi....
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,595
Likes
3,153
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,595 3,153 280
Atuambie yupo kambigani wahafidhina au Demokrasia.
 
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,649
Likes
300
Points
180
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,649 300 180
Nimepokelewa

vizuri sana hapa Shirati na makamanda wakiwa na boda boda nyingi
sana,wasafiri wenzangu walistuka maana nilikuwa kwenye (Hice) daldala,makamanda
tushirikiane.Kesho tutakuwa kata ya Tai,kesho kutwa Ingiri,jumapili
itakuwa mjini hapa,kama uko mbali au karibu tushirikiane hasa vijijini
kwenye changamoto kubwa.
mbowe amekulipa tsh ngapi kumchafua zito?

kanyoe mustach kwanza.
siku sio nyingi utajutia kutumika.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,113
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,113 280
kila la heri kamanda mawazo tupo pamoja ktk ukomboz dhidi wakoloni weusi.
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,151
Likes
3,002
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,151 3,002 280
Atuambie yupo kambigani wahafidhina au Demokrasia.
zipo kambi tatu katika sisa ninazo zifahamu
1.wahafidhina
2.mrengo wa kati
3.waliberali
Ukiangalia kwa undani Kambi ya Zitto ni waliberali ambao wanataka mabadililo huku wakiacha misingi ya chama.hii ya mrengo wa kati inataka mabadiliko huku ikiendelea kushi katika misingi ya chama.nikiiangalia CDM siwaoni wahafidhina
 
P

PAULO WA MSALABA

Senior Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
138
Likes
2
Points
35
P

PAULO WA MSALABA

Senior Member
Joined Apr 20, 2012
138 2 35
Nimepokelewa.

vizuri sana hapa Shirati na makamanda wakiwa na boda boda nyingi sana,wasafiri wenzangu walistuka maana nilikuwa kwenye (Hiace) daldala,makamanda tushirikiane.

Kesho tutakuwa kata ya Tai,kesho kutwa Ingiri,jumapili itakuwa mjini hapa,kama uko mbali au karibu tushirikiane hasa vijijini kwenye changamoto kubwa.
Kamanda nakuunga mkono ila jimbo hilo linaitwa RORYA SIO ROLYA. Neno ulilotumia ni matusi pale Shirati.
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Kamanda mawazo uko wap? Mi niko shirati saizi niko hapa samaki bar napata moja moto moja baridi niko na wapiganaji wanataka kukuona. Uko wap kamanda?
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Haaa!!haaa! Naona zama za class seven lameck Airo kuongoza jimbo zimetimia.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
Kamnda Mawazo

Hakika tu pamoja mwanzo mwisho na nakuhakikishia ya kwamba hakuna kulala mapaka kieleweke.

Na Mwenyezi Mungu mwingi wa Rehema na Baraka awatangulie mwanzo mwisho.
 
Last edited by a moderator:
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Wenzako wanafukuzana, wewe unazurura tu!!!
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Fikisha kwa wananchi mesage zifuatazo
(1)Next election wachague viongozi wasomi,waache njaa wachague viongozi competent, mwenyekiti wa CCM ni darasa la 4 , mbunge darasa la saba, mwenyekiti wa council ochele oguto darasa la 2 waambie elimu ni msingi wa maendeleo.(2) waambie mbunge wa Rorya na mwenyekiti wa Rorya ni wezi wanaiba mifugo na vyakula vya msaada wanasafirisha kwenda kenya.(3) wachague viongozi wenye uwezo wa kuchangia agenda za kitaifa (4)miaka 4 ya ubunge wa lameck Airo hajafanya chochote cha maana zaidi ya kutengeneza bara bara za changarawe (5)Ni aibu shule zote za kata jimbo la Rorya hazina labaratory wala librarly (6) willaya ya rorya ni miongoni mwa wilaya chache ambazo hazina high level ni haibu kwa wilaya yenye wasomi kama Rorya kukosa high school (6)waambie kuna fungu linaitwa CDF ni fedha za serikali zinaenda kwa ajili ya maendeleo ya jimbo kupitia ofisi za mbunge hizi fedha mhe Airo hazipeleki badala ya kufanya development Airo anazitumia hizi pesa kuwapa akina mama , vijana na wazee pombe ,na chumvi zingine anaingia nazo mitini kutokana na elimu duni (ignorance) wananchi wanaamini kuwa hizo fedha ni za Airo kumbe sivyo ni fedha za serikali zinazopelekwa jimboni kwa ajili ya maendeleo.kamanda naendelea kukupa nondo
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218