nimechoka na mpango wa shuka tukaze nifanyeje?


Uda

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
731
Likes
6
Points
35

Uda

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
731 6 35
mwandani wangu amenunua kitanda hivi karibuni,tatizo lake wakati wa "shughuli" inatubidi kukatiza mara kwa mara kufanya marekebisho(kukikaza tusije anguka).nikimwambia anunue kingine naona anapotezea na kutoa alternative ya kulala chini.nikimwambia amuite fundi afanye marekebisho anasema amesahau,sijui mwezangu huyu anafurahia zaidi tukiwa chini?
naomba ushauri wenu wana JFnifanyeje.
 

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
96
Points
145

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 96 145
Kama fedha za kununulia kitanda huna,vumilia tu.huyo jamaa yako ni mwarabu nini?nshawai kusikia warabu huwa hawapendi vitanda
 

De Javu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2010
Messages
266
Likes
3
Points
0

De Javu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2010
266 3 0
Shusha Gidoro shini, weka bembeni yule mtanda napigya klelee.....jirani habana sikia wewe nalia tamu OK ?
 

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
hahahahahah..hii kali,kama kweli uko siriazz duh basi balaa...pole
 

Forum statistics

Threads 1,204,195
Members 457,149
Posts 28,145,811