Nimeanza kuelewa wanaposema Tanzania ni nchi yakupigiwa mfano Duniyani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeanza kuelewa wanaposema Tanzania ni nchi yakupigiwa mfano Duniyani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babylon, Mar 30, 2012.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tanzania imejisahau na kusahau vizazi vyake
    [​IMG]
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,003
    Likes Received: 1,884
    Trophy Points: 280
    Du yaani dogo amesizi mbaya,na ana mawazo kinoma yaani hapo hajui siku itaendaje, wakati akina muhishimiwa sana wanakula posho za kusinzia bungeni,(MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA NDIO HAYA?)
     
  3. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mlmi nilikwisha waambia kuwa, Tanzania hatuna viongozi ila kuna watawala tu! Kiongozi wetu anayejua tuna kula wapi au tunalala wapi ni MUNGU tu!!!! Tumheshimu huyo,,,
     
  4. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,316
    Likes Received: 5,038
    Trophy Points: 280
    ukiangalia viongozi Karibu wote waliopo madarakani sasa ni zao la vijijini, ambao wanajua fika maisha ya huko yakoje, cha ajabu huwezi kuona jitiada zozote zinazofanywa kurekebisha hayo maisha
     
Loading...