Nimeamini wasichana wana huruma sana, ety hata mimi nimepata demu sasa.


mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
3,503
Points
2,000
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
3,503 2,000
Nachoweza kumuahidi huyu mpenzi wangu mpya ni kuwa

1: nitampenda yeye pekee na sijafunzwa kuacha labla aniache mwenyewe.

2: punyeto siwezi kuacha hata kama atanipa K kila baada ya sekunde mbili.

3: sitaki kuchafuana kwa jasho na kupotezeana muda kitandani; ligi yangu sio ya ushindani, dakika 2 za game zinatosha kuwa full time.

nakupenda sana..!
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
3,472
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
3,472 2,000
Nachoweza kumuahidi huyu mpenzi wangu mpya ni kuwa

1: nitampenda yeye pekee na sijafunzwa kuacha labla aniache mwenyewe.

2: punyeto siwezi kuacha hata kama atanipa K kila baada ya sekunde mbili.

3: sitaki kuchafuana kwa jasho na kupotezeana muda kitandani; ligi yangu sio ya ushindani, dakika 2 za game zinatosha kuwa full time.

nakupenda sana..!
Daaah! bongo kama ulaya!
 

Forum statistics

Threads 1,294,205
Members 497,843
Posts 31,168,260
Top