Nimefurahishwa na matokeo ya leo,ila msimamo upo palepale......?

Nakapanya

JF-Expert Member
May 22, 2012
2,094
2,000
Simba leo wamenifanya nifurahi kwa kumfunga Yanga wazeew wa mpira wa magazetini.Kiburi chote leo yanga kimewaisha.

Ila msimamo wangu upo palepale kuwa nitarudi kuishabikia Simba pale Rage atakapoondoka Simba,haya matokeo ya leo yasiwarudishe nyuma wana Simba wakasahau agenda yetu ya kumng'oa Rage pale Msimbazi
 

Masuke

JF-Expert Member
Feb 28, 2008
4,613
1,250
Simba leo wamenifanya nifurahi kwa kumfunga Yanga wazeew wa mpira wa magazetini.Kiburi chote leo yanga kimewaisha.

Ila msimamo wangu upo palepale kuwa nitarudi kuishabikia Simba pale Rage atakapoondoka Simba,haya matokeo ya leo yasiwarudishe nyuma wana Simba wakasahau agenda yetu ya kumng'oa Rage pale Msimbazi

Suala la Okwi kutua Yanga lisingejitokeza pengine angeweza kupona, lakini ukijumlisha la Okwi, kejeri zake, la Kapombe nalo halieleweki vizuri, Utata wa Yondani na Twite, hela za Samatta na Ochani, kusajiri Dhaira akamwachia Okwi kwa mali kauli, sidhani kama atafika januari ataondoka, watu wameachia uwaziri yeye anashindwa nini kutuachia timu yetu.
 

Nakapanya

JF-Expert Member
May 22, 2012
2,094
2,000
Suala la Okwi kutua Yanga lisingejitokeza pengine angeweza kupona, lakini ukijumlisha la Okwi, kejeri zake, la Kapombe nalo halieleweki vizuri, Utata wa Yondani na Twite, hela za Samatta na Ochani, kusajiri Dhaira akamwachia Okwi kwa mali kauli, sidhani kama atafika januari ataondoka, watu wameachia uwaziri yeye anashindwa nini kutuachia timu yetu.

lazima aondoke huyu mtu
 

Belo

JF-Expert Member
Jun 11, 2007
12,625
2,000
Inaonekana leo Rage aliroga sana kuokoa nafasi yake
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
8,304
2,000
hii mechi rage hajahusika chochote aliombea simba ifungwe apate cha kuongea lakini ndio kakosa na cheki ameipokea mzee wa kinesi na pia tumeona kaburu alivyokua karibu na timu hii inaonyesha rage hana kitu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom