Nimeamini sasa mwanza wanakula minofu na si masalio kama zamani


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
Ukweli unabaki ile minofu waliokuwa wakichukua wazungu na kutuachia sie kula mabaki ilituathiri sana sana hata kwenye ufahamu wetu na wattoto zetu mashuleni..nasema hivi nikiimanisha kitendo cha wasukuma kuamua kumwondoa masha na wenzake kinaonyesha jinsi gani minofu ya samaki inavyofanya kazi na sasa wanataka kuwa na meya wa upinzani..hili najua litawashtua sana wana CCM lakini ukweli utabaki mlitutesa sana na kutulisha makapi sasa tumeamua kuamka......

Mwisho
Nawatakieni uchaguzi mwema wa umeya wa mwanza na kufunguliwa ufahamu si hapo tu bali katika kila sekta mnaotakiwa kudai haki zenu kila la kheri
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Ukweli unabaki ile minofu waliokuwa wakichukua wazungu na kutuachia sie kula mabaki ilituathiri sana sana hata kwenye ufahamu wetu na wattoto zetu mashuleni..nasema hivi nikiimanisha kitendo cha wasukuma kuamua kumwondoa masha na wenzake kinaonyesha jinsi gani minofu ya samaki inavyofanya kazi na sasa wanataka kuwa na meya wa upinzani..hili najua litawashtua sana wana CCM lakini ukweli utabaki mlitutesa sana na kutulisha makapi sasa tumeamua kuamka......

Mwisho
Nawatakieni uchaguzi mwema wa umeya wa mwanza na kufunguliwa ufahamu si hapo tu bali katika kila sekta mnaotakiwa kudai haki zenu kila la kheri
Naam mkuu, bila matatizo huwezi kujifunza seriously. Naamini watu wa mwanza walikuwa wanapata shule kwa mda mrefu. Masha ameng'oa vitasa na kubeba thamani za ofisi, bado hadi apate kichaa, watu watajua siasa ni nini.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
wabeja sana mami!!......ngojaga nakowele obese banhu ba ng'wanza totena nchezo!!! bhebhe lekaga.....

no meya wise alenga chadema......

ngeshage o' sengi wane.....makaribuni mwaza wajameni!!!
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Masha na usfisadi wote aliokwisha ufanya katika nchi hii bado ana kwapua mpaka vitasa na samani za ofisi ya mbunge? Kumbe fisadi ni fisadi tu akikosa mabilion ana kwapua hata thumuni! Anafikiri kukosa ubunge ndo mwisho wake wa maisha ya kisiasa? Arudi kwenye chember akajipange upya kutafuta deal milegezo kweye ofisi za umma!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
wabeja sana mami!!......ngojaga nakowele obese banhu ba ng'wanza totena nchezo!!! bhebhe lekaga.....

no meya wise alenga chadema......

ngeshage o' sengi wane.....makaribuni mwaza wajameni!!!
YAANI NILITAKA KUENDELEA ROHO WA MUNGU AKANIAMBIA BASI MSAMEEHE MASHA...kwa kweli minofu sasa inatusaidia na natangaza wajameni mapanki sasa basi tusikubali na samakii zetu kupelekwa na wale wa russia kwenye ndege tumekalia uchumi wenyewe hilo lisikubaliwe hata kidogo......

wasukuma oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee !!!!!
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
wabeja sana mami!!......ngojaga nakowele obese banhu ba ng'wanza totena nchezo!!! bhebhe lekaga.....

no meya wise alenga chadema......

ngeshage o' sengi wane.....makaribuni mwaza wajameni!!!
Unajitahidi ila ngoja nikurebeshe kwenye red
nchezo=Wihebha
makaribuni=tuliho
wajameni=wang'wise

Nulanganga unene kisukuma sha mkaya gete.
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
YAANI NILITAKA KUENDELEA ROHO WA MUNGU AKANIAMBIA BASI MSAMEEHE MASHA...kwa kweli minofu sasa inatusaidia na natangaza wajameni mapanki sasa basi tusikubali na samakii zetu kupelekwa na wale wa russia kwenye ndege tumekalia uchumi wenyewe hilo lisikubaliwe hata kidogo......

wasukuma oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee !!!!!
Oyeeeeee. wabeja sana
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
Unajitahidi ila ngoja nikurebeshe kwenye red
nchezo=Wihebha
makaribuni=tuliho
wajameni=wang'wise

Nulanganga unene kisukuma sha mkaya gete.
we unaongea cha ndani mno.....hahahahaha
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Poa! kuleni minofu na si mifupa!
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
Unajitahidi ila ngoja nikurebeshe kwenye red
nchezo=Wihebha
makaribuni=tuliho
wajameni=wang'wise

Nulanganga unene kisukuma sha mkaya gete.
sijui ila mimependa mnavyoandika hapa! Lugha ya BABAMKWE hiyo! HONGERENI SANA.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
kila kitu kina wakati wake, eshiku jabo jashikile no bise tobanogile gete
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,036
Likes
5,906
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,036 5,906 280
Alichokifanya Masha hakina neno jingine zaidi ya 'Very primitivu behaviour'. Huyu hastahili kuwa kiongozi hata wa kitongoji. Nitamshangaa kiongozi yeyote, zaidi ya ninavyomshangaa Masha, kama itatokea siku moja huyu akapewa kazi ya kuwaongoza binadamu.

