Nimehitimu shahada ya masomo ya Geography na History(DUCE). Natafuta nafasi ya kazi shule binafsi


chrlsstphn

chrlsstphn

Member
Joined
Nov 18, 2017
Messages
6
Likes
1
Points
5
chrlsstphn

chrlsstphn

Member
Joined Nov 18, 2017
6 1 5
Habari ya jumapili wapendwa katika bwana...!

Nimehitimu shahada ya masomo ya Geography na History (DUCE) mwaka huu. Natafuta nafasi ya kazi shule yoyote binafsi/private, Tuition centers au hata makampuni binafsi.

Niko tayari kufanya kazi mkoa wowote ule Tanzania, ila kama kazi itapatikana mkoa wa Mwanza basi itapendeza zaidi.

Natanguliza shukrani zangu za dhati, nikitumaini kutapata msaada kutoka kwenu wanajamii....Ahsante sana
 
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,700
Likes
765
Points
280
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,700 765 280
Tuma barua ya maombi Fedha boys wanaajiri kwa sasa. Pia sambaza barua za maombi katika shule zingine za private
Nimeona kama wanataka wenye experience miaka kadhaa, lakini you never know, ajaribu tu
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,798
Likes
9,197
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,798 9,197 280
Ivi waliohitimu masomo ya Sanaa nao ni wasomi?
 

Forum statistics

Threads 1,213,389
Members 462,055
Posts 28,476,411