Nimeamini tabia nikama ngozi katu haiwezi badilika


Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
941
Likes
359
Points
80
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
941 359 80
Wakuu natumaini wote niwazima wa afya. Kweli nimeamini rangi nyeusi ikawa nyeupe. Ninampenzi wangu nimedumu nae zaidi ya mwaka mmoja, anajiheshimu na pia anatabia nzuri, tatizo la mpenzi wangu huwa na gubu na kununa bila sababu za msingi na zaidi ugomvi wetu uko ktk mawasiliano , anataka tuwasiliane hata mda wa kazi nikimwambia asubri mda wa lunch basi hununa hata wki moja na nikimpigia hapokei, nijana 2 nilikuwa bafuni akanipigia cm ikaita ikaata nilikamtafuta bdae hataki kupokea sim, nimemtext hataki kunielewa, mara nyingi nimejaribu kummweleza tabia hi siipendi na kuniahidi atabadilika lakini akikaamda hujisahau, nimekata shauri ya kumwacha najua kila binadamu anamapungufu yake lakini kwakweli siwezi kuvumilia, nahitaji ninapokosa niambiwe kosa langu nijirekebishe na si kununiwa bilasababu.
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,337
Likes
123
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,337 123 160
Wakuu natumaini wote niwazima wa afya. Kweli nimeamini rangi nyeusi ikawa nyeupe. Ninampenzi wangu nimedumu nae zaidi ya mwaka mmoja, anajiheshimu na pia anatabia nzuri, tatizo la mpenzi wangu huwa na gubu na kununa bila sababu za msingi na zaidi ugomvi wetu uko ktk mawasiliano , anataka tuwasiliane hata mda wa kazi nikimwambia asubri mda wa lunch basi hununa hata wki moja na nikimpigia hapokei, nijana 2 nilikuwa bafuni akanipigia cm ikaita ikaata nilikamtafuta bdae hataki kupokea sim, nimemtext hataki kunielewa, mara nyingi nimejaribu kummweleza tabia hi siipendi na kuniahidi atabadilika lakini akikaamda hujisahau, nimekata shauri ya kumwacha najua kila binadamu anamapungufu yake lakini kwakweli siwezi kuvumilia, nahitaji ninapokosa niambiwe kosa langu nijirekebishe na si kununiwa bilasababu.
Mambo madogo kama hayo, bado una dhamira ya kumuacha, je utaacha wangapi dogo? After-all, bado huyu ni mpenzi tu, je ukioa itakuwaje! Nenda naye taratibu, mtaelewana tu.
 
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
941
Likes
359
Points
80
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
941 359 80
Mambo madogo kama hayo, bado una dhamira ya kumuacha, je utaacha wangapi dogo? After-all, bado huyu ni mpenzi tu, je ukioa itakuwaje! Nenda naye taratibu, mtaelewana tu.
nikweli unayosema lakini namimi naumia kununiwa pasipo sababu za msingi, sasa niwapenzi 2. 2kiwa kwenyendoa ndo nawaza itakuwaje sababu nishakaa nae mara nyingi na kunihaidi ataiacha tabia hi na mabadiliko siyaoni, nashukuru kwa ushauri wako ntatafakari.
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,337
Likes
123
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,337 123 160
nikweli unayosema lakini namimi naumia kununiwa pasipo sababu za msingi, sasa niwapenzi 2. 2kiwa kwenyendoa ndo nawaza itakuwaje sababu nishakaa nae mara nyingi na kunihaidi ataiacha tabia hi na mabadiliko siyaoni, nashukuru kwa ushauri wako ntatafakari.
Wapenzi wote wawili wana tabia hii ya kununa nuna bila sababu Helper?
 
Last edited by a moderator:
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Mwenzio hawezi kukaa muda bila kusikia sauti yako, vumilia tu.

Huenda bado ana ule ushamba wa mapenzi ya mwanzoni ila akikuzoea atakuelewa.
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
959
Likes
110
Points
60
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
959 110 60
Sure...usimwache bro....mkiwa kweny good mood uwe unamwambia kwa upole kuwa hupend io tabia..ata change tu...issue iliopo apo hana confidence..mda wote anahc kama anaibiwa...so mfanye akutrust even when ur phone is off
 
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
941
Likes
359
Points
80
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
941 359 80
Mwenzio hawezi kukaa muda bila kusikia sauti yako, vumilia tu.

Huenda bado ana ule ushamba wa mapenzi ya mwanzoni ila akikuzoea atakuelewa.
Nashkuru mkuu, umenipa darasa, nikweli im first lover kwake,
 
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
941
Likes
359
Points
80
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
941 359 80
Sure...usimwache bro....mkiwa kweny good mood uwe unamwambia kwa upole kuwa hupend io tabia..ata change tu...issue iliopo apo hana confidence..mda wote anahc kama anaibiwa...so mfanye akutrust even when ur phone is off
poa mkuu, nimekupata nitafanya hivyo , japo nimekaa nae zaidi ya mara nne tukijadili tatizo hili hua anabadilika kwa muda, lada niendelee kuvumilia na huenda akabdilika.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,381
Likes
7,683
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,381 7,683 280
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
941
Likes
359
Points
80
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
941 359 80
Last edited by a moderator:
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
235
Likes
5
Points
35
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
235 5 35
Wakuu natumaini wote niwazima wa afya. Kweli nimeamini rangi nyeusi ikawa nyeupe. Ninampenzi wangu nimedumu nae zaidi ya mwaka mmoja, anajiheshimu na pia anatabia nzuri, tatizo la mpenzi wangu huwa na gubu na kununa bila sababu za msingi na zaidi ugomvi wetu uko ktk mawasiliano , anataka tuwasiliane hata mda wa kazi nikimwambia asubri mda wa lunch basi hununa hata wki moja na nikimpigia hapokei, nijana 2 nilikuwa bafuni akanipigia cm ikaita ikaata nilikamtafuta bdae hataki kupokea sim, nimemtext hataki kunielewa, mara nyingi nimejaribu kummweleza tabia hi siipendi na kuniahidi atabadilika lakini akikaamda hujisahau, nimekata shauri ya kumwacha najua kila binadamu anamapungufu yake lakini kwakweli siwezi kuvumilia, nahitaji ninapokosa niambiwe kosa langu nijirekebishe na si kununiwa bilasababu.
dawa ya matatizo ni kuyatatua na si kuyakimbia,hilo ni tatizo dogo sana cha muhimu kaa naye mrekebishe bila kukata tamaa may be one day ataacha.
huwezi jua huyo utakayekuja kuwa naye atakuwa ana mapungufu yapi so utaacha wangapi?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,519
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,519 280
Mkipendana lazima muelezane nini haupendi. Mi najua mpenzi wangu hapendi ubishi au dharau imebidi nivikariri ili nisimkwaze. Na wewe si umwambie nini hautaki tu.
 
Zahra White

Zahra White

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
595
Likes
244
Points
60
Zahra White

Zahra White

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
595 244 60
uwe unamupugia mwenzako cyo kumupotezea je ingekuwa mnaskype ingekuwaje?
Hali hiyo cm yako ya kitochi
mimi nachukia sana na ukiwa humupigii simu nitampa mudogo wake tajiri awe mupenzi wake wawe wanatembea
 
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
941
Likes
359
Points
80
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
941 359 80
Mkipendana lazima muelezane nini haupendi. Mi najua mpenzi wangu hapendi ubishi au dharau imebidi nivikariri ili nisimkwaze. Na wewe si umwambie nini hautaki tu.
nishamwambia mkuu ila anajirekebisha kwa mda mchache,
 
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
941
Likes
359
Points
80
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
941 359 80
uwe unamupugia mwenzako cyo kumupotezea je ingekuwa mnaskype ingekuwaje?
Hali hiyo cm yako ya kitochi
mimi nachukia sana na ukiwa humupigii simu nitampa mudogo wake tajiri awe mupenzi wake wawe wanatembea
poa nimekupata.
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,989