Nilitegemea Wakati huu mgumu kanisa ndo linisaidie, ila lenyewe ndo wameongeza sadaka

mbere

JF-Expert Member
Mar 5, 2015
6,907
2,000
Tushauriane wale tulioguswa na usisitwizwaji wa sadaka katika wakati huu mgumu , mi nilijua wangenipiga maombi mambo yanyooke ila ndo wanazitaka hata hizi ndogo ninazopata
 

palsa

JF-Expert Member
Apr 24, 2011
1,186
2,000
hakuna imani isiyoamini sadaka...hata kwa mganga kuku wa blue lazima...kuna kitu nyuma ya sadaka
 

kisikiji

JF-Expert Member
Feb 2, 2015
2,533
2,000
Unafikiri mafita na pesa za burudani watatoa wapi? Tena ujue na wao vyuma vimekaza. Toa sadaka Mkuu watumishi wale burudani.
Huwezi kuvuna kama hujaotesha nà kutunza dem----------t
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
20,251
2,000
Niko kidato cha kwanza nimeingia kanisa la mchungaji Swai (Kwaya ya hilo kanisa iliimba wimbo maarufu wa kwanini unataka kujiua) mara mchungaji anadai hakubaliani na wanaotoa sadaka 500, inabidi watoe zaidi.

Nikakusanya kilicho changu sikurudi tena kanisani, sikuja kuanzisha uzi jf
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom