Niliyoyaona Tanga mjini,Tanga kweli Raha


Komeo Lachuma

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
1,288
Likes
1,475
Points
280
Komeo Lachuma

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
1,288 1,475 280
Hawa ina maana shule hazijafunguliwa?au hajaweza hata kwenda kusoma english and swahili course? Hawa watoto wanamalizs darasa la saba wanakuja jiunga jamiiforums.
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,114
Likes
2,200
Points
280
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,114 2,200 280
Namba moja nimesoma nikarudia kusoma ...nikasoma tena ila bado nimetoka kapa

Sent using Jamii Forums mobile app
Anasema hiviii. Ukifika Ta stendi ukachukua boda boda ikupeleke hoteli, iwapo utataka 'kitafunwa' yule wa boda atakuuliza unataka cha aina gani? Mnene/ mwembamba, mrefu/ mfupi, mweupe/ mweusi.
Then baada ya muda atakuletea sawa na mahitaji yako.
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
6,636
Likes
9,233
Points
280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
6,636 9,233 280
Anasema hiviii. Ukifika Ta stendi ukachukua boda boda ikupeleke hoteli, iwapo utataka 'kitafunwa' yule wa boda atakuuliza unataka cha aina gani? Mnnene/ mwembamba, mrefu/ mfupi, mweupe/ mweusi.
Then baada ya muda atakuletea sawa na mahitaji yako.
Hahahahahaah haha hahahahaha nimependa ufupisho wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mcheche

Member
Joined
Feb 21, 2019
Messages
12
Likes
20
Points
5
M

mcheche

Member
Joined Feb 21, 2019
12 20 5
Tanga kumepoa sana ule mji hajachangamka kbsa yan,tofaut na dar or morogoro vichaa weng miji imechangamka mishe mishe nying, kila mtu anaakil zake barabaran, tanga kila mtu anakusalimia sasa km unatembea baraban utasalimiwa na wangap, kwe daladala kusalimiana mtu anasalimia gar zima,
Kwe suala la papuch kule ndio mahal pake kula papuchi ni kawaida sana wanawake weng wakule ni mapereto wanapenda kutiana tiana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
393
Likes
115
Points
60
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
393 115 60
Ndugu wanajukwaa wenzangu hivi karibuni nilitembelea jiji la Tanga,Ila niliona yafuatayo ambayo kiukweli ni ya kipekee.

1. Ukifika tu ukitoka demu boda boda aliyekubeba anakuuliza aweje umbo ,alaf baada ya dkk chache anakuletea mtoto wa maana.

2. Ukionekana na demu uliyeletewa na boda asubuhi unamsindikiza wahudumu wa loji hiyo watamponda akiondoka, na baada ya hapo wanakushawishi wakuletee mtoto mzuri zaidi, na unaletwa usikubali.

3.Ukiwa na demu gheto anakuambia wazi kuwa hela ulompa lazma akagawane na dereva wa pikipiki aliyemuunganisha,maana bila huyo asingepata dili

4. Ukiwa handsome na unapita kitaa wamama/ wasichana watazungumza kwa sauti kabisa huku wakikutamani ' haya Sasa mnasema Tanga hamna Wanaume wazuri huyo je?

5. Baa Zipo eneo moja na jirani na zote zinapiga bendi.Tanga Pazuri bar, na nyingine

6. Wenyeji wanapenda wageni na kuwakarimu mno
Umekwishaaa, kushney!!
 
kilochindikipoporu

kilochindikipoporu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
205
Likes
137
Points
60
kilochindikipoporu

kilochindikipoporu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
205 137 60
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
295
Likes
503
Points
80
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
295 503 80
Kwa namna mtoa mada alivyochizika na watoto wa Tanga, kuna kila dalili ya kurudi mkoani kwake Simiyu kwa miguu! Karibu sana Tanga kunani.
 

Forum statistics

Threads 1,272,369
Members 489,924
Posts 30,449,122