Nasikia amakuja Dar kwa nia ya kuondoa mlango wa wizara ya mambo ya ndani kwa maelezo kuwa mlango huo aliuweka kwa pesa yake.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,398
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,398 280
wabeja sana mami!!......ngojaga nakowele obese banhu ba ng'wanza totena nchezo!!! bhebhe lekaga.....

no meya wise alenga chadema......

ngeshage o' sengi wane.....makaribuni mwaza wajameni!!!
wakong'wise elelo wanihna raha gete....nale natamanile balemo ba sukuma mu jf gashi balemo binge...twandye le siredi la maneno ga chisukuma........dah! kumbe bado sijasahau!
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
True story. Ila halmashauri itakayoundwa,itazame namna ya kuzishawishi benki za biashara zifungue tawi au wakala kule visiwani. Maana wakati mwingine hawa wazalishaji wa minofu uwa wanafuata samaki visiwani wakiwa na pesa nyingi,na mara nyingi uishia kuporwa na majambawazi! Ila nina matumaini kubwa halmashauri ya jiji chini ya CHADEMA itafanya ilo zoezi,ili wanaMwanza na taifa kwa ujumla tuendelee kula minofu ya samaki.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Ukweli unabaki ile minofu waliokuwa wakichukua wazungu na kutuachia sie kula mabaki ilituathiri sana sana hata kwenye ufahamu wetu na wattoto zetu mashuleni..nasema hivi nikiimanisha kitendo cha wasukuma kuamua kumwondoa masha na wenzake kinaonyesha jinsi gani minofu ya samaki inavyofanya kazi na sasa wanataka kuwa na meya wa upinzani..hili najua litawashtua sana wana CCM lakini ukweli utabaki mlitutesa sana na kutulisha makapi sasa tumeamua kuamka......

Mwisho
Nawatakieni uchaguzi mwema wa umeya wa mwanza na kufunguliwa ufahamu si hapo tu bali katika kila sekta mnaotakiwa kudai haki zenu kila la kheri
...Tusahihishane kidogo. CCM haikumlisha mtu mapanki na haitaweza kufanya hivyo asilani.

...Watanzania wengi hupenda vya bure au vya rahisi sana. Hii inajidhihirisha pia kwenye bidhaa feki tunazopenda kununua, ili hali, hazidumu hata kidogo.

...Ndugu zangu wa mwanza na maeneo mengine wanaokula ma-punk wangeweza kuyaepuka, ila wameamua wenyewe na hawakushurutishwa.

...Kama wengine wanaweza kula miguu na utumbo wa kuku, koromeo na mapafu ya ng'ombe......kwanini wenzao wasile ma-punk?

...Inaweza kuwa ni umasikini, kutaka vya rahisi, utamaduni, n.k

...Nchi hii watu wakichagua viongozi bomu...ccm....wakijenga shule na kuacha kuweka madawati...ccm...wakiacha kujenga nyumba za walimu...ccm...

...People! we need to be serious at times. We are our very own enemies!
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Yule meya mwenye kesi vipi?
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Unajitahidi ila ngoja nikurebeshe kwenye red
nchezo=Wihebha
makaribuni=tuliho
wajameni=wang'wise

Nulanganga unene kisukuma sha mkaya gete.

Dah Nashukuru mmenipa ya kuanzia kwa baba Mkwe!!!!!!!!!!!!!
 
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
122
Likes
4
Points
35
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
122 4 35
...Tusahihishane kidogo. CCM haikumlisha mtu mapanki na haitaweza kufanya hivyo asilani.

...Watanzania wengi hupenda vya bure au vya rahisi sana. Hii inajidhihirisha pia kwenye bidhaa feki tunazopenda kununua, ili hali, hazidumu hata kidogo.

...Ndugu zangu wa mwanza na maeneo mengine wanaokula ma-punk wangeweza kuyaepuka, ila wameamua wenyewe na hawakushurutishwa.

...Kama wengine wanaweza kula miguu na utumbo wa kuku, koromeo na mapafu ya ng'ombe......kwanini wenzao wasile ma-punk?

...Inaweza kuwa ni umasikini, kutaka vya rahisi, utamaduni, n.k

...Nchi hii watu wakichagua viongozi bomu...ccm....wakijenga shule na kuacha kuweka madawati...ccm...wakiacha kujenga nyumba za walimu...ccm...

...People! we need to be serious at times. We are our very own enemies!
Vapour tupu hii.
 

Forum statistics

Threads 1,236,306
Members 475,050
Posts 29,253,558