Nimechoka baada ya kushudia ajali hii alasiri ya leo Jiji Arusha.

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
11,037
2,000
Ni dk kidogo kijana wa umri kati ya 16-17 alipogongwa na gari aina ya toyota Rv4 T 553 AVE eneo la Technical College Arusha na kupoteza maisha hapo hapo ni machungu kweli kweli lakini hayana budi kwani yameshatokea.

Huyu marehemu alikuwa anatokea upande wa juu kama kuelekea huko kusini yaani kwa wanaojua hapa ninapopazungumzia ni kwamba anaelekea kuliko pub ya Narok sasa kukawa na gari tajwa hapo juu inakuja na inaendeshwa na mama mmoja na kijana wake kwa ujumla ni kama anafundishwa mama gari na ndipo gari likamzidi nguvu huyu mama kwani alikuwa kwenye mwendo wa spidi kama 50 hivi na ndiyo hawa vijana kuhamaki gari karibu inawafikia na ndipo mmoja akamshtua marehemu naye akashindwa la kufanya na ndipo gari likamkandamzia kwenye mti na mauti ikamfika pale pale!

Kwa kifupi ndivyo ajali ilivyokuwa!

Picha ninazo lakini kimeo ninayotumia inashindwa kubandika nayo!

Bwana ametoa na Bwana ametwaa!
 

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,892
2,000
R.I.P kijana!
hizo picha wala usiziweke,maana sina uhakika kama unayo consent ya mhusika kuzitumia ktk machapicho yako!!
 

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
11,037
2,000
Zamaulid; Kwa kweli haina haja kwani marehemu amepata mkandamizo na kuvuja damu mpaka masikioni!

Haina hata mana nikiweka hizi picha kwani wengi tutaumia kinafsi sana!

Alale kwa Amani yake Bwana wetu!


R.I.P kijana!
hizo picha wala usiziweke,maana sina uhakika kama unayo consent ya mhusika kuzitumia ktk machapicho yako!!
 
Last edited by a moderator:

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Na hapo anaenda kulipishwa faini ya tshs 20,000 au jela miezi 6.
Pole kwa familia.
 

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
15,967
2,000
usiweke picha my dear!
r.i.p marehemu kijana!
so sad kwa kweli !
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,255
2,000
Duh!...nakumbuka miaka ya tisini mwishoni maeneo hayo hadi huku Mianzini, njia panda ya Ilboru hadi Sanawari lilikua ni eneo la ajali sana...
 

vanmedy

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
2,468
2,000
so saaad...nguvu kazi imeondoka.... may his soul rest in eternal peace
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
6,565
2,000
Duh!maisha ya mwanadamu ni kama maua.Asubuhi huchanua jioni hunyauka.
Mungu ailaze roho ya marehemu peponi.
 

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
11,037
2,000
Preta; yani we acha tu! Imenitouch sana kwani mtu anakuwa na pesa yake anajichukulia maamuzi ya kujifunzia gari mwenyewe na ingali shule zipo lakini hawataki. Na ndiyo yanatokea madudu ya uzembe kama haya ya leo.


nimeishuhudia hiyo ajali....ila sikujua kama imeua....RIP mpiganaji.....
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom