Nimegundu kuwa.....


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
...wale watu wapendao sana kuutetea uzinzi/ uzinifu ni maneno tu na wala si wazinifu kihivyo. Pia wale wapendao kuupiga vita sana ndio wenyewe haswa kwenye hayo mambo.

Unakuta mtu anatembea na mume wa mtu au mke wa mtu lakini Teamo au Aspirin wakiutetea watu hao wanakuwa mstari wa mbele kuulaani huku matendo yao hayalingani na maneno yao ya JF.

Je, huu ni unafiki ama?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Miafrika Ndivyo Tulivyo
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Kuna ukweli hapo hata wale wanaopinga tiGo huenda ni maalwatani kwenye hayo mambo!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Kuna ukweli hapo hata wale wanaopinga tiGo huenda ni maalwatani kwenye hayo mambo!
Khekheeee Masa bana aaaagh.....(btw, nilipita Ushirombo bana....kuna totoz balaa)
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
...wale watu wapendao sana kuutetea uzinzi/ uzinifu ni maneno tu na wala si wazinifu kihivyo. Pia wale wapendao kuupiga vita sana ndio wenyewe haswa kwenye hayo mambo.

Unakuta mtu anatembea na mume wa mtu au mke wa mtu lakini Teamo au Aspirin wakiutetea watu hao wanakuwa mstari wa mbele kuulaani huku matendo yao hayalingani na maneno yao ya JF.

Je, huu ni unafiki ama?
Mkuu sidhani kama nikinyume chake hapo
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
...wale watu wapendao sana kuutetea uzinzi/ uzinifu ni maneno tu na wala si wazinifu kihivyo. Pia wale wapendao kuupiga vita sana ndio wenyewe haswa kwenye hayo mambo.

Unakuta mtu anatembea na mume wa mtu au mke wa mtu lakini Teamo au Aspirin wakiutetea watu hao wanakuwa mstari wa mbele kuulaani huku matendo yao hayalingani na maneno yao ya JF.

Je, huu ni unafiki ama?
Kuna ukweli fulani kuhusiana na hii kitu ukikuta mtu anapinga sana kitu basi yenye ndio alwatan wa kufanya hayo anayoyapinga
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
...wale watu wapendao sana kuutetea uzinzi/ uzinifu ni maneno tu na wala si wazinifu kihivyo. Pia wale wapendao kuupiga vita sana ndio wenyewe haswa kwenye hayo mambo.

Unakuta mtu anatembea na mume wa mtu au mke wa mtu lakini Teamo au Aspirin wakiutetea watu hao wanakuwa mstari wa mbele kuulaani huku matendo yao hayalingani na maneno yao ya JF.

Je, huu ni unafiki ama?
Mkuu umechakachua mmoja wao nini?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Khekheeee Masa bana aaaagh.....(btw, nilipita Ushirombo bana....kuna totoz balaa)
Hahahahaah kule mazee mkuu hawana noma wala si ving'anganizi! bila sha hukuharibu kitu.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Mkuu umechakachua mmoja wao nini?
Ooh yeah....I have a very reliable snitch who has given me unadulterated first hand information....
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Kuna ukweli fulani kuhusiana na hii kitu ukikuta mtu anapinga sana kitu basi yenye ndio alwatan wa kufanya hayo anayoyapinga
Wachungaji huwa wanahubili nini? Na nini wanakifanya hapo utapata jibu
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
umegundua eeeee huwezi jianika hata siku moja msema ovyo mara nyingi hawafanyi subiri ukutane na wale kobe huwezi amini matendo
 
B

Bendeye

New Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
B

Bendeye

New Member
Joined Nov 20, 2010
4 0 0
Na sasa wakuu wa dini wameruhusu matumizi ya mipira yetu ile, mambo yatakuwa "Mbaaaaya zaidi"
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
dah... ISC imepata shavu la wiki aisee
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
...wale watu wapendao sana kuutetea uzinzi/ uzinifu ni maneno tu na wala si wazinifu kihivyo. Pia wale wapendao kuupiga vita sana ndio wenyewe haswa kwenye hayo mambo.

Unakuta mtu anatembea na mume wa mtu au mke wa mtu lakini Teamo au Aspirin wakiutetea watu hao wanakuwa mstari wa mbele kuulaani huku matendo yao hayalingani na maneno yao ya JF.

Je, huu ni unafiki ama?
Kwa hiyo unataja watu waanze kuupigia debe uzinifu, ili waonekane si wazinifu?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
...

Unakuta mtu anatembea na mume wa mtu au mke wa mtu lakini Teamo au Aspirin wakiutetea watu hao wanakuwa mstari wa mbele kuulaani huku matendo yao hayalingani na maneno yao ya JF.

Je, huu ni unafiki ama?
Na inawezekana watajwa hapo juu ni waathirika wakubwa wa kuibiwa wapenzi wao huku wanajifanya ndo ma-infidee wazoefu humu JF :A S-alert1:

Kuna msemo kuwa mwizi hajitaji, nadhani ndo wahusika wanautumia Bwana Mheshimiwa Sana Nyani!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Na inawezekana watajwa hapo juu ni waathirika wakubwa wa kuibiwa wapenzi wao huku wanajifanya ndo ma-infidee wazoefu humu JF :A S-alert1:

Kuna msemo kuwa mwizi hajitaji, nadhani ndo wahusika wanautumia Bwana Mheshimiwa Sana Nyani!
Hakika! Inawezekana hao mabwana wanamegewa sana wake zao....:teeth::teeth:

Can't imagine kumwona kamanda Aspirin amefura povu likimtoka baada ya kugundua mama Matesha anamegwa....(perish the thought)
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
hakika! Inawezekana hao mabwana wanamegewa sana wake zao....:teeth::teeth:

Can't imagine kumwona kamanda aspirin amefura povu likimtoka baada ya kugundua mama matesha anamegwa....(perish the thought)

aimen.....!
 

Forum statistics

Threads 1,237,188
Members 475,465
Posts 29,280,761