Nilochojifunza kwa babu kuhusu wanawake, mwanamke hapigwi Ole wako umpigae mkeo,

Julius Husseni

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
1,162
2,000
Leo nipende kuchukua fursa hii kuwapa sifa njema wanawake wote humu ndani,,
1, wanawake hutupikia chakula
2,hutuzalia watoto
3,huwalea watoto wetu
4,hutunza siri zetu
5,hutufulia nguo zetu
6,Hulea mama zetu
7,hutushauri kwa mambo mbali mbali
8,kuburudisha miili yetu [sex]
9,hutuuguza pale tunapougua

Swali kwenu wanaume kwanini mnawapiga wanawake? Babu yangu ameni hasa wanawake hawapigwi bali wanabembelezwa.

MKEO AKIKUKOSEA MUOMBE WEWE MSAMAHA NAKUAMBIA HATORUDIA TENA LILE KOSA.



Sent using Jamii Forums mobile app
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,131
2,000
Leo nipende kuchukua fursa hii kuwapa sifa njema wanawake wote humu ndani,,
1, wanawake hutupikia chakula
2,hutuzalia watoto
3,huwalea watoto wetu
4,hutunza siri zetu
5,hutufulia nguo zetu
6,Hulea mama zetu
7,hutushauri kwa mambo mbali mbali
8,kuburudisha miili yetu [sex]
9,hutuuguza pale tunapougua

Swali kwenu wanaume kwanini mnawapiga wanawake? Babu yangu ameni hasa wanawake hawapigwi bali wanabembelezwa.

MKEO AKIKUKOSEA MUOMBE WEWE MSAMAHA NAKUAMBIA HATORUDIA TENA LILE KOSA.



Sent using Jamii Forums mobile app
Mateke na ngumi sawa. Jamani hata makofi nayo hairuhusiwi ???. Nini lakini jamani...mbona tunafanyiana hivyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Shaabash!!!!!!!!!!!!!!
 

Sweetiecay

Member
Jan 21, 2019
91
125
Leo nipende kuchukua fursa hii kuwapa sifa njema wanawake wote humu ndani,,
1, wanawake hutupikia chakula
2,hutuzalia watoto
3,huwalea watoto wetu
4,hutunza siri zetu
5,hutufulia nguo zetu
6,Hulea mama zetu
7,hutushauri kwa mambo mbali mbali
8,kuburudisha miili yetu [sex]
9,hutuuguza pale tunapougua

Swali kwenu wanaume kwanini mnawapiga wanawake? Babu yangu ameni hasa wanawake hawapigwi bali wanabembelezwa.

MKEO AKIKUKOSEA MUOMBE WEWE MSAMAHA NAKUAMBIA HATORUDIA TENA LILE KOSA.



Sent using Jamii Forums mobile app
Hongera kwa babu,, alichokufunza kitakusaidia maishani.
LOVE IS NOT A BATTLEFIELD
 

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
8,396
2,000
Leo nipende kuchukua fursa hii kuwapa sifa njema wanawake wote humu ndani,,
1, wanawake hutupikia chakula
2,hutuzalia watoto
3,huwalea watoto wetu
4,hutunza siri zetu
5,hutufulia nguo zetu
6,Hulea mama zetu
7,hutushauri kwa mambo mbali mbali
8,kuburudisha miili yetu [sex]
9,hutuuguza pale tunapougua

Swali kwenu wanaume kwanini mnawapiga wanawake? Babu yangu ameni hasa wanawake hawapigwi bali wanabembelezwa.

MKEO AKIKUKOSEA MUOMBE WEWE MSAMAHA NAKUAMBIA HATORUDIA TENA LILE KOSA.



Sent using Jamii Forums mobile app
SIKU UKIISHI NAE HATA SIKU MBILI NDO UTAJUA,
SAIVI ENDELEA KUSIMULIWA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom