Nimeamua kuhama nyumba maneno maneno ya mama mwenye nyumba


TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
71
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 71 0


Nimeamua kuhama nyumba niliyo kuwa naishi baada ya mama mwenye nyumba kunizushia ya kunizushia wakati sijawahi hata ingiza binti kwenye ghetto langu, nikaamka saa 3 maneno, nikirudi saa 2 usiku maneno nikirudi saa 5 usiku maneno, nikijipikia ugali na nguru maneno yaani shida tupu huyu mama mwenye nyumba sijui lengo lake nini. Nimehamia mtaa wa 3 toka nilipo kuwa nikiishi.
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,176
Likes
5,300
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,176 5,300 280
Weka picha.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,230
Likes
855
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,230 855 280
Kwani ndani ya sheria zake alisema usiingize dem nyumbani kwake?
 
S

simime wa simime

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
30
S

simime wa simime

Member
Joined May 21, 2013
35 0 0
ndo uone umuhimu vwa kujenga nyumba yako
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,086
Likes
5,474
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,086 5,474 280
Inawezekana alikuwa anataka ummege wewe unajifanya hardcore.
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,689
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,689 280


Nimeamua kuhama nyumba niliyo kuwa naishi baada ya mama mwenye nyumba kunizushia ya kunizushia wakati sijawahi hata ingiza binti kwenye ghetto langu, nikaamka saa 3 maneno, nikirudi saa 2 usiku maneno nikirudi saa 5 usiku maneno, nikijipikia ugali na nguru maneno yaani shida tupu huyu mama mwenye nyumba sijui lengo lake nini. Nimehamia mtaa wa 3 toka nilipo kuwa nikiishi.
me ntaama mwisho wa mwez
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
36
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 36 145


Nimeamua kuhama nyumba niliyo kuwa naishi baada ya mama mwenye nyumba kunizushia ya kunizushia wakati sijawahi hata ingiza binti kwenye ghetto langu, nikaamka saa 3 maneno, nikirudi saa 2 usiku maneno nikirudi saa 5 usiku maneno, nikijipikia ugali na nguru maneno yaani shida tupu huyu mama mwenye nyumba sijui lengo lake nini. Nimehamia mtaa wa 3 toka nilipo kuwa nikiishi.
safi sana.umeamua kuepusha maneno
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,408
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,408 280
Huyo mama mwenye nyumba ana mume?

Kama hana basi ujue ilikuwa na mbinu ya kukupa shavu la kuwa baba mwenye nyumba.
 

Forum statistics

Threads 1,252,285
Members 482,061
Posts 29,802,643