Nimegundua wanawake wote duniani wanapenda uume mkubwa

Dec 23, 2021
58
216
Jamani jamani jamani

Huwa nafatilia cucumber prank pale mjini youtube, ambapo mwanaume anafake kwa kuweka tango kwenye suruali yake na kufanya maumbile yake kuonekana makubwa.

Cha kushangaza 98.89% ya wanawake wanaonekana kuvutiwa sana na uume mkubwa yani kama alikuwa hana attention na jamaa basi atatuliza mashauzi na wenge zote mara baada ya kuona mzigo ukiwa umetuna.

Namimi kama kijana mwanaharakati katika kuchakata mbususu nikaamua niliweke swala hili katika utendaji yani wazungu wanasema practical.

Pale home kuna mabinamu zangu wawili wakike undungu wa mbaaaaali sana😁 na beki tatu mwenye misimamo mikali ya kidini lakin hawa binamu zangu wao wana uzungu mwingi sana yani kushinda na vibukta pale home si kesi kwao.

Basi nikaanza mikakati yangu, nikiwa sitting room navaa kibukta changu nahakikisha uume nimeuweka kwenye angle fulani ambayo unaonekana kwa ukubwa na kwa bahati nzuri kidogo nimebarikiwa.

Hapa nikaanza kuona mabadiliko ya hawa viumbe hususani hawa ndugu zangu, wakanza kuleta ukaribu na uchangamfu ambao mwanzo haukuwepo.

Mwingine akaona haitoshi akawa ananiletea msosi room kwangu, mambo ambayo hayakuwepo before, na mimi nikawa nahakikisha nakuwa katika hali ambayo uume unakuwa unaonekana pia nikawa naachia chest.

Mpaka nakuja leo kuripoti hapa jf binamu zangu wawili nishawachakata bado huyu beki tatu naye mumuombee sana kabla kikombe hiki hakijamfikia.

Pia kuna demu alikuwa ananibaniaga mbususu kwa muda sana japo romance alikuwaga habanii nae nikamfanyia trick, nikaamua kumuomba akawa anagomea kama kawaida yake na visababu kedekede huku akidai anasubiria mpk nimuoe akidai kuwa sis wanaume tukipewa tunasepa. Basi nikamshika na kumsogeza karibu then nikamshikisha saidi kichwa ambae alikuwa amesimama kwa ukubwa wake.

Papo hapo demu alichanganyikiwa, misimamo yote na kujiamini kwake kote kulikwisha ghafla akawa speechless na akawa anapumua kama kiboko. Nilimchakata kirahisi sana.

kupitia hizi scenario mbili nikajiridhisha kuwa wanawake wote duniani wanapenda uume mkubwa hata kama hawataufurahia kwenye sex lakini unawavutia sana wakiuona au kuugusa ukiwa kwenye suruali.

Papo hapo wanaanza ku image vp kama ataukalia na mambo mengn kam hayo.

Hapa nikapata kuhakiki utafiti wangu na kuwa hence proved.

Najua kuna wakurungwa pia washawahi kukutana na hizi mambo, tunaweza kushare pia.
 

Similar Discussions

9 Reactions
Reply
Top Bottom