niliyapenda maisha ya dar nahama huku mkoani!


Pendael24

Pendael24

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2014
Messages
2,292
Likes
1,275
Points
280
Pendael24

Pendael24

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2014
2,292 1,275 280
wakuu nipeni mwongozo wa maisha halisi ya dar kwa daraja la kawaida, nina mke nina fani fundi useremala. nimekaa morogoro miaka 10 bila ya mafanikio ndio maana natamani kuondoka hapa,m sina uzoefu sana na dar ila naitaji kuja huko naomba mwongozo.
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,303
Likes
22,436
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,303 22,436 280
Njoo mjomba Kobelo, kama unaweza kupaua nyumba, utatoka tu, vitanda sie tunalalia magodoro tupu!
wakuu nipeni mwongozo wa maisha halisi ya dar kwa daraja la kawaida, nina mke nina fani fundi useremala. nimekaa morogoro miaka 10 bila ya mafanikio ndio maana natamani kuondoka hapa,m sina uzoefu sana na dar ila naitaji kuja huko naomba mwongozo.
 
S

Streetguy

Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
87
Likes
53
Points
25
S

Streetguy

Member
Joined Apr 21, 2016
87 53 25
wakuu nipeni mwongozo wa maisha halisi ya dar kwa daraja la kawaida, nina mke nina fani fundi useremala. nimekaa morogoro miaka 10 bila ya mafanikio ndio maana natamani kuondoka hapa,m sina uzoefu sana na dar ila kajaribu ndugu

Ushauri wangu njoo mikoani hiyo fani yako utapata mafanikio makubwa
 
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
15,942
Likes
39,716
Points
280
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
15,942 39,716 280
wakuu nipeni mwongozo wa maisha halisi ya dar kwa daraja la kawaida, nina mke nina fani fundi useremala. nimekaa morogoro miaka 10 bila ya mafanikio ndio maana natamani kuondoka hapa,m sina uzoefu sana na dar ila naitaji kuja huko naomba mwongozo.
 
mkandumbwe

mkandumbwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
442
Likes
354
Points
80
mkandumbwe

mkandumbwe

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
442 354 80
Dedication Song:
Artist: Mwana FA
Song: Usije mjini

Sikiliza verses zote kwa makini kisha fanya maamuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424