Nimeikodi helikopta bila kushauriwa wala kuelekezwa na Jussa wala Hamad Rashid - Mtatiro


J

Julius Mtatiro

Verified Member
Joined
Jun 20, 2009
Messages
45
Likes
46
Points
13
J

Julius Mtatiro

Verified Member
Joined Jun 20, 2009
45 46 13
Helikopta tuliyoitumia kwenye uchaguzi wa Igunga nimeikodi mimi mwenyewe na wala haikumhusisha Jussa wala Hamad Rashid.
Haya masuala ya kuwa imetolewa na na ROSTAM AZIZ ni propaganda zinazopigiwa debe tu kama ilivyo ishu ya CUF IMEOLEWA NA CCM, CUF NI CCM B n.k.

Hizi ni propaganda zilezile za kuiumiza CUF lakini sie kama chama tutaendelea kuwa imara na kuwaelimisha wananchi juu ya propaganda hizi ambazo zinafanywa ili kuhakikisha CUF haiungwi mkono.

Nime-attach docs muhimu ambazo nilizi-process mimi mwenyewe kupata HELIKOPTA. Chama chetu kinapata ruzuku ya TZS 100m kwa mwezi, hatuwezi kushindwa kukodi helikopta kwa TZS 50m hadi tusubiri kufadhiliwa na makada wa CCM. Na tangu nimekuwa kiongozi wa CUF sikuwahi kuona tunafanya jambo lolote kwa pesa za kuletewa na matajiri.

Kinachoshangaza ni kuwa watanzania wakiandikiwa propaganda yoyote huanza kusihabikia na kuisambaza bila kujua nani aliyeileta na ana malengo gani na ikishafanya kazi itamnufaisha nani.

Pia, Baraza kuu la CUF halina mandate za kiutendaji, masuala yote ya kuidhinisha bajeti kubwa za chama au za dharura yanafanywa na KAMATI YA UTENDAJI YA TAIFA na baraza kuu litakagua taarifa kama kila kilichotumiwa na kufanywa na KUT ni sahihi na kilifuata masharti ya kibajeti ya chama.

Aliyeweka thread kuwa tumehongwa helikopta na CCM asome hizi docs and details na UONGO wake hataufanya siku zote.

Mtatiro.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,320
Likes
1,266
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,320 1,266 280
hata samaki akitolewa baharini hutapa tapa....
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,815
Likes
198
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,815 198 160
sawa mkubwa!tuliza hasira!nguvu nyingi unaambulia asilimia 4!najua inauma but jipange kwa chaguzi zitakazojitokeza tena!
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,729
Likes
2,417
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,729 2,417 280
hongera sana kijana kwa mwenendo huo utaweza kuleta mabadiliko tanzania.usisahau na kuiponda chadema kwenye kila mahojiano yako ila nashangaa leo hujaitaja au kazi imeisha? jana pale kwa mkurugenzi ulikuwa kituko hongera sana
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,262
Likes
159
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,262 159 160
Julius Mtatiro ni miongoni mwa wanasiasa wachache sana nchi hii walio makini, wakweli na wanaoweza kutembea kwenye maneno yao.

Wanasiasa wengi tulio nao kwenye vyama vyoote ni wapiga domo tu wanaotafuta maisha kupitia siasa, kama tunataka tutoke hapa tulipo tunahitaji wanasiasa wengi zaidi wa aina ya Mtatiro, nakuunga mkono kijana...
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
17
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 17 0
Mtatiro

peleka justifications zako kwenye daily tabloids so as the bottomline tanzanian can reach, jf are too clever and it can unfold other things beneath and unexpectedly

as time goes cuf is running out of ideologies and you are now stand to defend what you call propaganda, trickly propagate propaganda to popularize your party and win support
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Mkuu HAYO NI MAYOWE YA CHURA, huko ulipo sio sehemu yako, usipo angalia utapotea na utakufa kisiasa, utakuwa mtu wa kujiliza na kulalamika kila kukicha. JIUNGE NA VIJANA WENZAKO, ONDOKA CUF..
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,564
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,564 280
Mtatiro wewe ni gamba, huna jipya
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
inawezekana kabisa wewe ndio ulifanya maandalizi yote ila aliyetoa hela ya kukodisha ni mtu mwingine kabisa
Hili ndilo la msingi analotakiwas kulijibu. hakuna aliyehoji process ya kukodi choppa. Tunachotaka kujua fedha zilitoka wapi. Sidhani kusema tu kwua chama kinapata ruzuku ya Sh100 kwa mwezi haitoshelezi kuonyesha kuwa ruzuku ndiyo imelipia chopa
 
A

african2010

Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
95
Likes
4
Points
15
A

african2010

Member
Joined Mar 31, 2010
95 4 15
Sawa, Sio Sawa?Sawa sawa jamani kumbe tatizo ilikuwa ni jina refu mwisho linaishia na Rais na traffik mbele.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Kwa nini licha ya nguvu zote tulizotumia tumeambulia kura chache??
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Next time msikodi helikopta tena.......madhara yake nadhani umeyaona kupata kura kiduchu....hayo madude yana wenyewe na si kila mtu anaweza kuyatumia
 
A

ALI KIBERENGO

Member
Joined
Jun 20, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
A

ALI KIBERENGO

Member
Joined Jun 20, 2009
72 0 0
Ahsante sana Julius kwa kuuweka Uwazi na Ukweli hadharani kiasi hiki, huu ndio mwazo wa ushindi wa kweli wa kidemokrasia kwani ina hadi kuifikia ina mwendo mrefu na visiki vingi. Usivunjike moyo wewe na Chama Chako endeleeni na jipangeni na mwishowe mtafika.

