• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nimeamini CCM inang'ooka! Sasa asiyeamini kuwa CCM inang'ooka Oktoba mwaka huu, akubali kwa uchungu!

Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,304
Points
0
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,304 0
Wadau,

Tunakumbushiana tu ambayo tulishayasema!

Tunaanza na 'wahenga' wetu makini....

"Kama CCM isiposikiliza wanachosema wananchi, na wanayemtaka, 'wao' [wafanya maamuzi ya CCM] wakajifungia na kuamua wenyewe, huku wakisema 'sisi ndio wenyewe', CCM itashindwa" - Mwl Nyerere


"Kama CCM ikidharau wanachotaka wananchi na wanayempenda, kama alivyosema Baba wa Taifa Mwl Nyerere, na wakatuletea jina la mgombea ambalo sio wananchi wanalipenda, Mwl Nyerere alisema CCM itashindwa, ila mimi nasema tena CCM itaanguka" - Kingunge Ngombale Mwiru


Simuungi Mkono Lowassa au CCM hata kwa (-0%) ila tuongee ukweli tu hapa!!

Swali: Je, hayo maono na maonyo yaliyotolewa na hawa wahenga wakuu, na wengine lukuki, ndio dalili za Kinachoenda kuikumba CCM na ndio ishara za kitakachoifika CCM ifikapo Oktoba? CCM inapona?

Tupitie maonyo mengine ktk uzi uliorushwa awali ktk link iliyopo chini ili tuzione ishara za Babeli kudondoka!


https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...a-huu-akubali-kwa-uchungu-2.html#post12827749
 
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,685
Points
1,225
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,685 1,225
Kwa EL itakuwa vigumu kuikubali. Na hii ni kutokana na chenga ya mwili ya bwana mkulu. Nafikiri EL aliamini maneno ya mkulu, kuwa wewe achia ngazi kwani tuko pamoja. Sasa amegeukwa bila kufikiria mazuri aliyoyafanya ya kumuwezehsa mkulu kuwa madarakani. Hii inauma sana tena sana. Ni vigumu watu kuelewa kuwa EL ni mbaya kiasi hicho, kwani mbona mkulu alisha mnadi kuwa EL ni jembe, pia wamekuwa pamaoja kwa muda mrefu na bila kkumkalipia.
Kwa vyovyote itakavyo kuwa, CC ya CCM imejiweka doa ambalo haliwezi kufutika ktk macho ya walio wengi. Na hii ina reflection kuhusu katiba ilivyofanyiwa mizengwe pamaoja na mambo kuhusu BVR nk. Taifa limeachwa ktk hali mbaya na huyu mkulu, kiasi kwamba huu UFA kuuziba utahitaji mtaji mkubwa wa watu wenye busara.
NOTE: CCM wakikosea wakachakachua matokeo ya uchaguzi (ubunge, madiwani na rais) basi wajue Taifa litaingie kataika vurugu ya hatari kabisa.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,685
Points
2,000
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,685 2,000
Katika hali CCM iliyofikia ni kwamba kama wangemotisha Lowassa ingekuwa shida na hata sasa ambapo hawakumpitisha bado ni shida kwao. Anguko ni dhahiri.
 
mdetichia

mdetichia

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2015
Messages
5,302
Points
2,000
mdetichia

mdetichia

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2015
5,302 2,000
Wadau,

Tunakumbushiana tu ambayo tulishayasema!

Tunaanza na 'wahenga' wetu makini....

"Kama CCM isiposikiliza wanachosema wananchi, na wanayemtaka, 'wao' [wafanya maamuzi ya CCM] wakajifungia na kuamua wenyewe, huku wakisema 'sisi ndio wenyewe', CCM itashindwa" - Mwl Nyerere


"Kama CCM ikidharau wanachotaka wananchi na wanayempenda, kama alivyosema Baba wa Taifa Mwl Nyerere, na wakatuletea jina la mgombea ambalo sio wananchi wanalipenda, Mwl Nyerere alisema CCM itashindwa, ila mimi nasema tena CCM itaanguka" - Kingunge Ngombale Mwiru


Simuungi Mkono Lowassa au CCM hata kwa (-0%) ila tuongee ukweli tu hapa!!

Swali: Je, hayo maono na maonyo yaliyotolewa na hawa wahenga wakuu, na wengine lukuki, ndio dalili za Kinachoenda kuikumba CCM na ndio ishara za kitakachoifika CCM ifikapo Oktoba? CCM inapona?

Tupitie maonyo mengine ktk uzi uliorushwa awali ktk link iliyopo chini ili tuzione ishara za Babeli kudondoka!


https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...a-huu-akubali-kwa-uchungu-2.html#post12827749
Mnara wa Babeli umeangushwa na MUNGU.
 

Forum statistics

Threads 1,405,884
Members 532,146
Posts 34,498,585
Top