Nimechunguza hii kitu sijapata majibu, nisaidien


MSATULAMBALI

MSATULAMBALI

Senior Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
182
Points
195
MSATULAMBALI

MSATULAMBALI

Senior Member
Joined Apr 1, 2012
182 195
Je, umewahi kuiona PICHA ya Mwl. JULIUS. K. NYERERE akiwa ndani ya SARE ya CCM? Tafuta popote Duniani na ukiipata SARE hiyo ndani ya saa 48 zawadi nono itatolewa. Kama hakuna jiulize, kwanini haipo
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,801
Points
2,000
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,801 2,000
Mwalimu hakuwa mnafiki, viongozi wetu wa chama cku hizi kuvaa uniform wanadhani ndi mapenzi kwa chama......binafsi sijawahi kuona labda tuendelee kusubiri pengine wapo waliowahi kumuona.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,454
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,454 2,000
Alishawahi kusema CCM sio Mama yake! R.I.P Mwalimu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,025
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,025 2,000
Je, umewahi kuiona PICHA ya Mwl. JULIUS. K. NYERERE akiwa ndani ya SARE ya CCM? Tafuta popote Duniani na ukiipata SARE hiyo ndani ya saa 48 zawadi nono itatolewa. Kama hakuna jiulize, kwanini haipo
watamfotoshop sasa hivi
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
7,143
Points
2,000
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
7,143 2,000
JKN ana mungu wake aliyemwabudu,ana dini yake aliyoiamini,kabila lake alilojitambulisha nalo anaserikali yake aliyoiongoza,chama chake alichokiunga mkono lakini alikuwa na wajibu wake kama kiongozi wa Taifa akiuupa kipaumbele umoja wa kitaifa bila kujali yote mengineo aliyonasibika nayo.kwa hiyo hakupenda kujipambanua kama mwana CCM bali kama kiongozi wa taifa.
Hekima hii imewashinda viongozi wengi wa sasa mpaka wanachukiwa na hata wasiopaswa kuwa na uadui nao kwa kuendekeza kujinasibu kwa vikundi vya kidini ,kisias.kikabila , itikadi nakadhalika.
Ni mtazano wangu tu waweza usiwe sahihi!
 

Forum statistics

Threads 1,296,619
Members 498,672
Posts 31,253,898
Top