CHADEMA ni Chama Kilichokosa fadhila na ihsani lau kama kingalikumbuka mchango wenu wa kuanzisha vugu vugu lakuitafuta Demokrasia Nchini Tanzania hadi kufikia kukata mbuga na milima na misitu na mapori yalioharimu damu na maisha ya Watanzania leo Wangalikuheshimuni kwa kuwa ni nyie ndio MABABA wa Demokrasia hapa Nchini lakini wapiiiii.

Watizame CHADEMA walivyotokwa na haya na Ulafi uliowajaa na zaidi UCHAGA na UDINI ulivyowazonga na waonea huruma mwisho wao hauko mbali ngoma ikivuma sana mwishowe hupasuka.

Sisi tunaothamini misingi ya Demokrasia tunajuwa nyie ni Wapinzani wa Kweli na subirini nasi tushaanza kujikusanya kwa pamoja na kwa kuwa nasi tupo Tanzania Nzima tunajipanga kisawa sawa Kuwashugulikia CHADEMA NA CCM Kuanzia katika vijiji, Kata, wilaya, mikoa yote ya TANZANIA Kuhakikisha 2015 hapa TANZANIA HAPANA CHADEMA WALA CCM
 
K

kisimani

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
33
K

kisimani

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
553 1 33
Na bado, hatuitaji siasa zenu uchwara za KUGAWANA MADARAKA. Kama hufahamu hiyo ndio ndoa yenyewe na nyinyi mnaita maridhiano. Endelea kupiga kelele ila ndoa yenu inaonekana na kila mtu na sio propaganda.
 
kitungi

kitungi

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
134
Likes
14
Points
35
kitungi

kitungi

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
134 14 35
Mtatiro amepewa Chopa watu wazima wakachakachua Kura! tuna safari ndefu sana ya kuiona Tanganyika tuitakayo!
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Jambo la kwanza kama chama tutakuchukulia hatua za kinidhamu kwa kuexpose document wakati zinajieleza wazi kuwa hairuhusiwi na hata mwenyekiti hana taarifa kama unazi-expose

Pili, hata nikitaka document za kuonesha Mtatiro ni mkimbizi nchi hii ninauhakika ndani ya masaa machache naweza kuzipata na ukatolewa Tanzania faster.....Kama kapuku mimi naweza ije kuwa ninyi ambao ni UBAVU wa kushoto wa CCM- Magamba? Ni rahisi sawa na mume kutoa posho ya matumizi kwa wifey wake

Piga tu mayowe na bandika document zote lakini NDOA YENU NA CCM HAIHITAJI CHETI CHA NDOA TOKA BAKWATA wala wapi kuthibitisha KUWA NYIE NI BI & BWANA CCM MAGAMBA
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Kwani huwezi kufanya vitu kinyume, wewe ni msomi Bwn unaweza kutumia mbinu zozote kutimiza malengo yako. Mtaji wa kura 11,000 uliotamba nao umekwenda wapi????? Kweli CUF hamjauza hizo kura???????
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Ahsante sana Julius kwa kuuweka Uwazi na Ukweli hadharani kiasi hiki, huu ndio mwazo wa ushindi wa kweli wa kidemokrasia kwani ina hadi kuifikia inamwendo mrefu na visiki vingi, usivunjike moyo wewe na Chama Chako endeleeni na jipangeni na mwishowe mtafika, CHADEMA ni Chama Kilichokosa fadhila na ihsani lau kama kingalikumbuka mchango wenu wa kuanzisha vugu vugu lakuitafuta Demokrasia Nchini Tanzania hadi kufikia kukata mbuga na milima na misitu na mapori yalioharimu damu na maisha ya Watanzania leo Wangalikuheshimuni kwa kuwa ni nyie ndio MABABA wa Demokrasia hapa Nchini lakini wapiiiii watizame CHADEMA walivyotokwa na haya na Ulafi uliowajaa na zaidi UCHAGA na UDINI ulivyowazonga na waonea huruma m,wisho wao hauko mbali ngoma ikivuma sana mwishowe hupasuka. Sisi tunaothamini misingi ya Demokrasia tunajuwa nyie ni Wapinzani wa Kweli na subirini nasi tushaanza kujikusanya kwa pamoja na kwa kuwa nasi tupo tanzania Nzima tunajipanga kiswa sawa Kuwashugulikia CHADEMA NA CCM Kuanzia katika vijiji, Kata, wilaya, mikoa yote ya TANZANIA Kuhakikisha 2015 hapa TANZANIA HAPANA CHADEMA WALA CCM


Yakhe jina lako nani vile?

Naona bado una hallucination za MV Spice


Any
 

Forum statistics

Threads 1,235,349
Members 474,523
Posts 29,219,571