Nimeambiwa kuwa baba nilienae siyo my biological father nifanyaje?


S

saraka

Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30
Likes
0
Points
13
S

saraka

Member
Joined Jul 13, 2013
30 0 13
Ndugu wadau wenzangu wa jukwaa kwa takribani miaka 22 niliyo nayo nimekuwa najua kuwa ni baba yangu lakini hivi karibuni mama yangu alinitobolea kwamba huyo siyo my biological father ni kama mlezi wangu tu. kwa kweli sielewi hata nianzie wapi nahisi kuvurugwa. Naombeni ushauri wenu wana jamvi
 
Geen

Geen

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
287
Likes
6
Points
35
Age
39
Geen

Geen

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
287 6 35
Tuliza akili kwanza ndio utajua nini cha kufanya.Chochote ufanyacho uendelee kumpenda na kumueshimu baba mlezi kama baba yako.Pili ulizia kisa cha mama yako kutokukufahamisha juu ya baba mzazi hapo ndio utajua kama utataka kumfahamu au la
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Pole.
Mama anasema your biological father yuko wapi?
Tia nyama kidogo story yako inenepe ili wadau waielewe vizuri bila kuwa na maswali mengi waweze kukushauri
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
Anzia kwa mama yako anayemjua baba yako mzazi. huyo mlezi endelea kumheshimu kama mwanzo. mbembeleze mama atoe maelezo ya kueleweka sababu za kuachana na your biological father, kukuficha ukweli huu, n.k tuliza akili kijana.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,483
Likes
29,603
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,483 29,603 280
https://www.jamiiforums.com/mahusia...he-biological-fathers-nendaeni-mkapime-2.html

Inasikitisha sana lakini uzinzi Tanzania ndio sifa kuu.

Heshima, utu na adabu zinazidi kushuka kila kukicha, tutegemee nini ikiwa 60% ya mababa wanabambikiwa watoto.

Usimwambie huyo baba aliokulea kitu chochote endelea kumheshimu na kuwa nae kama hujasikia kitu. Baba ni yule akuleae na wala usimtafute huyo unaetakiwa awe ndio baba'ko. Kwanini kosa la mama'ko ulilipe wewe?
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,228
Likes
49
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,228 49 145
Ndugu wadau wenzangu wa
jukwaa kwa takribani miaka 22 niliyo nayo nimekuwa najua kuwa ni baba
yangu lakini hivi karibuni mama yangu alinitobolea kwamba huyo siyo my
biological father ni kama mlezi wangu tu. kwa kweli sielewi hata
nianzie wapi nahisi kuvurugwa. Naombeni ushauri wenu wana jamvi
Fanya DNA Test, then bring back here the results.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
kama alishakulea na kukutunza kama mwanae una haji gani tena ya kummtafuta baba mwingine?
mthamini huyo ulie nae kama amaekupa mapenzi ya kibaba.
waza maisha yako kijana kama wasoma pigabuku kwenda mbele
huyo unaetaka kumtafuta hatakupa future kwa sasa.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,557
Likes
7,455
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,557 7,455 280
https://www.jamiiforums.com/mahusia...he-biological-fathers-nendaeni-mkapime-2.htmlInasikitisha sana lakini uzinzi Tanzania ndio sifa kuu. Heshima, utu na adabu zinazidi kushuka kila kukicha, tutegemee nini ikiwa 60% ya mababa wanabambikiwa watoto.Usimwambie huyo baba aliokulea kitu chochote endelea kumheshimu na kuwa nae kama hujasikia kitu. Baba ni yule akuleae na wala usimtafute huyo unaetakiwa awe ndio baba'ko. Kwanini kosa la mama'ko ulilipe wewe?
Kwa kweli naanza kukubaliana na mila ya baadhi ya makabila ambayo yanachukua ukoo kutoka kwa mama.Makabila mengi ya Ghana yanatumia hiyo system kuwa mama anapokuwa mjamzito kila mtu anamuona na hakuna haya ya vipimo kwa sababu mtoto atakaye mzaa ni wa damu yake, hivyo mtoto anachukua ubini kutokea kwa mama na sio upande wa Baba kwani hakuna uhakika Baba halisi ni nani
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
pole kaka!! wanawake wana mengi sana mioyoni mwao!

yani kaficha siri kwa miaka 22 ? duh!

btw, mama yako sasa awe responsible kukuambia baba yako ni nani!

ila kama hakuwa mtulivu enzi hizo, sidhani kama atakuambia baba yako ni yupi hasa!
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,228
Likes
49
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,228 49 145
kama alishakulea na kukutunza kama mwanae una haji gani tena ya kummtafuta baba mwingine?
mthamini huyo ulie nae kama amaekupa mapenzi ya kibaba.
waza maisha yako kijana kama wasoma pigabuku kwenda mbele
huyo unaetaka kumtafuta hatakupa future kwa sasa.
Hapo kwa red; ndiyo maana ameleta uzi huu hapa!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,483
Likes
29,603
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,483 29,603 280
Kwa kweli naanza kukubaliana na mila ya baadhi ya makabila ambayo yanachukua ukoo kutoka kwa mama.Makabila mengi ya Ghana yanatumia hiyo system kuwa mama anapokuwa mjamzito kila mtu anamuona na hakuna haya ya vipimo kwa sababu mtoto atakaye mzaa ni wa damu yake, hivyo mtoto anachukua ubini kutokea kwa mama na sio upande wa Baba kwani hakuna uhakika Baba halisi ni nani
Huko ni kuendeleza uzinzi na kutojali haki ya mtoto.

