Nimeamkia chumbani kwa jirani ambaye ni mlokole haswa

bafetimbi

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
559
Points
1,000

bafetimbi

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
559 1,000
Habari za leo wadau!!!! Huyu dada ni jirani yangu hapa ninipo ishi. Dada mmoja mlokole, yani ukisikia mlokole mlokole kweli....anatembelewa na wenzake karibu wiki nzima wanasoma neno la bwana na kuanza kuomba humo ndani. Yani maombi haswaa.
Ni mdada mzuri hivi ila huwezi kuutambua uzuri wake kutokana na mavazi anoyavaa. Hupenda sana kuvalia magauni marefu yanayogusa mpaka chini na yanampendeza hatari,,,, acha kijana nianze kujipendekeza sasa. Salamu asubuhi.mchana .jioni, dada hazoelekiii.mkisalimiana anapita.hata nafasi ya kuanzisha stori hupatii, kiukweli hana dharau ila huwezi mzoea kirahisi rahisi.
Hapa tulipo panga kuna vijana wapangaji wenzangu nawajua kabisa kina salum kuna rama na saidi ni waislamu safi, , lakini toka huyu dada kahamia hapa huwa nacheka sana.Maana jamaa wameacha kupiga qaswida wanapiga nyimbo za abiudi misholi tuu.naona ili kumvutia huyu dada. Na hilo redio lao lilivyo na sauti basi wanafungulia sauti kubwaa ili dada akiskia huko eti ajue ni wameokoka kama yeye.sasa mimi kwangu kudadeki redio mbovu, nikisema nipige mziki sauti inatoka utafikiri nagonganisha ndoo.hivyo huwa naizima tu kuwe kimyaa.
Mhh....Eliza sijui tutamkuta! Au atakua katangulia kwenye semina?, zilikua ni sauti za wadada kama wa nne hivi wakihojiana huku wakisukuma mlango wa kordoni kuelekea kwenye mlango wa eliza...dada mmoja akasema.....aah kashaondoka amewahi leo.yani kawahi hata we fredi hujui?wakati wewe ndo shemeji jamani!!!, kulikua na vijana wakiume wawili mmoja wapo naona ndo huyo fredi.akacheka hahaha...dada marry naona kasahau tu lazima angeniambia, kumbe huyu ndo jamaa anaemla huyu dada.....na kweli huyu jamaa mara nyingi alikua anakujaga hapa ila wanakua wengi wengi kidogo.
Chumba anachokaa huyu dada kinapakana na changun na juu hakuna singbodi. Jamaa akawa anakuja pekeake sasa mida ya saa sita mchana yuko ndani... nikaona ngoja leo nipige chabo walokole wakifanya yao.....kulikaa kimya kama nusu saa sisikii wakizungumza nikaona hata.acha nipange stuli zangu hapa. Nikapanga stuli kama nne hivi, nikapanda juu ya ukuta na kupata balance kwenye kenchi, naona jamaa kampakata tu wanaongea sauti ya chini.lakini mawimbi ya sikio langu la chabo yalikua kwenye frequence ya hali ya juu...nilimsikia jamaa akisema.Eliza natamani hata mwezi wa kumi na mbili ufike haraka tuoane.naona kama siku haziendii,,,, eliza akawa anatabasabu tu....namuonea wivu tu jamaa kakaliwa na huyu dada ambaye hata mimi namtamani vibayaa. Jamaa akampiga busu eliza shavuni.....nililaani vibaya mnoo unambusu shavuni badala ya kumla denda? Umempakata alafu unamshika mikono badala ya kimpima oil?.walokole bwana.hakuna romance wala nini.jamaa likamlaza tu kitandani likavua shati likabaki na kaosh na bukta, akamvua eliza gauni.hapo eliza alibaki na taiti na sidiria tu.......aiseeee huyu dada utamu anaouficha kwenye magauni yake marefu yalee.ni siri yangu.yale mavazi yake yanaficha kabisa shepu aliyojaaliwa huyu dada, mtoto upaja umenona.rangi ya chocolate.tako lipoo.nyonyo la maana halafu halija mwagikaa. Nilivyo zipanga vizuri stuli zangu za kupigia chabo hata hawakushtuka, jamaa likamvua taiti likaanza kula mzigo....yani no romance.......penzi la walokole hilo.
Chabo iliniwezesha kuyajua mapungufu ya huyu jamaa. Katika kosa kubwa alilolifanya. Ni kutokuzama chumvini tena kwa mwanamke mwenye mwili unaotia hamasa kama wa eliza.nikiwa pale juu ya kenchi nilitaka hata nimtukane..we falaa mtie ulimi huyoo apagawee.mzigo wenyewe kala hazijapita hata dakika 15 eti kamaliza...penzi la kilokole hilo.bwana asifiwe wapendwaa?.

Jana jioni mida ya saa moja na nusu hivi eliza akaanza kuimba pambio ndani kwake huko.dada ana sauti nyororo na tamu sijawahi onaa.....nikapanda tena juu ya kenchi nimuone akiimba.kashika biblia yake mwenyewe anaimba huku akiizunguka meza ndogo iliyokuwepo mule ndani. Nikajitoa ufahamu nikaenda kumgongea mlangoni kwake.maana ile sauti inavutia mnoo.......ngo ngo ngo hodiii.nilibisha, hakuskia. Nikabisha tena hodiii.akaacha kuimba nakuitikia karibuu.....alipofungua akanikuta mimi.ah samahani kwa usumbufu eliza...hapanaa bila samahani kakaangu.alinijibu.....nikamwambia eliza una sauti nzuri sana.huwezi amini nimekaa humo ndani sijafanya chochote zaidi ya kukuskiliza.nikasema hapana.hii sauti lazima niipate live..ndomana nimekuja angalau basi unifundishe hata kidogo eliza...akatabasamu nakuniuliza.kwani we unasali?..ndiyo ila kanisa letu liko mbali kidogo hivyo sijaenda nina kama miezi mitano hivi..,,,, oh My God.miezi mitano? but karibu sana. na pia nakukaribisha sana kanisani kwetu.je uko tayari?.nikajibu kwa haraka ..ndiyo. akawa anaimba mimi nimekaa kwenye kochi namtizama.hapo namwona hadi ndani kutokana na chabo niliyoipiga siku ile.nikikumbuka mwili wake ulivyo bomba.tufumbe macho tuombe,,,akaanza kuomba kwa nguvu huku anazunguka zungukà.nikafumbua kidogo...gafla macho yakatua kifuani kwake, nikaona jinsi matiti yake yalivyokua yakitingishika kwa kunesa nesa wakati akiomba.gafla rungu likaanza kuinuka taratiibu...akamaliza kuomba akaja kukaa kwenye kochi pembeni yangu kidogo.Pale pale nikasema hili ni aa aa verry verry verry a biiig mitake aaa....wololo yayee.na nyakati nii zaa mwisho mwisho shashaaa.naenda kumgodha ororoo. (in Dj Afro's voice)
Alipokaa pembeni yangu tukipiga stori za makanisa na maisha kwa ujumla.nikzishika nywele zake na kuzisifia kuwa ana nywele nzuri sana.maana yeye hasuki anazibana tu.pia ni ndefu sana....akawa anasema tu asantee.vipi umekula au nikuchemshie chai? Aliuliza.nikamjibu wala usijali eliza..maombi uliyoshusha humuu hahaaa.ni chakula toshaa....niliongea hivyo huku bado mkono wangu ikizichezea nywele zake.mara nikakitoa kibanio cha nywele kikadondoka akataka kuokota nikamzuia.nikakiokota na kukishika huku tukiangaliana sana machoni.nikamwita....eliza...abee.aliitika.....unajua mungu ana njia nyingi sana za kukutanisha wanadamu.na hii yote ni kwajili ya upendo na rehema zake.na hatuna budi kumshukuru na kwa kila jambo....nikavuta pumzi ndeefu kidogo na kuiachia, nikasimama mbele yake nikaishika mikono yake na kumwinua.wote tukasimama...alikua kama amepigwa na butwaa hivi.

Tukiwa tumesimama huku nimeishika mikono yake.nikamwambia.. eliza naona kabisa nusu ya maisha yangu natakiwa niishi na wewe eliza.ni jambo ambalo limenishukia rohoni wakati ukiomba muda ule.nikasema hapana.lazima huu ni mpango wa mungu...nitamkosea sana bwana wangu kwa kukiuka hili agizo alilonishushia...ooh mimi ni mchumba wa mtu tayari.nikasema noo eliza...nooo hili agizo ni muhimu sana kwangu.sitalipuuzia hata kidogo...nikaupeleka mkono shingoni kwake kimahaba huku nikimwangalia machoni na mdomoni nikuashiria kuhitaji denda mama.dendaaa.......akaanza kuangalia chini.pale pale nilimwinua uso kidogo nakuanza kumla mate..aah mate..matee..matee., nikapitisha mkono kwa nyuma ya shingo yake na kufungua zipu ya gauni lake likadondoka waa.akabaki na chupi tu nyeupee nikajisemea yule fala hakumtendea haki huyu.niliyachezea mno matiti yale.nyonya saana.nikamlaza kwenye kochi, nikamtanua mapaja yeye anarembua tu.nikaanza kumnyonya juu ya chupi napitisha mdomo juu ya chupi yake huku nikiipaka paka mate.nikapitisha mkono pembeni ya chupi nikamtia kidole akatoa mguno wa hajaa..nikamvua sasa chupi.nilipiga deki wazee.nilipiga deki ya kimataifaa..dada wawatu aliweweseka hatarii...nikaanza kumpiga ukuni pale pale kwenye kochi.piga ukuni..piga ukuni...nikambeba tukahamia chumbani.nilimsuguaa.huyu dada anajua kuulilia ukuni bwana wee..anatia hamasa kinoma. Nilivuruga shimo lile mpaka mida ya saa kumi usiku, ndo tukalala.asubuhi nikamwamsha..elizaa ..we elizaa....,,mmm.akaitikia kwa uchovu..vipi kanisani je? huendi?.nilimuuliza nikajifanya kama mtu wa diiini kumbe wapii.lengo langu lilikua ni kumla tu huyu dada.mtoto ni mtamu sana.ana joto la ajabu.waoo.ananikata jicho kwa aibu aibu hivi..anatoka ananiaga mara mbili mbili...nikamwita kabla hajaondoka.nikamvuta ndani nikalipandisha gauni lake kwa juu nikampiga busu kwenye chuchu zate mbili..nikamfunika......akasema anaenda ila alikua akiniangalia sanaa kama haamini niliyomfanyia. Sasa yuko kanisani bado.nimelala tu kwake humu.naangalia angalia tu chupi zake zilo kwenye droo ya dressing table yake...j pili yangu imekua poa sana...hapa namsubiri niliamshe. WANA JAMVI HAMJAMBO LAKINI?
 

Kanyigoboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
207
Points
500

Kanyigoboy

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
207 500
Habari za leo wadau!!!! Huyu dada ni jirani yangu hapa ninipo ishi. Dada mmoja mlokole, yani ukisikia mlokole mlokole kweli....anatembelewa na wenzake karibu wiki nzima wanasoma neno la bwana na kuanza kuomba humo ndani. Yani maombi haswaa.
Ni mdada mzuri hivi ila huwezi kuutambua uzuri wake kutokana na mavazi anoyavaa. Hupenda sana kuvalia magauni marefu yanayogusa mpaka chini na yanampendeza hatari,,,, acha kijana nianze kujipendekeza sasa. Salamu asubuhi.mchana .jioni, dada hazoelekiii.mkisalimiana anapita.hata nafasi ya kuanzisha stori hupatii, kiukweli hana dharau ila huwezi mzoea kirahisi rahisi.
Hapa tulipo panga kuna vijana wapangaji wenzangu nawajua kabisa kina salum kuna rama na saidi ni waislamu safi, , lakini toka huyu dada kahamia hapa huwa nacheka sana.Maana jamaa wameacha kupiga qaswida wanapiga nyimbo za abiudi misholi tuu.naona ili kumvutia huyu dada. Na hilo redio lao lilivyo na sauti basi wanafungulia sauti kubwaa ili dada akiskia huko eti ajue ni wameokoka kama yeye.sasa mimi kwangu kudadeki redio mbovu, nikisema nipige mziki sauti inatoka utafikiri nagonganisha ndoo.hivyo huwa naizima tu kuwe kimyaa.
Mhh....Eliza sijui tutamkuta! Au atakua katangulia kwenye semina?, zilikua ni sauti za wadada kama wa nne hivi wakihojiana huku wakisukuma mlango wa kordoni kuelekea kwenye mlango wa eliza...dada mmoja akasema.....aah kashaondoka amewahi leo.yani kawahi hata we fredi hujui?wakati wewe ndo shemeji jamani!!!, kulikua na vijana wakiume wawili mmoja wapo naona ndo huyo fredi.akacheka hahaha...dada marry naona kasahau tu lazima angeniambia, kumbe huyu ndo jamaa anaemla huyu dada.....na kweli huyu jamaa mara nyingi alikua anakujaga hapa ila wanakua wengi wengi kidogo.
Chumba anachokaa huyu dada kinapakana na changun na juu hakuna singbodi. Jamaa akawa anakuja pekeake sasa mida ya saa sita mchana yuko ndani... nikaona ngoja leo nipige chabo walokole wakifanya yao.....kulikaa kimya kama nusu saa sisikii wakizungumza nikaona hata.acha nipange stuli zangu hapa. Nikapanga stuli kama nne hivi, nikapanda juu ya ukuta na kupata balance kwenye kenchi, naona jamaa kampakata tu wanaongea sauti ya chini.lakini mawimbi ya sikio langu la chabo yalikua kwenye frequence ya hali ya juu...nilimsikia jamaa akisema.Eliza natamani hata mwezi wa kumi na mbili ufike haraka tuoane.naona kama siku haziendii,,,, eliza akawa anatabasabu tu....namuonea wivu tu jamaa kakaliwa na huyu dada ambaye hata mimi namtamani vibayaa. Jamaa akampiga busu eliza shavuni.....nililaani vibaya mnoo unambusu shavuni badala ya kumla denda? Umempakata alafu unamshika mikono badala ya kimpima oil?.walokole bwana.hakuna romance wala nini.jamaa likamlaza tu kitandani likavua shati likabaki na kaosh na bukta, akamvua eliza gauni.hapo eliza alibaki na taiti na sidiria tu.......aiseeee huyu dada utamu anaouficha kwenye magauni yake marefu yalee.ni siri yangu.yale mavazi yake yanaficha kabisa shepu aliyojaaliwa huyu dada, mtoto upaja umenona.rangi ya chocolate.tako lipoo.nyonyo la maana halafu halija mwagikaa. Nilivyo zipanga vizuri stuli zangu za kupigia chabo hata hawakushtuka, jamaa likamvua taiti likaanza kula mzigo....yani no romance.......penzi la walokole hilo.
Chabo iliniwezesha kuyajua mapungufu ya huyu jamaa. Katika kosa kubwa alilolifanya. Ni kutokuzama chumvini tena kwa mwanamke mwenye mwili unaotia hamasa kama wa eliza.nikiwa pale juu ya kenchi nilitaka hata nimtukane..we falaa mtie ulimi huyoo apagawee.mzigo wenyewe kala hazijapita hata dakika 15 eti kamaliza...penzi la kilokole hilo.bwana asifiwe wapendwaa?.

Jana jioni mida ya saa moja na nusu hivi eliza akaanza kuimba pambio ndani kwake huko.dada ana sauti nyororo na tamu sijawahi onaa.....nikapanda tena juu ya kenchi nimuone akiimba.kashika biblia yake mwenyewe anaimba huku akiizunguka meza ndogo iliyokuwepo mule ndani. Nikajitoa ufahamu nikaenda kumgongea mlangoni kwake.maana ile sauti inavutia mnoo.......ngo ngo ngo hodiii.nilibisha, hakuskia. Nikabisha tena hodiii.akaacha kuimba nakuitikia karibuu.....alipofungua akanikuta mimi.ah samahani kwa usumbufu eliza...hapanaa bila samahani kakaangu.alinijibu.....nikamwambia eliza una sauti nzuri sana.huwezi amini nimekaa humo ndani sijafanya chochote zaidi ya kukuskiliza.nikasema hapana.hii sauti lazima niipate live..ndomana nimekuja angalau basi unifundishe hata kidogo eliza...akatabasamu nakuniuliza.kwani we unasali?..ndiyo ila kanisa letu liko mbali kidogo hivyo sijaenda nina kama miezi mitano hivi..,,,, oh My God.miezi mitano? but karibu sana. na pia nakukaribisha sana kanisani kwetu.je uko tayari?.nikajibu kwa haraka ..ndiyo. akawa anaimba mimi nimekaa kwenye kochi namtizama.hapo namwona hadi ndani kutokana na chabo niliyoipiga siku ile.nikikumbuka mwili wake ulivyo bomba.tufumbe macho tuombe,,,akaanza kuomba kwa nguvu huku anazunguka zungukà.nikafumbua kidogo...gafla macho yakatua kifuani kwake, nikaona jinsi matiti yake yalivyokua yakitingishika kwa kunesa nesa wakati akiomba.gafla rungu likaanza kuinuka taratiibu...akamaliza kuomba akaja kukaa kwenye kochi pembeni yangu kidogo.Pale pale nikasema hili ni aa aa verry verry verry a biiig mitake aaa....wololo yayee.na nyakati nii zaa mwisho mwisho shashaaa.naenda kumgodha ororoo. (in Dj Afro's voice)
Alipokaa pembeni yangu tukipiga stori za makanisa na maisha kwa ujumla.nikzishika nywele zake na kuzisifia kuwa ana nywele nzuri sana.maana yeye hasuki anazibana tu.pia ni ndefu sana....akawa anasema tu asantee.vipi umekula au nikuchemshie chai? Aliuliza.nikamjibu wala usijali eliza..maombi uliyoshusha humuu hahaaa.ni chakula toshaa....niliongea hivyo huku bado mkono wangu ikizichezea nywele zake.mara nikakitoa kibanio cha nywele kikadondoka akataka kuokota nikamzuia.nikakiokota na kukishika huku tukiangaliana sana machoni.nikamwita....eliza...abee.aliitika.....unajua mungu ana njia nyingi sana za kukutanisha wanadamu.na hii yote ni kwajili ya upendo na rehema zake.na hatuna budi kumshukuru na kwa kila jambo....nikavuta pumzi ndeefu kidogo na kuiachia, nikasimama mbele yake nikaishika mikono yake na kumwinua.wote tukasimama...alikua kama amepigwa na butwaa hivi.

