nimechoka na mpango wa shuka tukaze nifanyeje?


Uda

Uda

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
751
Likes
27
Points
45
Uda

Uda

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
751 27 45
mwandani wangu amenunua kitanda hivi karibuni,tatizo lake wakati wa "shughuli" inatubidi kukatiza mara kwa mara kufanya marekebisho(kukikaza tusije anguka).nikimwambia anunue kingine naona anapotezea na kutoa alternative ya kulala chini.nikimwambia amuite fundi afanye marekebisho anasema amesahau,sijui mwezangu huyu anafurahia zaidi tukiwa chini?
naomba ushauri wenu wana JFnifanyeje.
 
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
686
Likes
38
Points
45
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
686 38 45
Mmmh sasa si ununue ww kwani hata ununuzi wa kitanda unaomba ushauri hapa
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Kama fedha za kununulia kitanda huna,vumilia tu.huyo jamaa yako ni mwarabu nini?nshawai kusikia warabu huwa hawapendi vitanda
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
kwani lazima mfanyie kitandani!!!!
 
De Javu

De Javu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2010
Messages
266
Likes
3
Points
0
De Javu

De Javu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2010
266 3 0
Shusha Gidoro shini, weka bembeni yule mtanda napigya klelee.....jirani habana sikia wewe nalia tamu OK ?
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Shusha Gidoro shini, weka bembeni yule mtanda napigya klelee.....jirani habana sikia wewe nalia tamu OK ?
Au mbuzi kagoma, bafuni pia siyo lazima juu ya tanda!
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
hahahahahah..hii kali,kama kweli uko siriazz duh basi balaa...pole
 

Forum statistics

Threads 1,235,508
Members 474,633
Posts 29,225,231