Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegundua wasanii wengi ni watoto wa single mothers; kama ni kweli why?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nyumba kubwa, Oct 7, 2012.

  1. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,771
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Ndio ni single mother kwani hakuna mtu aliyezaliwa na mama wawili.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wewe ni wa double au triple mothers?
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,771
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Quadruple

     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 12,346
    Likes Received: 2,245
    Trophy Points: 280

    ahsante..
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    mmmmhh, sijaelewa.
    Ntarudi
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,771
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Akina Diamond, Q Chief, marehemu Kanumba and company wamelelewa na mama pekee. Na hata wakiongelea mafanikio yao wana wapa credit mama zao..... Je kuna uhusiano wa kulelewa na mama na kuwa msanii?

     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,651
    Likes Received: 2,745
    Trophy Points: 280
    hakuna anaechagua wazazi wake,hivyo basi hakuna anaejua kuwa atakuja lelewa na single parent especially mama peke yake,having said that, hakuna uhusiano wowote wa kulelewa na single parent na kuwa msanii.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    speechless!
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mkuu Azote soma vizuri heading, hajasema single parent, kasema single mothers
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,771
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Maelezo ulotoa kabla ya jibu (sijuhi hakuna kuchagua bla bla bla) yamefanya nione jibu lako ni subjective.

    Wewe umechukulia kuwa usanii ni failure in life..lakini mimi siko huko kwani kuna wasanii ni mamilionea.

    Angalia usanii katika positive side afu jaribu kujibu tena.

     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    If that's what you mean then you gotta revisit your heading and probably change it
     
  13. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hahahaha u made my weekend!
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,771
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Heading bado naona imetulia.

     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,651
    Likes Received: 2,745
    Trophy Points: 280
    hakuna uhusiano wa kulelewa na mama pekee na kuwa msanii, Period
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,700
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    hahaha loh!
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,771
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Lazima utakuwa mbabe wewe. Teh teh teh

     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,576
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Single parent ~ Single mother?
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna tofauti ya maisha ukizaliwa na single au double mother?
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,492
    Trophy Points: 280
    Umewaheshimu sana
    kwa ufupi ungesema wasanii wenigi ni 'watoto waliozaliwa nje ya ndoa'
    au watoto wasio na baba...

    kuna kitu hapa hutaki kuzungumza lol
     
Loading...