Tukiwa tumesimama huku nimeishika mikono yake.nikamwambia.. eliza naona kabisa nusu ya maisha yangu natakiwa niishi na wewe eliza.ni jambo ambalo limenishukia rohoni wakati ukiomba muda ule.nikasema hapana.lazima huu ni mpango wa mungu...nitamkosea sana bwana wangu kwa kukiuka hili agizo alilonishushia...ooh mimi ni mchumba wa mtu tayari.nikasema noo eliza...nooo hili agizo ni muhimu sana kwangu.sitalipuuzia hata kidogo...nikaupeleka mkono shingoni kwake kimahaba huku nikimwangalia machoni na mdomoni nikuashiria kuhitaji denda mama.dendaaa.......akaanza kuangalia chini.pale pale nilimwinua uso kidogo nakuanza kumla mate..aah mate..matee..matee., nikapitisha mkono kwa nyuma ya shingo yake na kufungua zipu ya gauni lake likadondoka waa.akabaki na chupi tu nyeupee nikajisemea yule fala hakumtendea haki huyu.niliyachezea mno matiti yale.nyonya saana.nikamlaza kwenye kochi, nikamtanua mapaja yeye anarembua tu.nikaanza kumnyonya juu ya chupi napitisha mdomo juu ya chupi yake huku nikiipaka paka mate.nikapitisha mkono pembeni ya chupi nikamtia kidole akatoa mguno wa hajaa..nikamvua sasa chupi.nilipiga deki wazee.nilipiga deki ya kimataifaa..dada wawatu aliweweseka hatarii...nikaanza kumpiga ukuni pale pale kwenye kochi.piga ukuni..piga ukuni...nikambeba tukahamia chumbani.nilimsuguaa.huyu dada anajua kuulilia ukuni bwana wee..anatia hamasa kinoma. Nilivuruga shimo lile mpaka mida ya saa kumi usiku, ndo tukalala.asubuhi nikamwamsha..elizaa ..we elizaa....,,mmm.akaitikia kwa uchovu..vipi kanisani je? huendi?.nilimuuliza nikajifanya kama mtu wa diiini kumbe wapii.lengo langu lilikua ni kumla tu huyu dada.mtoto ni mtamu sana.ana joto la ajabu.waoo.ananikata jicho kwa aibu aibu hivi..anatoka ananiaga mara mbili mbili...nikamwita kabla hajaondoka.nikamvuta ndani nikalipandisha gauni lake kwa juu nikampiga busu kwenye chuchu zate mbili..nikamfunika......akasema anaenda ila alikua akiniangalia sanaa kama haamini niliyomfanyia. Sasa yuko kanisani bado.nimelala tu kwake humu.naangalia angalia tu chupi zake zilo kwenye droo ya dressing table yake...j pili yangu imekua poa sana...hapa namsubiri niliamshe. WANA JAMVI HAMJAMBO LAKINI?
Daah mwanangu nimedindisha hapa nipo kwenye daladala
 

Forum statistics

Threads 1,355,557
Members 518,682
Posts 33,112,108
Top