Nimefanya mapenzi na wanawake 16 bila kinga nikijua ninamaabukizi ya VVU


nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
241
Likes
497
Points
180
Age
32
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
241 497 180
Habari Jf
Nimeishi maeneo ya kambi za wavuvi katika ziwa Victoria kwa muda mrefu nikifanya biasha ya kuuza dagaa baada ya kumaliza O-level.

Kwa ujinga au kiburi cha pesa nilikuwa nikibadiri wanawake sana pasipokujua madhara yake. Mwanzoni nilikuwa mtumiaji wa condom sana,
Siku moja niliishiwa condom nyakati za usiku nikiwa gheto na binti, niliamua kufanya mapenzi bila kinga hadi asubuhi.

Kwanzia hapo niliishi kww wasiwasi mkubwa na hofu tele nikijua wazi huenda nimeaathrika na vvu. Sikuona haja tena ya kutumia condom.

Niliendelea kufanya mapenzi zaidi na wanawake zaidi ya 16 bila kutumia kinga. Nilikata tamaa kabisa ya maisha ya kesho yangu.

Mwaka 2006, nilijiunga High school, Sengerema High schol. Kipindi chote cha shule nilijua mimi ni mwathirika wa vvu. Niliendelea kutoa dozi kwa madenti wa shule jirani...Mungu nisamehee....kama vile nilikusudia kufanao.

Nilifahuru kwa dv 2 nakijuunga UDSM,2009/2010 academic year..nikisomea Wildlife science and conservation...
Nikiwa main campus, kuna bango lenye maandishi ' graduate with A's not AIDS'..nilikuwa naumia sana nikiliona.
Mwaka wa kwanza chuoni nilipata girlfriend akisoma school of law mwaka wa nne, alinikatalia kufanya mapenzi bila kupima afya, moyo ulijaa wasiwasi sana..halitambua wasiwasi yangu kwa kunitazama.
Alinisihi tukapime mara baada ya mitihani ya fierst semester, nilikonda kwa hofu hadi nilitamani kuvunja mahusiano. Niliamua kwenda kupima japo kwa hofu kubwa moyoni

Matokeo

Nilimsihi sana asiniache kama ntakutwa na maambuki, alikubali naye pia aliomba nilimtangaze kama atakuwa na maambukizi..
Matokeo yalipo toka baada ya dakika 15 hivi...

Mimi sikuwa na maambukizi nakutakiwa kurudi baada ya three months, nililia sana.

Mwenzangu aligundulika na maambukizi ya vvu...hakika niliumia sana, sikuona kama yale matokeo yalinisitahili mimi.

Mungu ni mkuu sana ndugu zangu,hutuepusha kwa mengi si kwa ujanja wetu bali kwa huruma zake. Niliapa kutofanya mapenzi kabra ya ndoa..
Sasa nina familia, watoto watatu. Nafanya kazi na buasha kuitunza familua yangu..
Namkumbuka daima yule dada, popote alipo Mungu ampe afya njema na maisha marefu.

Ukimwi badi upo, tuwe waangalifu.
 
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
714
Likes
387
Points
80
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
714 387 80
Loooh kama ni kweli basi umetoka mbali ,INASISIMUA sana na KUSIKITISHA pia, Je huyo mwezio yuko wapi ? uliendelea nae kimahusiano ? kwani bila yeye ungeweza kupatwa na VVU kirahisi tu
 
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
248
Likes
229
Points
60
Age
25
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
248 229 60
Mshukuru mwenyez mungu kwa kukutanisha na huyo Dada maana bila yy
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,157
Likes
9,763
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,157 9,763 280
Ulishawaomba msamaha uliodhamiria kuwaua lakini?
 
mtumbaya

mtumbaya

Senior Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
127
Likes
60
Points
45
Age
49
mtumbaya

mtumbaya

Senior Member
Joined Sep 11, 2016
127 60 45
Habari Jf
Nimeishi maeneo ya kambi za wavuvi katika ziwa Victoria kwa muda mrefu nikifanya biasha ya kuuza dagaa baada ya kumaliza O-level.

