Nimefurahi mke wangu kutongozwa na msanii mkubwa kutoka Tanzania


wasaa9

wasaa9

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2017
Messages
502
Likes
176
Points
60
wasaa9

wasaa9

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2017
502 176 60
Wana JF,

Samahani kama mtaniona kolo, leo imekuwa na siku yangu ya furaha sana baada ya kuona mpenzi wangu ambae ndiye mke wangu mtarajiwa akitongozwa na msaani mkubwa na maarufu kutoka Tanzania.

Mke wangu yuko poa, ijapokuwa binafsi nilikuwa namchukulia fresh tu coz nimemzoea, kwa sasa naomba nifunge nae ndoa kama siyo pingu za maisha.

Nimempa onyo huyu msanii na kumwambia akiendelea na hii tabia ya kuja kupiga show na kutaka kutembea na wake za watu nitamuitia shilawadu mara moja kama siyo dira mnyonge kwa ujumla itamcost.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,789
Likes
10,202
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,789 10,202 280
Wanajf ,.... samahani kama mtaniona kolo, leo imekuwa n cku yangu ya furaha san baada ya kuona mpenzi wangu ambae ndye mke wangu mtarajiwa akitongozwa na msaani mkubwa na maarufu kutoka tz....

..... Wife Yuko poa, ijapokuwa binafc nilikuwa nmchukulia fresh tu coz nmemzoea , kwa sasa naomba nifunge nae ndoa kama cyo pingu za maisha#...

..... Nmempa onyo huyu msanii na kumwambia akiendelea na hii tabia ya kuja kupiga shoow na kutaka kutembea na wake za watu ntamuitia shilawadu mara moja kama cyo dira mnyonge kwa ujumla itamcost.
Harmo rapa?
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,262
Likes
1,315
Points
280
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,262 1,315 280
Msanii mwenyewe DAZ BABA!
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,717
Likes
62,314
Points
280
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,717 62,314 280
maumivu ya kichwa huanza taratibu!
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,554