Nimeamua kujiunga na CHADEMA kung'oa MZIZI WA FITINA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kujiunga na CHADEMA kung'oa MZIZI WA FITINA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Mar 26, 2012.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa hali jinsi inavyotokota ndani ya CDM hivi sasa, nimeona nijitoe mhanga na kujiunga na chama hicho ambacho ni tegemeo la mwananchi wa kawaida.

    Nitafanya kila niwezalo kuhakikisha CDM kinabaki kuwa imara kuelekea 2015.

    Mungu ibariki CHADEMA, Mungu ibariki Tanzania.

    PEOPLES ....... POWER!!!
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Kweli Kiswahili kigumu
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kigumu kama chama cha mapinduzi
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160

    Wewe tu! Wenzio tumeelewa!
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    zito amenifundisha mengi sana leo
    ogopa mtu anaesema ameamua kugombea kisa ameombwa na watu fulani ama kwa sababu fulani mwogope kama ukoma hivyo natangaza rasmi nami nautaka uraisi najua procedure lazima zifwate lakini naweka wazi sijaombwa na yoyote kugombania ila natangaza nautaka urais

    sasa wewe unaehama chama kwa kungoa fitina ukiingia ndani si ndio unatupandia wakina """"shibuda stereeeeooo"""
    loh
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    wewe nani?
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,139
    Trophy Points: 280
    mwana JF
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Haujasema umejiengua kutoka chama gani??Umejiunga kutoka mbinguni!!??
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye red sijaelewa kabisa.
     
  10. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    ...kwa hali ya maisha ilivyo ngumu inayoambatana na ukosefu wa ajira ata mimi natatuma maombi kuomba hiyo nafasi angalau na mimi niweze kurekebisha maisha ya familia yangu...kama kazi yenyewe ni kuongea na wazee wa dar na kupanda ndege kwenda nchi za nje na kurudi!,nani itamshida?...BASIASI ndugu yangu ukisikia fomu za kuomba kugombea uraisi zimetoka nijulishe tafadhali...
     
  11. N

    Neema William Senior Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    karibu sana kamanda katika mapambano, tunaamini tukuiunganisha nguvu pamoja tutafikia malengo, uamuzi wako ni mzuri na una mashiko, Pepoles....................
     
Loading...