Kwa ujinga au kiburi cha pesa nilikuwa nikibadiri wanawake sana pasipokujua madhara yake. Mwanzoni nilikuwa mtumiaji wa condom sana,
Siku moja niliishiwa condom nyakati za usiku nikiwa gheto na binti, niliamua kufanya mapenzi bila kinga hadi asubuhi.

Kwanzia hapo niliishi kww wasiwasi mkubwa na hofu tele nikijua wazi huenda nimeaathrika na vvu. Sikuona haja tena ya kutumia condom.

Niliendelea kufanya mapenzi zaidi na wanawake zaidi ya 16 bila kutumia kinga. Nilikata tamaa kabisa ya maisha ya kesho yangu.

Mwaka 2006, nilijiunga High school, Sengerema High schol. Kipindi chote cha shule nilijua mimi ni mwathirika wa vvu. Niliendelea kutoa dozi kwa madenti wa shule jirani...Mungu nisamehee....kama vile nilikusudia kufanao.

Nilifahuru kwa dv 2 nakijuunga UDSM,2009/2010 academic year..nikisomea Wildlife science and conservation...
Nikiwa main campus, kuna bango lenye maandishi ' graduate with A's not AIDS'..nilikuwa naumia sana nikiliona.
Mwaka wa kwanza chuoni nilipata girlfriend akisoma school of law mwaka wa nne, alinikatalia kufanya mapenzi bila kupima afya, moyo ulijaa wasiwasi sana..halitambua wasiwasi yangu kwa kunitazama.
Alinisihi tukapime mara baada ya mitihani ya fierst semester, nilikonda kwa hofu hadi nilitamani kuvunja mahusiano. Niliamua kwenda kupima japo kwa hofu kubwa moyoni

Matokeo

Nilimsihi sana asiniache kama ntakutwa na maambuki, alikubali naye pia aliomba nilimtangaze kama atakuwa na maambukizi..
Matokeo yalipo toka baada ya dakika 15 hivi...

Mimi sikuwa na maambukizi nakutakiwa kurudi baada ya three months, nililia sana.

Mwenzangu aligundulika na maambukizi ya vvu...hakika niliumia sana, sikuona kama yale matokeo yalinisitahili mimi.

Mungu ni mkuu sana ndugu zangu,hutuepusha kwa mengi si kwa ujanja wetu bali kwa huruma zake. Niliapa kutofanya mapenzi kabra ya ndoa..
Sasa nina familia, watoto watatu. Nafanya kazi na buasha kuitunza familua yangu..
Namkumbuka daima yule dada, popote alipo Mungu ampe afya njema na maisha marefu.

Ukimwi badi upo, tuwe waangalifu.
Mm mwenye mungu kanisaidia .mm nilikuwa na mchunga japo tuliaminiana tukaingiliana kimwili bila kinga baade ukatokea utofauti mkubwa baadae akaniambia kwamba alikuwa anataka tu kuniua kwani ameathirika.nilliamnn kwani tumefanya mapenz mara nying san kwa sababu nilimpangishia wakt nipo chuo.nikakata tamaa ya maisha ikabid potelea mbali nmtafute mwingine.huyu ndio shida na tabu kwani alinipenda sana na kwa kuwa nilikuwa na hofu ya kuwa na vvu.niliingia bila kinga nakumbuka hadi siku alitokwa n damu tukiwa on job.alipoona tumefanya mapenz zaid ya mara 4 sku ameniita akaniambia ananiomba msamaha kwani yeye ni muathirika.niliwaza mengi lkn tuliendelea km miez miwili hivi japo tulienda kupima wote na alipatikn muathirika lkn mm sikua muathirika.nikatia kwa miez sita baadae kwa kupata vipimo mara nying sana kwa kila mwezi baada ya miez sita na srhm tofaut tofaut majibu yangu yalibk vile vile.nikaamua kutulia na kumpta mchunga ambae wote tulipma afya tukakuta tena wote safi na mpk sasa tuna mtoti moja wa kiume.namshukr nimepona lakini naamini circimsition inazuia maambukz kwa zaid ya asilimia 60
 
