Nimehamia Tabata Tafadhali nipatieni Fundi mzuri wa Gari

K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
718
Points
1,000
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
718 1,000
Nimesogea mitaa ya Bata, Tabata. Wadau gari yangu ni Toyota mbele chini inagonga.nlikuwa naishi mitaa flani barabara mbaya sana.

Natafuta fundi mzuri wa kuondoa kelele zooooote za chini kwa bei nzuri.maana fundi wangu yupo kimara ni mbali na Tabata.

Tafadhali kama unamfahamu fundi mzuri wa kuondoa milio yote ya mbele chini mwenye bei nzuri tuwasiliane
 
Half Genious

Half Genious

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
495
Points
1,000
Half Genious

Half Genious

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
495 1,000
Toyota gani? Nenda machinga complex pale wanazijua gari za japan na bei nafuu na spare unanunua hapo hapo mwenyewe.'
 
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
718
Points
1,000
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
718 1,000
Huko nakufaham. Nataka fundi aliye tabata. Not machinga complex

Toyota gani? Nenda machinga complex pale wanazijua gari za japan na bei nafuu na spare unanunua hapo hapo mwenyewe.'
 
3 Angels message

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2017
Messages
1,668
Points
2,000
3 Angels message

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2017
1,668 2,000
Kuna jamaa anaitwa waziri yupo nyuma ya St Mary's
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
9,421
Points
2,000
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
9,421 2,000
Tehh

Tehhh

Aisee
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
4,108
Points
2,000
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
4,108 2,000
Nimesogea mitaa ya Bata, Tabata. Wadau gari yangu ni Toyota mbele chini inagonga.nlikuwa naishi mitaa flani barabara mbaya sana.

Natafuta fundi mzuri wa kuondoa kelele zooooote za chini kwa bei nzuri.maana fundi wangu yupo kimara ni mbali na Tabata.

Tafadhali kama unamfahamu fundi mzuri wa kuondoa milio yote ya mbele chini mwenye bei nzuri tuwasiliane
Ujinga, fundi wa gari kimara na tabata pana tofauti gani? Hiyo gari watengeneza kila siku
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,262
Points
2,000
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,262 2,000
Ni Toyota model gani mkuu? Kuna dogo yupo tabata chama kuelekea Mawenzi, kuna garage inaitwa "Peter Gearbox", yupo vizuri kwa gari za Toyota.
Hahahaaaaa Mkuuuu umeniwahi maaaana mimi pia ndio Garage yangu happo kwa Peter ni uhakika ingawa vijana wake baadhi wamejitenga na kufungua vijiwe vyao. All in all thats the best place kwa gari za Toyota. Ila tumshauri Peter awarudishe kundini Oscar na Mgabho ili kazi ionekane.
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
22,644
Points
2,000
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
22,644 2,000
Hahahaaaaa Mkuuuu umeniwahi maaaana mimi pia ndio Garage yangu happo kwa Peter ni uhakika ingawa vijana wake baadhi wamejitenga na kufungua vijiwe vyao. All in all thats the best place kwa gari za Toyota. Ila tumshauri Peter awarudishe kundini Oscar na Mgabho ili kazi ionekane.
Hahaha, mkuu pale ndio kila kitu. Kuna dogo ni rafiki yangu sana anaitwa Ali, fundi mzuri sana...
 
moj6

moj6

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
1,463
Points
2,000
moj6

moj6

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
1,463 2,000
Ingia hapo matumbi au tabata dampo kuna mafungi wa kila aina ya gari
 

Forum statistics

Threads 1,303,746
Members 501,127
Posts 31,491,051
Top