Nimeamua kutokuwa na mahusiano rasmi kutokana na hali ilivyo

toplemon

JF-Expert Member
Mar 26, 2017
3,767
2,000
Nimeamua tu kuwa Playboy kutokana na hali ilivyo

Nimeamua tu nipite nao tu maisha yaendelee

Wakuu hakuna kitu inauma kama kuivenst nguvu na kumpenda tu halaf mwisho unagundua alikua hakupendi na ulikua unamgharamia sana, unakua loyal kwake, yaani unakua hata weak juu ya penzi lake but yeye anapretend tu kukupenda

Kupenda mwisho 2020 kudadeki sahivi napita nao tu wala sina huruma wala muda wa kumpenda kiumbe yoyote tu yule eat na run ndo maisha yangu

Kwa mambo kama hayo ya mapenzi nimeamua tu kuwa playboy maana sikuhizi mapenzi ya dhati hakuna
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
20,348
2,000
Nimeamua tu kuwa Malaya Playboy kutokana na hali ilivyo

Nimeamua tu nipite nao tu maisha yaendelee

Wakuu hakuna kitu inauma kama kuivenst nguvu na kumpenda tu halaf mwisho unagundua alikua hakupendi na ulikua unamgharamia sana, unakua loyal kwake, yaani unakua hata weak juu ya penzi lake but yeye anapretend tu kukupenda


Kupenda mwisho 2020 kudadeki sahivi napita nao tu wala sina huruma wala muda wa kumpenda kiumbe yoyote tu yule eat na run ndo maisha yangu

Kwa mambo kama hayo ya mapenzi nimeamua tu kuwa malaya yaani playboy maana sikuhizi mapenzi ya dhati hakuna
Acha na vitu vya hovyo, waza mambo mengine
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
20,348
2,000
Nimeamua tu kuwa Malaya Playboy kutokana na hali ilivyo

Nimeamua tu nipite nao tu maisha yaendelee

Wakuu hakuna kitu inauma kama kuivenst nguvu na kumpenda tu halaf mwisho unagundua alikua hakupendi na ulikua unamgharamia sana, unakua loyal kwake, yaani unakua hata weak juu ya penzi lake but yeye anapretend tu kukupenda


Kupenda mwisho 2020 kudadeki sahivi napita nao tu wala sina huruma wala muda wa kumpenda kiumbe yoyote tu yule eat na run ndo maisha yangu

Kwa mambo kama hayo ya mapenzi nimeamua tu kuwa malaya yaani playboy maana sikuhizi mapenzi ya dhati hakuna
Kila kitu fanya kwa faidi, na sio kwa mihemko
 

LuisMkinga

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
1,851
2,000
Shukuru Mungu kwa kutendwa maana unapata nafasi nyingine nzuri zaidi,

badala ya kunawa mikono na maji yanayotililika unawaza kukutanisha kojoleo lako na mikojoleo mingine, angalia usipate matatizo ya kupumua ndani ya muda mfupi
 

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Dec 23, 2012
1,238
2,000
Nimeamua tu kuwa Playboy kutokana na hali ilivyo

Nimeamua tu nipite nao tu maisha yaendelee

Wakuu hakuna kitu inauma kama kuivenst nguvu na kumpenda tu halaf mwisho unagundua alikua hakupendi na ulikua unamgharamia sana, unakua loyal kwake, yaani unakua hata weak juu ya penzi lake but yeye anapretend tu kukupenda

Kupenda mwisho 2020 kudadeki sahivi napita nao tu wala sina huruma wala muda wa kumpenda kiumbe yoyote tu yule eat na run ndo maisha yangu

Kwa mambo kama hayo ya mapenzi nimeamua tu kuwa playboy maana sikuhizi mapenzi ya dhati hakuna
Unajikomoa mwenyewe maisha mafupi tulia utaakari maana unachokifanya ktakurudia mwenyewe siku moja fikiri marambili
 

Emiir

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
26,190
2,000
Nimeamua tu kuwa Playboy kutokana na hali ilivyo

Nimeamua tu nipite nao tu maisha yaendelee

Wakuu hakuna kitu inauma kama kuivenst nguvu na kumpenda tu halaf mwisho unagundua alikua hakupendi na ulikua unamgharamia sana, unakua loyal kwake, yaani unakua hata weak juu ya penzi lake but yeye anapretend tu kukupenda

Kupenda mwisho 2020 kudadeki sahivi napita nao tu wala sina huruma wala muda wa kumpenda kiumbe yoyote tu yule eat na run ndo maisha yangu

Kwa mambo kama hayo ya mapenzi nimeamua tu kuwa playboy maana sikuhizi mapenzi ya dhati hakuna
Umeamua kuwa play boy! Ok safari njema.
Wenzako ndio tunapona hicho kichaa sahivi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom