Nimegundua siri, ukiwa na napenzi ya kuchimba chimba umekwisha

MangoFarm

MangoFarm

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
631
Points
1,000
MangoFarm

MangoFarm

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2017
631 1,000
Afadhali yako mimi nimemtafuta wa hivyo kanikosa

SHIKILIA HAPOHAPO
Ni kweli kabisa mkuu kwa wanawake wa sasa jinsi walivyo yaaani sihitaji kabisa kuvuruga amani iliyopo, najua nikishaanza kuonyesha usaliti naye ataondoa uaminifu kwangu na ndio itakuwa sababu ya kutafuta naye mtu mwengine.

Hapa niliposhika sitapaachia kwa kweli.
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,599
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,599 2,000
Kiukweli mi nashkuru kwa niliyenae hata hana habari na simu anaweza akaiacha hapo hata masaa mangapi wala hana habari nayo.

Hutasikia mwanaume kapiga wala kutuma msg na akitongozwa au kuombwa namba lazma aniambie. Hata nikijikuta nataka kuanzisha maongezi na mwanamke namkumbuka yeye, basi naacha mara moja najua ntasababisha amani ipotee narudisha moyo nyuma naachana kabisa na mawazo ya kuwa na mwanamke mwengine.

Nashkuru sana MUNGU kunizawadia huyu mwanamke kwa kweli. Ni wachache sana chini ya jua wapo mfano wake.
Yakupasa kumuamini kwa kiasi,na si kumuamini 100% kwani siku ukiambiwa analiwa na kidume mstaarabu daima hutakakaa uamini,na hata ukishikiwa manati pia hutaamini kama kuna mtu anamtawanya miguu tofauti na wewe,,
Mhimu muamini kwa 90% na hizo kumi weka tahadhali maana si malaika huyo.
 
magode

magode

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2014
Messages
1,917
Points
2,000
magode

magode

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2014
1,917 2,000
Kiukweli mi nashkuru kwa niliyenae hata hana habari na simu anaweza akaiacha hapo hata masaa mangapi wala hana habari nayo.

Hutasikia mwanaume kapiga wala kutuma msg na akitongozwa au kuombwa namba lazma aniambie. Hata nikijikuta nataka kuanzisha maongezi na mwanamke namkumbuka yeye, basi naacha mara moja najua ntasababisha amani ipotee narudisha moyo nyuma naachana kabisa na mawazo ya kuwa na mwanamke mwengine.

Nashkuru sana MUNGU kunizawadia huyu mwanamke kwa kweli. Ni wachache sana chini ya jua wapo mfano wake.
Yaani huwezi amini mkuu,wewe umeoa kahaba! Hizo ni mbinu za makahaba wanaopata watu wa kuwaoa. Anajifanya mtakatifu lkn ukweli anagongwa mpaka akiwa anatoka kanisani anapitia kwanza kugongwa. Halafu akikuambia ametongozwa ujue huyo hajamkubali,anaowakubali hawezi kukuambia!!
 
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
3,073
Points
2,000
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
3,073 2,000
Kwa kweli mi nimeahidi kutofuatilia simu ya mtu lakin nikikuta inatumika japo najua ana contact nyingi karoho kanauma fulani hivi....najitahidi kujicontrol.
 
5

5997

Senior Member
Joined
Jan 19, 2019
Messages
145
Points
250
5

5997

Senior Member
Joined Jan 19, 2019
145 250
Yaani huwezi amini mkuu,wewe umeoa kahaba! Hizo ni mbinu za makahaba wanaopata watu wa kuwaoa. Anajifanya mtakatifu lkn ukweli anagongwa mpaka akiwa anatoka kanisani anapitia kwanza kugongwa. Halafu akikuambia ametongozwa ujue huyo hajamkubali,anaowakubali hawezi kukuambia!!
We ni mchawi sio siri
 
lutoki

lutoki

Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
75
Points
125
lutoki

lutoki

Member
Joined Jul 3, 2018
75 125
Ukimfuma mke wako analiwa na kidume, ukiweza(zingatia UKIWEZA)chukue/mteke mwanaume huyo mpeleke sehem ya kificho, af muandalie LIMAO NDOO 2 ale KUTWA NZIMA/ASHINDE ANAKULA LIMAO TU HAD AZIMALIZE, hapo umemsimamia na mapanga na marungu na visu na bisibisi na shoka.

Usimpige, hakikisha anakula LIMAO ZOTE KUTWA NZIMA BILA KUPUMZIKA/ASUBUH HADI JION ANAKULA TU LIMAO


wakat huo unafikirianadhab ya kumpa mke wako
 

Forum statistics

Threads 1,304,798
Members 501,517
Posts 31,527,372
Top