Nimeachiwa Mtoto Ndani ya Daladala!!!!!!


Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Mambo vipi wana JF!
Ngoja niwashirikishe kwenye hii issue iliyonikuta leo mornie wakati naelekea kwenye kibarua.
Nilikuwa nimekaa kwenye seat yangu fresh mara akaingia mdada amebeba mtoto mgongoni hata simfahamu akawa kakosa seat akaomba msaada kwangu nimsaidie kumshikia mtoto.
Nikawa nimembeba huyo malaika wa Mungu huku nakibembeleza kimevishwa vizuri kabisa kitoto cha kiume.
Time ya kushuka kwa stand tafuta yule dada haonekani,uliza kila abiria mwenye mtoto achukue mwanae hakuna kila mtu ananiangalia 2.
Ikabidi 2peleke gari police na abiria wote taratibu zote zikafuatwa ndo kwanza nime2lia.
Pls dadaz acheni kutelekeza watoto!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Mambo vipi wana JF!
Ngoja niwashirikishe kwenye hii issue iliyonikuta leo mornie wakati naelekea kwenye kibarua.
Nilikuwa nimekaa kwenye seat yangu fresh mara akaingia mdada amebeba mtoto mgongoni hata simfahamu akawa kakosa seat akaomba msaada kwangu nimsaidie kumshikia mtoto.
Nikawa nimembeba huyo malaika wa Mungu huku nakibembeleza kimevishwa vizuri kabisa kitoto cha kiume.
Time ya kushuka kwa stand tafuta yule dada haonekani,uliza kila abiria mwenye mtoto achukue mwanae hakuna kila mtu ananiangalia 2.
Ikabidi 2peleke gari police na abiria wote taratibu zote zikafuatwa ndo kwanza nime2lia.
Pls dadaz acheni kutelekeza watoto!!
sio kuwa ulipiga kazi ukamkana mtoto ,then bibie kakuwinda leo akawa amekupata, nakutania kaka pole kwa yaliyokukuta, sasa hivi cmsaidii mtu mtoto akipanda gari limejaa atasimama nae hadi akome
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
hongera sana kwa hiyo umejipatia mtoto bila kumtolea jasho
Mmefanya vyema kwenda police labda huoyo dada aliona hana uwezo wa kutunza mtoto ni vema amuache katika mikono salama
Lakini una wife ?asije akakugeuzia kibao mheshimiwa
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
7
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 7 135
Pole sana,kwa hiyo mlipofika police ilikuwaje?
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Pole, lakini si bure.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
afadhali huyo kuliko anayemnyonga au anayemtupia ******....!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Duh haya mkuu zali jingine hilo eheeeeeee
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
hongera sana kwa hiyo umejipatia mtoto bila kumtolea jasho
Mmefanya vyema kwenda police labda huoyo dada aliona hana uwezo wa kutunza mtoto ni vema amuache katika mikono salama
Lakini una wife ?asije akakugeuzia kibao mheshimiwa
Thanks but baby tumemwacha katika mikono salama. Sina wife dats y nimeona itakuwa shida kumpa nids zote anazohitaji.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Yaani wanawake wengine bwana mimi wananiudhi sana yaani wewe ubebe mimba miezi tisa uzae, umtunze mpaka hapo alipo then unamwacha kwa mtu hata humfahamu? Jamani labda kuna wengine huwa wanazaa bila uchungu, maana mie mwanangu akikohoa kidogo tu na mie roho juu ije nimuache? Tafadhali!!! Akkhh pole sana lakini hujatuambia huko police imekuwaje wamekupatia mtoto au umemwacha hapo?
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
binadam tumeumbwa na roho dhaifu wallah!!!!maskini mtoto...
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Pole sana,kwa hiyo mlipofika police ilikuwaje?
Police tumetoa maelezo mimi na abiria kama 4 hivi ikabidi mtoto achukuliwe apelekwe hospital achekiwe kwanza and then apelekwe sehemu husika coz mi mwenyewe cna mke ntamlea vipi.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Police tumetoa maelezo mimi na abiria kama 4 hivi ikabidi mtoto achukuliwe apelekwe hospital achekiwe kwanza and then apelekwe sehemu husika coz mi mwenyewe cna mke ntamlea vipi.
kama unaweza naomba uwe unafuatilia kujua maendeleo ya huyo mtoto,kama atapelekwa sehemu za kulelea yatima basi uombe upajue uwe unamembelea na kumpelekea chochote huwezi jua kwa nini Mungu kapenda aachwe mikononi mwako.
Bora dada kafanya hivyo kuliko angetoa mimba au angemnyonga mtoto wake kama wanavyofanya wengine.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Duh ............

Hapo jamani wasiokuwa na watoto ndo chance hiyo, kaombeni awe wenu.
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
kama unaweza naomba uwe unafuatilia kujua maendeleo ya huyo mtoto,kama atapelekwa sehemu za kulelea yatima basi uombe upajue uwe unamembelea na kumpelekea chochote huwezi jua kwa nini Mungu kapenda aachwe mikononi mwako.
Bora dada kafanya hivyo kuliko angetoa mimba au angemnyonga mtoto wake kama wanavyofanya wengine.
Thanks i will du that coz I like babyz.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
Lazima ulisha wahi kumkanyaga huyo kimwana.
mambo vipi wana jf!
ngoja niwashirikishe kwenye hii issue iliyonikuta leo mornie wakati naelekea kwenye kibarua.
nilikuwa nimekaa kwenye seat yangu fresh mara akaingia mdada amebeba mtoto mgongoni hata simfahamu akawa kakosa seat akaomba msaada kwangu nimsaidie kumshikia mtoto.
nikawa nimembeba huyo malaika wa mungu huku nakibembeleza kimevishwa vizuri kabisa kitoto cha kiume.
time ya kushuka kwa stand tafuta yule dada haonekani,uliza kila abiria mwenye mtoto achukue mwanae hakuna kila mtu ananiangalia 2.
ikabidi 2peleke gari police na abiria wote taratibu zote zikafuatwa ndo kwanza nime2lia.
pls dadaz acheni kutelekeza watoto!!
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Ninakuona kama jini kwa jinsi ulivyotokea kwenye avatar yako na hiyo lafudhi yako ya kiarabu. Hakika umeumbwa ukaumbika
binadam tumeumbwa na roho dhaifu wallah!!!!maskini mtoto...
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
ata sijui wapi wallah mana atakua na mushkel kidogo mana nishawaambia sikubandika picha ya mtu ni mimi binafsi lakini bado anishitumu kuwa mimi ni jini ...lakini maa mushkel hakun tabu,,,
eti kwa ajili ya avatar, sasa muulize wapi alikoona/alikosoma kuwa jini ni mweupe na lafudhi yao ni kiarab?
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Story imenikumbusha yule dogo aliyetupwa na mam yake Mwananyamala .Alipata msamria mapaka sasa nadhani yuko uholanzi. kuna kipindi alirudi bongo kwa nia ya kumtafuta na kumjua mam yake mzazi

kina mama kibao walijitokeza. Teh teh teh.
 

Forum statistics

Threads 1,238,163
Members 475,830
Posts 29,311,765