Nimegundua siri, ukiwa na napenzi ya kuchimba chimba umekwisha

5

5997

Senior Member
Joined
Jan 19, 2019
Messages
145
Points
250
5

5997

Senior Member
Joined Jan 19, 2019
145 250
Ndugu zangu niwape tu ushauri kutokana na kile kuklichoniitesa kwa muda mrefu sana,
Mimi nilikua ni mzee wa kuchimba chimba sana yani nikiwa na mpenzi namfatilia kila kitu

Hata akitoka nafatilia anaenda ni wapi? eti mawazo yananituma labda anaenda kuliwa ngoja nimfatilie,
Nikimtumia sms asipojibu kwa mda nawaza itakua yuko na mwanaume huyu,

Nikimuona amesimama na mwanaume yani nakua na mashaka sana mpaka nifatilie huyi mwanaume ni nani?

Kila muda nilikua napenda kufuatilia simu yake nione charting zake,

Aisee stress zilikua haziniishii maana kila muda nilikua namuwaza tu yeye


Lakini tangu nimeacha kumchimbachimba mishe zake yani saivi niko fresh kabisa,

Sifatilii tena mambo sijui ya kumpigia simu nikakuta yuko bize sitaki tena kuanza kuhoji ulikua unaongea na nani,
Hata nikikuta kabanishwa na mwanaune chocho mimi sifatilii tena hayo,
Simu yake ndio kabisa niliacha maswala ya kuifuatilia,

Kiukweli tangu nimemuacha awe huru na mimi nimekia huru sana sina tena stress za kijinga,
Mimi sasa hivi kazi yangu itakua ni kuhonga na kula mzigo tu,
Maswala ya kujipa kazi za kufuatilia mtu mzima nimeachana nayo, na stress sina tena

Nawashauri mnaoteseka na mapenzi, acheni maswala ya kuchimbachimba wenzi wenu siku hizi mapenzi ya dhati ni adimu kuyapata.

Bora usijue kuliko kujua
Nguvu ya kujua mabaya ni mbaya sana kwani nilipokua kila nikigundua anachat na mwanaume mwingine mimi nakua sina amani kabisa
Ndio maana kumbe watu wanajinyongaga kisa mapenzi ni kwasababu wanawafuatilia sana wenzao

IN SHORT NI KWAMBA SINA TENA MAPENZI YA DHATI NA SITAJARIBU KUYAFANYA TENA KWA MTU YOYOTE YULE
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
25,681
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
25,681 2,000
Inapendeza sana...

Ukifikia hatua ya kuacha kufuatilia fuatilia mwanamke wako ujue hapo sasa ndiyo umekomaa kiroho na kiakili... trust her, she will respect you...

Sababu binadamu hutomuweza, utajiumiza tu, as long as hujamshuhudia una assume yeye ni malaika wako...


Cc: mahondaw
 
MangoFarm

MangoFarm

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
631
Points
1,000
MangoFarm

MangoFarm

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2017
631 1,000
Kiukweli mi nashkuru kwa niliyenae hata hana habari na simu anaweza akaiacha hapo hata masaa mangapi wala hana habari nayo.

Hutasikia mwanaume kapiga wala kutuma msg na akitongozwa au kuombwa namba lazma aniambie. Hata nikijikuta nataka kuanzisha maongezi na mwanamke namkumbuka yeye, basi naacha mara moja najua ntasababisha amani ipotee narudisha moyo nyuma naachana kabisa na mawazo ya kuwa na mwanamke mwengine.

Nashkuru sana MUNGU kunizawadia huyu mwanamke kwa kweli. Ni wachache sana chini ya jua wapo mfano wake.
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
5,018
Points
2,000
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
5,018 2,000
Ndugu zangu niwape tu ushauri kutokana na kile kuklichoniitesa kwa muda mrefu sana,
Mimi nilikua ni mzee wa kuchimba chimba sana yani nikiwa na mpenzi namfatilia kila kitu

Hata akitoka nafatilia anaenda ni wapi? eti mawazo yananituma labda anaenda kuliwa ngoja nimfatilie,
Nikimtumia sms asipojibu kwa mda nawaza itakua yuko na mwanaume huyu,

Nikimuona amesimama na mwanaume yani nakua na mashaka sana mpaka nifatilie huyi mwanaume ni nani?

Kila muda nilikua napenda kufuatilia simu yake nione charting zake,

Aisee stress zilikua haziniishii maana kila muda nilikua namuwaza tu yeye


Lakini tangu nimeacha kumchimbachimba mishe zake yani saivi niko fresh kabisa,

Sifatilii tena mambo sijui ya kumpigia simu nikakuta yuko bize sitaki tena kuanza kuhoji ulikua unaongea na nani,
Hata nikikuta kabanishwa na mwanaune chocho mimi sifatilii tena hayo,
Simu yake ndio kabisa niliacha maswala ya kuifuatilia,

Kiukweli tangu nimemuacha awe huru na mimi nimekia huru sana sina tena stress za kijinga,
Mimi sasa hivi kazi yangu itakua ni kuhonga na kula mzigo tu,
Maswala ya kujipa kazi za kufuatilia mtu mzima nimeachana nayo, na stress sina tena

Nawashauri mnaoteseka na mapenzi, acheni maswala ya kuchimbachimba wenzi wenu siku hizi mapenzi ya dhati ni adimu kuyapata.

