Nimefurahishwa jinsi skauti walivyokuwa wanafanya duara kuzuia watu wakati wa ziara ya JK sabasaba

mbeyaman

Member
Sep 28, 2013
97
0
Hawa vijana wa skauti kuanzia miaka 13 mpaka 18 wameonesha uzalendo wa hali ya juu wakati wa ziara ya rais Jakaya Kikwete katika viwanja vya sabasaba leo tarehe 5/07/2014.Walikuwa katika makundi mawili,wenye mavazi ya khaki na wale wa mavazi meusi.

Wamesaidia kwa kiasi kikubwa kuweka utaratibu wa ulinzi wakati rais alipokuwa ndani ya mabanda mbalimbali ya biashara.Staili yao ya
kuweka duara kubwa lilojumuisha vijana zaidi ya 50 nimeipenda sana.Vijana hawa wakiandaliwa vizuri watatoa mchango mkubwa kwa
taifa letu kwani wana uzalendo wa hali ya juu.

Ni vyema skauti watumiwe katika ulinzi wa viongozi mbalimbali wa kitaifa.Wakati umefika wenyeviti wa kamati za ulinzi na usalama mikoa yote wawatumie skauti katika ulinzi wa viongozi wa kitaifa.
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,897
2,000
Ngoja utasikia na wabunge wakisema na sie tunataka ulinzi wa skauti.
 

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Aug 9, 2007
18,465
2,000
Hawa vijana wa skauti kuanzia miaka 13 mpaka 18 wameonesha uzalendo wa hali ya juu wakati wa ziara ya rais Jakaya Kikwete katika viwanja vya sabasaba leo tarehe 5/07/2014.Walikuwa katika makundi mawili,wenye mavazi ya khaki na wale wa mavazi meusi.
.

Khaki ni Scout, Black ni IOGT.

kama umepita huku utajua habari za "Yogo yogo, yogo yogo yogoo yogoo"
 

Bollo Yang

JF-Expert Member
Aug 10, 2009
440
225
Hawa vijana wa skauti kuanzia miaka 13 mpaka 18 wameonesha uzalendo wa hali ya juu wakati wa ziara ya rais Jakaya Kikwete katika viwanja vya sabasaba leo tarehe 5/07/2014.Walikuwa katika makundi mawili,wenye mavazi ya khaki na wale wa mavazi meusi.

Wamesaidia kwa kiasi kikubwa kuweka utaratibu wa ulinzi wakati rais alipokuwa ndani ya mabanda mbalimbali ya biashara.Staili yao ya
kuweka duara kubwa lilojumuisha vijana zaidi ya 50 nimeipenda sana.Vijana hawa wakiandaliwa vizuri watatoa mchango mkubwa kwa
taifa letu kwani wana uzalendo wa hali ya juu.

Ni vyema skauti watumiwe katika ulinzi wa viongozi mbalimbali wa kitaifa.Wakati umefika wenyeviti wa kamati za ulinzi na usalama mikoa yote wawatumie skauti katika ulinzi wa viongozi wa kitaifa.

Mwenye uniform wnyeus mmoja wapo anaonekana hapo
 

Attachments

  • 1404598815747.jpg
    File size
    78.4 KB
    Views
    768

SPANISH CP

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
465
0
Ngoja utasikia na wabunge wakisema na sie tunataka ulinzi wa skauti.

Ili kufanikisha hilo lazima kuwepo mpango mkakati wa kuwaandaa watoto kua maskauti,na iwe skaut ya kwa mujibu wa sheria kama ilivyo jkt.
mtoto akimaliza darasa la saba ni lazima apitie skaut kwa mujibu wa sheria kabla hajaingia kidato cha kwanza. khofu yangu nyie watanzania mnavyojua kuchonga mtasema watoto wenu wanateswa na kunyweshwa uji uliochanganywa na mikojo huko ktk mafunzo ya skauti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom