Niliyojiapiza kutoyafanya ukubwani yote yamenishinda. Hadi sasa nimeyafanya yote kasoro moja tu

D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
4,944
Points
2,000
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
4,944 2,000
Ndugu zangu!

Mwenzenu nilipokuwa kijana niliapa katu katu sitokuja kujaribu kufanya mambo haya matano!

  1. Niliapa kutozaa watoto nje ya ndoa.... lakini hadi muda huu Leo nina watoto watatu nje ya ndoa inaniuma sana lakini basi tu
  2. Niliapa sitokuja kutembea na mke wa MTU katukatu...Daah kusema ukweli hilo nalo nimepitiwa nimewalaaa sana utafikili wametumwa kunijaribu
  3. Kufanya mapenzi kwenye gari; Yaani nilikuwa nawashangaa sana wanaofanya kwenye gari, lakini siku nilionja nikazoea kwanza hata guest nikaanza kuona ni hasara
  4. Kwenda kwa mganga; Niliapa sitakanyaga kwa mganga, Baada misukosuko ya kikazi nilimtafta mganga mwenyewe bila shurti
  5. Nililofanikiwa hadi sasa nikotokula TGO ya mtu; Kusema ukweli hili nimeshinda ingawa majaribu yalikuwa mengi sana lakini Alhamdulillah Nimeyashinda!
Nilichojifunza Usijiapize kitofanya kitu bila kuwa na ufaham wa namna ya kuepukana nacho.

Vipi; Nyie wenzangu mlitumia njia gani kujizuia msiyafanye mlojipangia?

TUJUZANE TAFADHALI
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,135
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,135 2,000
Niliapa sitafuatilia mambo ya wana siasa, lakini tangu jana namfuatilia Nape alivyoingia Ikulu kuomba msamaha!!
 
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2017
Messages
561
Points
500
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2017
561 500
niliapa sinto comment kwenye uzi wa kiboya kama huu lakini leo nime comment
 
Verifier

Verifier

Member
Joined
Aug 14, 2019
Messages
48
Points
125
Verifier

Verifier

Member
Joined Aug 14, 2019
48 125
Mmmmh..maamuzi yanafanywa baada ya factor fulani.. sidhani kama ameamka tuu akafanya maamuzi
Inawezekana ni hulka yake au kuna kitu kilimtokea ambacho kilisababisha aingie ktk tabia hiyo! Inawezekana ikawa ni kulipa kisasi au.....
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
60,159
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
60,159 2,000
Mipango ni mizuri ila Mungu pia anapanga yake...

Nishwahi jiapiza sitajiua
Ila kuna siku yalinifika,nikasaidiwa tu

Ila from there unakuwa very strong unachukulia poa...growth is not comfortable
Muombe sana Mungu, hiyo roho huwa haimuachi mtu salama.
 
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
1,506
Points
2,000
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
1,506 2,000
Aisee we jamaa unahitaji kuwa rafiki angu..umenchekesha sana..najiangalia upande wangu naona tupo sawa tu
Kwa namna hiyo,inaleta picha kwamba wake za watu wanaliwa sana 90%?. Pamoja na kauli mbiu kubwa ”MKE WA MTU SUMU”?
 
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
1,506
Points
2,000
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
1,506 2,000
Toka nakuwa mambo ya tigo hayakuwepo sana kama sasa,kwa hiyo haikuwemo kwenye kiapo changu. Kiapo changu kikubwa ilikuwa sitakuja kudokoa demu ninaejua jamaa aliekuwa anamdokoa. Kiapo kilikuja kunishinda baada ya demu wangu mmoja baada ya kuwa ktk mahusiano ya muda nikaja kuonyeshwa njemba aliekuwa anamdokoa,walikuwa wanasalimiana. Kiapo changu kilivunjikia hapo. Nikamdokoa demu wa huyo mchizi
 
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,857
Points
2,000
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,857 2,000
Nilisema sitakuja kufumua rinda la mtoto wa kike lakini ss imekua ndio kama mbele nikikuta limeshonwa nafumua
 
stickvibration

stickvibration

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
3,006
Points
2,000
stickvibration

stickvibration

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
3,006 2,000
Duh kumbe kuna watu tunasindikiza wenzetu tu hapa. Sijawahi fanya hata moja kati ya hayo. Watu CV zenu ni konki
inamaana hujawahi kungegedwa tangu kuzaliwa kwako,???jaribu kutafuta uwongo unaofanana na ukweli
 
baba mausingizi

baba mausingizi

Senior Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
147
Points
225
baba mausingizi

baba mausingizi

Senior Member
Joined Jun 15, 2016
147 225
Ndugu zangu!

Mwenzenu nilipokuwa kijana niliapa katu katu sitokuja kujaribu kufanya mambo haya matano!
  1. Niliapa kutozaa watoto nje ya ndoa.... lakini hadi mda huu Leo nina watoto watatu nje ya ndoa inaniuma sana lakini basi tu
  2. Niliapa sitokuja kutembea na mke wa MTU katukatu...Daah kusema ukweli hilo nalo nimepitiwa nimewalaaa sana utafikili wametumwa kunijaribu
  3. Kufanya mapenzi kwenye gari; Yaani nilikuwa nawashangaa sana wanaofanya kwenye gari, lakini siku nilionja nikazoea kwanza hata guest nikaanza kuona ni hasara
  4. Kwenda kwa mganga; Niliapa sitakanyaga kwa mganga, Baada misukosuko ya kikazi nilimtafta mganga mwenyewe bila shurti
  5. Nililofanikiwa hadi sasa nikotokula TGO ya mtu; Kusema ukweli hili nimeshinda ingawa majaribu yalikuwa mengi sana lakini Alhamdulillah Nimeyashinda!
Nilichojifunza Usijiapize kitofanya kitu bila kuwa na ufaham wa namna ya kuepukana nacho.

Vipi; Nyie wenzangu mlitumia njia gani kujizuia msiyafanye mlojipangia?

TUJUZANE TAFADHALI
Zote hizo nishapitia mkuu usijaribu kuonja tigo ni nouma ile kitu
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,911
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,911 2,000
Ndugu zangu!

Mwenzenu nilipokuwa kijana niliapa katu katu sitokuja kujaribu kufanya mambo haya matano!
  1. Niliapa kutozaa watoto nje ya ndoa.... lakini hadi mda huu Leo nina watoto watatu nje ya ndoa inaniuma sana lakini basi tu
  2. Niliapa sitokuja kutembea na mke wa MTU katukatu...Daah kusema ukweli hilo nalo nimepitiwa nimewalaaa sana utafikili wametumwa kunijaribu
  3. Kufanya mapenzi kwenye gari; Yaani nilikuwa nawashangaa sana wanaofanya kwenye gari, lakini siku nilionja nikazoea kwanza hata guest nikaanza kuona ni hasara
  4. Kwenda kwa mganga; Niliapa sitakanyaga kwa mganga, Baada misukosuko ya kikazi nilimtafta mganga mwenyewe bila shurti
  5. Nililofanikiwa hadi sasa nikotokula TGO ya mtu; Kusema ukweli hili nimeshinda ingawa majaribu yalikuwa mengi sana lakini Alhamdulillah Nimeyashinda!
Nilichojifunza Usijiapize kitofanya kitu bila kuwa na ufaham wa namna ya kuepukana nacho.

Vipi; Nyie wenzangu mlitumia njia gani kujizuia msiyafanye mlojipangia?

TUJUZANE TAFADHALI

Umejitahidi sana jamaa...malizia hilo la mwisho ukamilishe hesabu
 
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2015
Messages
1,670
Points
2,000
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined May 29, 2015
1,670 2,000
Nilijiapiza kutovuta sigara na bangi maisha yangu yote. Lakini nikajikuta navuta sigara lakini sikuvuta bangi. Bahati nzuri sigara kwasasa nimeacha. Niliapa pia sintamla mke wa mtu, wakajipitsha nikawatafuna na kuzaa nao kwa siri
Duh watoto walipozaliwa uliwapata?na ilikuaje baada ya hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top