Nimefall in Love na Unknown Persnon! Pls Help

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Ni miezi 3 sasa tupo katika uhusiano na mpenzi wangu.
Ukweli ni kwamba sijawahi kupenda ingawa nilishawahi kuwa kwenye relation bt now nimepatikana coz nahisi upendo wa dhati kwa binti mmoja ambaye 2mejuana nae kwa 4ne so in short cjawahi kutana nae wala picha yake.

Pls advise me is this true LOVE or hii hali inatokea coz ha2jamit nae?
 
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
Ni miezi 3 sasa tupo katika uhusiano na mpenzi wangu.
Ukweli ni kwamba sijawahi kupenda ingawa nilishawahi kuwa kwenye relation bt now nimepatikana coz nahisi upendo wa dhati kwa binti mmoja ambaye 2mejuana nae kwa 4ne so in short cjawahi kutana nae wala picha yake.

Pls advise me is this true LOVE or hii hali inatokea coz ha2jamit nae?
Confused!!!! Hapo kwenye bold mara mpenzi wako then hujawahi kukutana nae! Mmmmmhh
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
duuhhh muheshima ..... ni rahisi sana ku fall in love na mtu ambaye huja mwona
kwani wakati unaongea na mtu anaweza kuremba tu sauti ( nipigie nikuonyeshe hahaahha lol)
kwani kila msichana/mwanamke anaongea kama malaika kwenye simuu...
mi naona usije mwambia unampenda mpaka umwone sura na ujue tabia yake ....
 

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Ni miezi 3 sasa tupo katika uhusiano na mpenzi wangu.
Ukweli ni kwamba sijawahi kupenda ingawa nilishawahi kuwa kwenye relation bt now nimepatikana coz nahisi upendo wa dhati kwa binti mmoja ambaye 2mejuana nae kwa 4ne so in short cjawahi kutana nae wala picha yake.

Pls advise me is this true LOVE or hii hali inatokea coz ha2jamit nae?
Nna wasiwasi na utimamu wa akili zako, isije kuwa umetoroka mirembe???!!!!!! Wee utampenda vipi mtu usiyewahi kumuona hata kidogo???!!!
 

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
inaweza kutokea ila kwa ushauri wangu jaribu kuonana nae mapema ili uridhishe moyo wako usibahatishe tena
 

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
duuhhh muheshima ..... ni rahisi sana ku fall in love na mtu ambaye huja mwona
kwani wakati unaongea na mtu anaweza kuremba tu sauti ( nipigie nikuonyeshe hahaahha lol)
kwani kila msichana/mwanamke anaongea kama malaika kwenye simuu...
mi naona usije mwambia unampenda mpaka umwone sura na ujue tabia yake ....
Thanks buddy,kweli abt tabia ntachek but anajisifia ni mrembo vipi anaweza akajisifia wakati ni mbovu?
Pls nipe contact nitest kukupigia.
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Thanks buddy,kweli abt tabia ntachek but anajisifia ni mrembo vipi anaweza akajisifia wakati ni mbovu?
Pls nipe contact nitest kukupigia.
hivi kweli kuna msichana ambaye si mrembo kweye simu...
hata mimi naweza kujisifia ile mbaya....
tena anayejisifia sana ndo muogope ......
mi ninachoona usiweke matumaini yako juu sana kabla huja mwona...
mwambie akutumie picha ...
lakini ndo kama unategemea kumuoa huyo lazima umuone huyo.......(usije ukaoa jini lol)
 

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
236
Likes
26
Points
45

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
236 26 45
Mdau bana,tatizo letu wengi we2 hatujui ma2mizi ya simu ndo maana tunachanganyikiwa bana,kwani we unamapungufu gani mpaka umpende m2 ambaye hujamuona?pia utakuwa umemtamani kutokana na picha uliyojiwekea kichwani me cthani kama umempenda!me nakushauri jicontrol na simu naamini matatizo kama haya hayatakutokea tena!
 

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,665
Likes
445
Points
180

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,665 445 180
Ni miezi 3 sasa tupo katika uhusiano na mpenzi wangu. Ukweli ni kwamba sijawahi kupenda ingawa nilishawahi kuwa kwenye relation bt now nimepatikana coz nahisi upendo wa dhati kwa binti mmoja ambaye 2mejuana nae kwa 4ne so in short cjawahi kutana nae wala picha yake. Pls advise me is this true LOVE or hii hali inatokea coz ha2jamit nae?
U r playing a dangerous game
 

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
Inawezekana akawa ni soul mate wako.Kwa maelezo uliyotoa inaonekana kama mzaha,lakini kwanini usipange ukutane nae ili uwe na hakika na unachohisi?Unaweza ukapuuza ukakuta unapoteza mwanamke pekee anayeweza kuamsha hisia zako(kama ulivyosema).
Go papi,and make sure kinaeleweka.
 

SUZANE

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
746
Likes
54
Points
45

SUZANE

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
746 54 45
kumpenda mtu ambaye hujamuona si tatizo, na pia inawezekana sana kumpenda mtu ambaye hujamuona wala si upungufu wa akili, je ni ndoa ngapi ambazo zimefungwa na watu wanaishi ambao hawakujuana kabla? (mambo ya mtandao). lakini nakushauri kitu kimoja Smasher, cool down,tafutaneni kutaneni, moyo wako una macho utakueleza kama kweli unampenda au lah, mm ninao marafiki wengi ambao sikuwajua kabla na wamenisaidia mambo mengi sana. Nakutia moyo inawezekana.
 

Forum statistics

Threads 1,203,688
Members 456,923
Posts 28,124,652