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
241
Likes
497
Points
180
Age
32
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
241 497 180
Loooh kama ni kweli basi umetoka mbali ,INASISIMUA sana na KUSIKITISHA pia, Je huyo mwezio yuko wapi ? uliendelea nae kimahusiano ? kwani bila yeye ungeweza kupatwa na VVU kirahisi tu
Nilikuwa nikiwasiliananae, tulikuwa marafiki sana..alimaliza chuo kabla yangu saizi siko na mawasiliano huenda alibadiri namba ya simu
 
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
241
Likes
497
Points
180
Age
32
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
241 497 180
walikosea walichanganya majibu
Si kweli, baada ya miezi mitatu nilipima tena majibu hayakubadilika. Japo niliwaza hivyo kwa muda mrefu sana kabla ya kurudi kupima tena
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,144
Likes
40,508
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,144 40,508 280
Ni technical problem upstairs au ugaidi?
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,643
Likes
27,809
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,643 27,809 280
wewe utakuwa una kinga mwilini mwako, ndio wale ambao hampati VVU hata iweje! Visiwani ulipokuwa unauza dagaa wanawake wengi wana VVU, wengi ni wajane wakifiwa na wenza wao huwa wanakimbilia visiwani. Mwambie Mungu ahsante
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,143
Likes
9,260
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,143 9,260 280
Huwezi kujua kifo kipo na kinaumiza kiasi gani mpaka utakapochungulia kabuli , sasa wewe ulishaanza kuiona jehanamu yako una haki sasa kukaa na kutulia maana hakuna usichokijua cha kuumiza moyo zaidi ya yale uliyopitia
 
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2014
Messages
971
Likes
1,267
Points
180
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined May 24, 2014
971 1,267 180
wewe utakuwa una kinga mwilini mwako, ndio wale ambao hampati VVU hata iweje! Visiwani ulipokuwa unauza dagaa wanawake wengi wana VVU, wengi ni wajane wakifiwa na wenza wao huwa wanakimbilia visiwani. Mwambie Mungu ahsante
Hiv kumbe kuna watu wa namna hii!!!!? Nlikuwa nawaza sana hata mimi ilishantokea kutembea na watu wawili wenye ukimwi ilinichanganya akili sana hadi nkawa mlev kupindukia 24/7 kujipoteza mawazo ila nkaja kugundua kuwa sijaambukizwa ilinichukua miaka.
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,306
Likes
9,066
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,306 9,066 280
Kuna watu hata iweje kamwe hawawezi kupatwa na ngwengwe,
Mutations inaweza kutokea kwenye receptor za WBCs hivyo kuzuia fusion ya HIV na hizo Cells,

Matokeo yake, HIV wakiingia mwilini watakufa mara moja kwa kukosa namna ya kuishi mwilini.
Utafiti uliowahi kufanyika Ujerumani na kugundua watu kama hao wapo 17 nchi nzima[makadirio].

Kitu kingine maambukizi ya HIV siyo issue ya tit-for-tat, mtu anaweza kugegedana na HIV+ na asipatwe na HIV.

NB; PALIPO NA WASIWASI, TUMIA CONDOM!
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,306
Likes
9,066
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,306 9,066 280
Hiv kumbe kuna watu wa namna hii!!!!? Nlikuwa nawaza sana hata mimi ilishantokea kutembea na watu wawili wenye ukimwi ilinichanganya akili sana hadi nkawa mlev kupindukia 24/7 kujipoteza mawazo ila nkaja kugundua kuwa sijaambukizwa ilinichukua miaka.
Mkuu ME kupatwa na ngwengwe ni issue ngumu kidogo kuliko ilivyo kwa upande mwingine.
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060