Bora usijue kuliko kujua
Nguvu ya kujua mabaya ni mbaya sana kwani nilipokua kila nikigundua anachat na mwanaume mwingine mimi nakua sina amani kabisa
Ndio maana kumbe watu wanajinyongaga kisa mapenzi ni kwasababu wanawafuatilia sana wenzao

IN SHORT NI KWAMBA SINA TENA MAPENZI YA DHATI NA SITAJARIBU KUYAFANYA TENA KWA MTU YOYOTE YULE
Siku zote mwanamke ndiye anayeniwazia; siyo wewe umuwazie mwanamke.
Mwanaume anawazia kipato na jinsi ya kuitunza family.

Ila usijisahau ukamuachia ajitawale, utaumia zaidi.
 
5

5997

Senior Member
Joined
Jan 19, 2019
Messages
145
Points
250
5

5997

Senior Member
Joined Jan 19, 2019
145 250
Kiukweli mi nashkuru kwa niliyenae hata hana habari na simu anaweza akaiacha hapo hata masaa mangapi wala hana habari nayo.
Hutasikia mwanaume kapiga wala kutuma msg na akitongozwa au kuombwa namba lazma aniambie. Hata nikijikuta nataka kuanzisha maongezi na mwanamke namkumbuka yeye, basi naacha mara moja najua ntasababisha amani ipotee narudisha moyo nyuma naachana kabisa na mawazo ya kuwa na mwanamke mwengine.
Nashkuru sana MUNGU kunizawadia huyu mwanamke kwa kweli. Ni wachache sana chini ya jua wapo mfano wake.
Afadhali yako mimi nimemtafuta wa hivyo kanikosa

SHIKILIA HAPOHAPO
 
F

FK21

Senior Member
Joined
May 27, 2019
Messages
175
Points
225
F

FK21

Senior Member
Joined May 27, 2019
175 225
Ndugu zangu niwape tu ushauri kutokana na kile kuklichoniitesa kwa muda mrefu sana,
Mimi nilikua ni mzee wa kuchimba chimba sana yani nikiwa na mpenzi namfatilia kila kitu

Hata akitoka nafatilia anaenda ni wapi? eti mawazo yananituma labda anaenda kuliwa ngoja nimfatilie,
Nikimtumia sms asipojibu kwa mda nawaza itakua yuko na mwanaume huyu,

Nikimuona amesimama na mwanaume yani nakua na mashaka sana mpaka nifatilie huyi mwanaume ni nani?

Kila muda nilikua napenda kufuatilia simu yake nione charting zake,

Aisee stress zilikua haziniishii maana kila muda nilikua namuwaza tu yeye


Lakini tangu nimeacha kumchimbachimba mishe zake yani saivi niko fresh kabisa,

Sifatilii tena mambo sijui ya kumpigia simu nikakuta yuko bize sitaki tena kuanza kuhoji ulikua unaongea na nani,
Hata nikikuta kabanishwa na mwanaune chocho mimi sifatilii tena hayo,
Simu yake ndio kabisa niliacha maswala ya kuifuatilia,

Kiukweli tangu nimemuacha awe huru na mimi nimekia huru sana sina tena stress za kijinga,
Mimi sasa hivi kazi yangu itakua ni kuhonga na kula mzigo tu,
Maswala ya kujipa kazi za kufuatilia mtu mzima nimeachana nayo, na stress sina tena

Nawashauri mnaoteseka na mapenzi, acheni maswala ya kuchimbachimba wenzi wenu siku hizi mapenzi ya dhati ni adimu kuyapata.

Bora usijue kuliko kujua
Nguvu ya kujua mabaya ni mbaya sana kwani nilipokua kila nikigundua anachat na mwanaume mwingine mimi nakua sina amani kabisa
Ndio maana kumbe watu wanajinyongaga kisa mapenzi ni kwasababu wanawafuatilia sana wenzao

IN SHORT NI KWAMBA SINA TENA MAPENZI YA DHATI NA SITAJARIBU KUYAFANYA TENA KWA MTU YOYOTE YULE
Dalili za umalaya
 
jmour

jmour

Member
Joined
May 12, 2019
Messages
76
Points
125
jmour

jmour

Member
Joined May 12, 2019
76 125
Hizo mambo nilishaachaga kitambo sana nilioona nitapata presha bure,ilifikia wakati nilikua nampa ugoro anuse ili akipiga chafya nijue kweli hajaenda kukutana na mwanaume
 

Forum statistics

Threads 1,304,789
Members 501,517
Posts 31,527,054
Top