Uzinzi ndio unapelekea haya majanga. Hata Taifa linakuwa halina akili, si unaiona Tanzania ilivyo?
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Muulize mama yako kama ni wewe tu au na Kaka zako na dada zako pia wana baba zao. Kama mko wengi fanyeni maamuzi kwa pamoja.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,469 280
Ushukuru mungu hata alivyokuambia. Mwite pembeni mwombe akuonyeshe baba yako. Baada ya hapo ongea na mzee wa heshima hapo jirani ili akupe taratibu za kufuata.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,137
Likes
121,627
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,137 121,627 280
Kama amekulea vizuri tangu ulipokuwa na akili ya kumuita Baba hadi sasa una miaka 22 basi wala hakuna sababu ya kuvurugwa. Endelea kumuheshimu kama ulivyokuwa unamuheshimu kabla ya mama yako kukwambia aliyokwambia. Huyo aliyetia mimba hana sifa ya kuitwa Baba, yeye alikuwa ni sperm donor tu labda ndio maana akaingia mitini kukimbia majukumu au labda mama hakumtaarifu kwamba ana mimba yake.


Ndugu wadau wenzangu wa jukwaa kwa takribani miaka 22 niliyo nayo nimekuwa najua kuwa ni baba yangu lakini hivi karibuni mama yangu alinitobolea kwamba huyo siyo my biological father ni kama mlezi wangu tu. kwa kweli sielewi hata nianzie wapi nahisi kuvurugwa. Naombeni ushauri wenu wana jamvi
 
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Likes
22
Points
35
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 22 35
…kwa takribani miaka 22 niliyo nayo nimekuwa najua kuwa ni baba yangu lakini hivi karibuni mama yangu alinitobolea kwamba huyo siyo my biological
Kumbuka Baba ni baba.. hata kama angekuwa ng'ombe.. Jiulize kama angekuwa sio baba yako ungefika hapo ulipo na kuwa na jeuri ya kuuliza eti where is my biological father?

kwa kweli sielewi hata nianzie wapi nahisi kuvurugwa. ..
Ukiona unavurugwa ..ujue akili yako haijatulia…au imejaa makamasi..

Ushauri: Potezea mawazo ya biological father..hakuna relationship katika maisha kati yako na biological father.. baba ni baba.. Hata mama yangu kesho akija na kuniambia huyu sio baba yangu tutagombana… Huyu ninayemjua na aliyenisaidia ndio baba yangu…wengine wote ni wahuni hata kama walidonate manii zao!
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
Ndugu wadau wenzangu wa jukwaa kwa takribani miaka 22 niliyo nayo nimekuwa najua kuwa ni baba yangu lakini hivi karibuni mama yangu alinitobolea kwamba huyo siyo my biological father ni kama mlezi wangu tu. kwa kweli sielewi hata nianzie wapi nahisi kuvurugwa. Naombeni ushauri wenu wana jamvi
mwambie akuoneshe original maana umechoka huo mchina sawa baba..
 
andate

andate

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
2,654
Likes
27
Points
145
andate

andate

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
2,654 27 145
Kwa kweli naanza kukubaliana na mila ya baadhi ya makabila ambayo yanachukua ukoo kutoka kwa mama.Makabila mengi ya Ghana yanatumia hiyo system kuwa mama anapokuwa mjamzito kila mtu anamuona na hakuna haya ya vipimo kwa sababu mtoto atakaye mzaa ni wa damu yake, hivyo mtoto anachukua ubini kutokea kwa mama na sio upande wa Baba kwani hakuna uhakika Baba halisi ni nani
kwenye ward za wazazi wahudumu hawapo makini sana hawakawii kuwa-cross watoto wachanga kwa mama tofauti.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,210
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,210 280
Forget it period!!!!!!!!! What do you mean he is not your father! DONT HURT THE GOOD MAN WHO HAS ALWAYS LOOKED AFTER YOU AND MADE SURE YOU NEVER WENT HUNGRY FOR SOME ONE WHO DOESNT GIVE A ---- IF YOU EXIST!!!!!!!!!!!!!

HE IS YOUR FATHER KID! MARK MY WORDS! THE OTHER IS JUT SOME ONE WHO HAPPENED TO DONATE A SPERM THAT TURNED OUT TO BE YOU!

BEING A FATHER IS MORE THAN DONATING A SPERM!!!!!!!!!!!!! be very very very grateful!!!!!!!!!!!!!

Dont even dare dream your father will be happy to see you! YOU WERE A MISTAKE KID PUT THIS IN YOUR BRAIN AND MAKE IT STICK THERE FOREVER! 22 YEARS!!!!!!!!!!!!! Come on the guy has even believed the gods were kind to be blind of his MISTAKE! Let it go kid!
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,291