Niliyojiapiza kutoyafanya ukubwani yote yamenishinda. Hadi sasa nimeyafanya yote kasoro moja tu

D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
5,064
Points
2,000
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
5,064 2,000
Ndugu zangu!

Mwenzenu nilipokuwa kijana niliapa katu katu sitokuja kujaribu kufanya mambo haya matano!

  1. Niliapa kutozaa watoto nje ya ndoa.... lakini hadi muda huu Leo nina watoto watatu nje ya ndoa inaniuma sana lakini basi tu
  2. Niliapa sitokuja kutembea na mke wa MTU katukatu...Daah kusema ukweli hilo nalo nimepitiwa nimewalaaa sana utafikili wametumwa kunijaribu
  3. Kufanya mapenzi kwenye gari; Yaani nilikuwa nawashangaa sana wanaofanya kwenye gari, lakini siku nilionja nikazoea kwanza hata guest nikaanza kuona ni hasara
  4. Kwenda kwa mganga; Niliapa sitakanyaga kwa mganga, Baada misukosuko ya kikazi nilimtafta mganga mwenyewe bila shurti
  5. Nililofanikiwa hadi sasa nikotokula TGO ya mtu; Kusema ukweli hili nimeshinda ingawa majaribu yalikuwa mengi sana lakini Alhamdulillah Nimeyashinda!
Nilichojifunza Usijiapize kitofanya kitu bila kuwa na ufaham wa namna ya kuepukana nacho.

Vipi; Nyie wenzangu mlitumia njia gani kujizuia msiyafanye mlojipangia?

TUJUZANE TAFADHALI
 
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2015
Messages
1,673
Points
2,000
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined May 29, 2015
1,673 2,000
Niliapa kutokulala sero ila baada ya kunywa safari mbili daaaaa imebaki history tu
Mkuu uliapa kitu ambacho kipo nje ya uwezo wako kabisaa. Yaan kitu kam icho unaweza kuwa mwema san ila ukajikuta upo ndani.

Sitasahahau nilienda ndani tena eti kesi ya kuuwa ,dadeki apo nipo form four nakaribia kufanya necta ,sitasahau alaf wananihoji mara mbilimbili dah sitasahau
 
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2015
Messages
1,673
Points
2,000
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined May 29, 2015
1,673 2,000
Nilichofanikiwa mpaka sasa ni.
1. Kutokuvuta sigara na bange.
2. Kutoentartain upuuzi wa mambo ya jinsia moja.
3. Kwenda kwa mganga hata sijawahi kuwaza hiki kitu.

Vingine vyote nimefeli vibaya mno.
Tupo pamoja mhandisi mzalendo,mungu awe nasi
 
if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
714
Points
1,000
if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2018
714 1,000
Mtu anae apa ni mtu mwingine kabisa,sio leo umefumaniwa na uzinzi wako ukaapa kutotembe nake wa mtu na hali secretary wako kaolewa na kila siku mnakula lunch pamoja, unazan nn kitatokea na tabia zako zilivyo chafu na hadi matendo yako yanakushuhudia.

Kikubwa usiape kabisa, wanao apa ni over 100% mabingwa wa imani, ila sio bure bure, na ukiapa shetani anakutembelea kukuona unavyokuja kuanguka na kiapo chako, ndipo shetani huanza kucheka na Mungu hupata hasira matokeo yake kukupa adhabu kali zaidi, usiape, usiape kabsa,
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,722
Points
2,000
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,722 2,000
tigo ni suala la tu la muda,na ukila hutoacha kamwe,hiyo ni kama nyama ya binadamu.
Ndugu zangu!

Mwenzenu nilipokuwa kijana niliapa katu katu sitokuja kujaribu kufanya mambo haya matano!
  1. Niliapa kutozaa watoto nje ya ndoa.... lakini hadi mda huu Leo nina watoto watatu nje ya ndoa inaniuma sana lakini basi tu
  2. Niliapa sitokuja kutembea na mke wa MTU katukatu...Daah kusema ukweli hilo nalo nimepitiwa nimewalaaa sana utafikili wametumwa kunijaribu
  3. Kufanya mapenzi kwenye gari; Yaani nilikuwa nawashangaa sana wanaofanya kwenye gari, lakini siku nilionja nikazoea kwanza hata guest nikaanza kuona ni hasara
  4. Kwenda kwa mganga; Niliapa sitakanyaga kwa mganga, Baada misukosuko ya kikazi nilimtafta mganga mwenyewe bila shurti
  5. Nililofanikiwa hadi sasa nikotokula TGO ya mtu; Kusema ukweli hili nimeshinda ingawa majaribu yalikuwa mengi sana lakini Alhamdulillah Nimeyashinda!
Nilichojifunza Usijiapize kitofanya kitu bila kuwa na ufaham wa namna ya kuepukana nacho.

Vipi; Nyie wenzangu mlitumia njia gani kujizuia msiyafanye mlojipangia?

TUJUZANE TAFADHALI
 
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
2,156
Points
2,000
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
2,156 2,000
Wote mnaocomment kwenye huu uzi akiri inafanana.
 
Baraja

Baraja

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
204
Points
250
Baraja

Baraja

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
204 250
Niliwahi kuapa kutokuja kugusa nyama ya Mkuu wa Meza, qmamake siku hiyo mwanangu mmoja kanunua kaja nayo ofisini akaanza kugonga akanikaribisha eeeeeh!!!!! Si nikala woiy!

Hii sasaaa, niliwahi kuapa kutogusa kinyeo cha mwanamke, nikaja kupata demu hiyo siku tuko rum huku na kule tukaanza mamboz, mjuba nikazama Uvinza fresh, sasa nikawa naona bibie ananipandishia tako tu juu nikiwa mgodini nakiona kinyeo hiki hapa, sijui mdudu gani akaniingia akanambia Tambalisha ulimi Mtaroni hapo, qmamamake demu alitoa ukelele mmoja huo wa utamu usisimuliwe, ndio ikawa mchezo huo. Pumbavu kabisa mimi, mpaka leo nashindwa kuacha
 

Forum statistics

Threads 1,343,209
Members 514,963
Posts 32,776,751
Top