Nimechukua Maamuzi ya Msingi ya Kuelimisha Watanzania


STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Naona kuna watu wanahangaika usiku na mchana kwa sababu ya matumbo yao. Kama tutakaa kimya hatutaweza kupata katiba mpya kwani kuna choko choko zinaendelezwa na wanganga njaa kuuhusu maamuzi ya CC ya chadema. Kuna waandishi wanaandika utumbo wahariri nao wamepoyea, wanaandika hata vitu ambavyo viko very obvious ni uwongo huhitaku kufanya utafiti.
Tumeshawafahamu sasa kazi ni mmoja tu kwenda kuelewesha waTanzania.
 
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,034
Likes
963
Points
280
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,034 963 280
Sijakuelewa. Wewe STEIN ni nani?
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218