Nimefall in Love na Unknown Persnon! Pls Help


Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Ni miezi 3 sasa tupo katika uhusiano na mpenzi wangu.
Ukweli ni kwamba sijawahi kupenda ingawa nilishawahi kuwa kwenye relation bt now nimepatikana coz nahisi upendo wa dhati kwa binti mmoja ambaye 2mejuana nae kwa 4ne so in short cjawahi kutana nae wala picha yake.

Pls advise me is this true LOVE or hii hali inatokea coz ha2jamit nae?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,789
Likes
46,199
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,789 46,199 280
Yale yale ya Gender Sensitive....
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Jini hilo....! Usije ukatulilia dogo....
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Ni miezi 3 sasa tupo katika uhusiano na mpenzi wangu.
Ukweli ni kwamba sijawahi kupenda ingawa nilishawahi kuwa kwenye relation bt now nimepatikana coz nahisi upendo wa dhati kwa binti mmoja ambaye 2mejuana nae kwa 4ne so in short cjawahi kutana nae wala picha yake.

Pls advise me is this true LOVE or hii hali inatokea coz ha2jamit nae?
Confused!!!! Hapo kwenye bold mara mpenzi wako then hujawahi kukutana nae! Mmmmmhh
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
duuhhh muheshima ..... ni rahisi sana ku fall in love na mtu ambaye huja mwona
kwani wakati unaongea na mtu anaweza kuremba tu sauti ( nipigie nikuonyeshe hahaahha lol)
kwani kila msichana/mwanamke anaongea kama malaika kwenye simuu...
mi naona usije mwambia unampenda mpaka umwone sura na ujue tabia yake ....
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,266
Likes
3,604
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,266 3,604 280

Sema unatamani
kuzini leo au hivi karibuni, sio kutuambia umefall in love !
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Ni miezi 3 sasa tupo katika uhusiano na mpenzi wangu.
Ukweli ni kwamba sijawahi kupenda ingawa nilishawahi kuwa kwenye relation bt now nimepatikana coz nahisi upendo wa dhati kwa binti mmoja ambaye 2mejuana nae kwa 4ne so in short cjawahi kutana nae wala picha yake.

Pls advise me is this true LOVE or hii hali inatokea coz ha2jamit nae?
Nna wasiwasi na utimamu wa akili zako, isije kuwa umetoroka mirembe???!!!!!! Wee utampenda vipi mtu usiyewahi kumuona hata kidogo???!!!
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
inaweza kutokea ila kwa ushauri wangu jaribu kuonana nae mapema ili uridhishe moyo wako usibahatishe tena
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
duuhhh muheshima ..... ni rahisi sana ku fall in love na mtu ambaye huja mwona
kwani wakati unaongea na mtu anaweza kuremba tu sauti ( nipigie nikuonyeshe hahaahha lol)
kwani kila msichana/mwanamke anaongea kama malaika kwenye simuu...
mi naona usije mwambia unampenda mpaka umwone sura na ujue tabia yake ....
Thanks buddy,kweli abt tabia ntachek but anajisifia ni mrembo vipi anaweza akajisifia wakati ni mbovu?
Pls nipe contact nitest kukupigia.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Je yeye kaiona hiyo sura yako na dental formular yako?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Thanks buddy,kweli abt tabia ntachek but anajisifia ni mrembo vipi anaweza akajisifia wakati ni mbovu?
Pls nipe contact nitest kukupigia.
hivi kweli kuna msichana ambaye si mrembo kweye simu...
hata mimi naweza kujisifia ile mbaya....
tena anayejisifia sana ndo muogope ......
mi ninachoona usiweke matumaini yako juu sana kabla huja mwona...
mwambie akutumie picha ...
lakini ndo kama unategemea kumuoa huyo lazima umuone huyo.......(usije ukaoa jini lol)
 
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
236
Likes
26
Points
45
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
236 26 45
Mdau bana,tatizo letu wengi we2 hatujui ma2mizi ya simu ndo maana tunachanganyikiwa bana,kwani we unamapungufu gani mpaka umpende m2 ambaye hujamuona?pia utakuwa umemtamani kutokana na picha uliyojiwekea kichwani me cthani kama umempenda!me nakushauri jicontrol na simu naamini matatizo kama haya hayatakutokea tena!
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
Hii story naijua ni ya studio hamna kitu hapa
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,709
Likes
486
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,709 486 180
Ni miezi 3 sasa tupo katika uhusiano na mpenzi wangu. Ukweli ni kwamba sijawahi kupenda ingawa nilishawahi kuwa kwenye relation bt now nimepatikana coz nahisi upendo wa dhati kwa binti mmoja ambaye 2mejuana nae kwa 4ne so in short cjawahi kutana nae wala picha yake. Pls advise me is this true LOVE or hii hali inatokea coz ha2jamit nae?
U r playing a dangerous game
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
Inawezekana akawa ni soul mate wako.Kwa maelezo uliyotoa inaonekana kama mzaha,lakini kwanini usipange ukutane nae ili uwe na hakika na unachohisi?Unaweza ukapuuza ukakuta unapoteza mwanamke pekee anayeweza kuamsha hisia zako(kama ulivyosema).
Go papi,and make sure kinaeleweka.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Hapa sasa unapenda jini mahaba ina maana ,hata picha huna unapenda nini sasa? Sauti au aaaaaaaaaaaaagh Confusing
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,383
Likes
1,348
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,383 1,348 280
Am in love love love am in love with a dj....am in loveee.....by yvone machaka
 
SUZANE

SUZANE

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
746
Likes
55
Points
45
SUZANE

SUZANE

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
746 55 45
kumpenda mtu ambaye hujamuona si tatizo, na pia inawezekana sana kumpenda mtu ambaye hujamuona wala si upungufu wa akili, je ni ndoa ngapi ambazo zimefungwa na watu wanaishi ambao hawakujuana kabla? (mambo ya mtandao). lakini nakushauri kitu kimoja Smasher, cool down,tafutaneni kutaneni, moyo wako una macho utakueleza kama kweli unampenda au lah, mm ninao marafiki wengi ambao sikuwajua kabla na wamenisaidia mambo mengi sana. Nakutia moyo inawezekana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,856
Members 474,755
Posts 29,238,693